Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 54
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Lưu ý Server Tân Kiếm Hiệp (tankiemhiep.com) không phải của mình nhé

Chính xác là giờ toàn 3D, 2D thường Game đơn giản, chứ phức tạp lại 2D kiểu võ lâm rất hiếm, tất nhiên tập đoàn lớn như Kingshop họ có chiến lược chung cho các sản phẩm, và mục tiêu của họ trên Mobile là 3D, sẽ chả bao giờ vì 1 Game mà họ phải đi ngược hướng phát triển của mình cả. Còn VNG ư, phải nói là họ không làm được, nhiều người đó nhưng người giỏi liệu được mấy người, còn Soha, mang tiếng làm Game Việt mà bê nguyên mã nguồn của Trung Quốc, Edit hình ảnh rồi gắn mác Game Việt, có dám động vão mã nguồn đâu mà làm. Mình đưa JX lên Mobile ngoài vì đam mê, thương mại, còn vì một lý do nữa, bên TQ có 1 team chuyển Game từ PC lên Mobile, và họ rất thành công, bản thân mình chưa bao giờ tin rằng người Trung Quốc làm được mà VN lại không làm được.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 12-11-17 lúc 10:37 AM.
    VLTK 1 Mobile, waiting...

2. The Following 2 Users Say Thank You to thachlong78 For This Useful Post:

hoaitam1990 (12-11-17), hoilamgi45 (12-11-17)

Thành Viên
    Thanks
    5

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp hóng từ đây tới tết kekeke
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanthien123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chính xác là giờ toàn 3D, 2D thường Game đơn giản, chứ phức tạp lại 2D kiểu võ lâm rất hiếm, tất nhiên tập đoàn lớn như Kingshop họ có chiến lược chung cho các sản phẩm, và mục tiêu của họ trên Mobile là 3D, sẽ chả bao giờ vì 1 Game mà họ phải đi ngược hướng phát triển của mình cả. Còn VNG ư, phải nói là họ không làm được, nhiều người đó nhưng người giỏi liệu được mấy người, còn Soha, mang tiếng làm Game Việt mà bê nguyên mã nguồn của Trung Quốc, Edit hình ảnh rồi gắn mác Game Việt, có dám động vão mã nguồn đâu mà làm. Mình đưa JX lên Mobile ngoài vì đam mê, thương mại, còn vì một lý do nữa, bên TQ có 1 team chuyển Game từ PC lên Mobile, và họ rất thành công, bản thân mình chưa bao giờ tin rằng người Trung Quốc làm được mà VN lại không làm được.
    Với tư cách gamer mình tự hỏi skill 9 phím tắt trên pc có thể chuyển đủ trên mobile được chăng?
    Hiện tại nghỉ dev jx linux vì dev thế quái nào paysys cũng lòi ra (tự sinh) cả ổ virus mà mình không chắc nó phá hoại registry hay hiệu suất máy tính giảm hay không. Đồ nghề còn để làm việc nữa nên chơi linux PC sớm muộn cũng không ổn.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em cũng đồng ý với những điều bác nêu nhưng trình ko có kiến thức cũng hạn chế nên đành hóng bác mở ra em kéo 30 mạng xe ôm vào test vậy
    [IMG][/IMG]
    Cung cấp server linux mọi thể loại,xếp hạng ? ,giới hạn acc/pc-01264062625

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Với tư cách gamer mình tự hỏi skill 9 phím tắt trên pc có thể chuyển đủ trên mobile được chăng?
    Hiện tại nghỉ dev jx linux vì dev thế quái nào paysys cũng lòi ra (tự sinh) cả ổ virus mà mình không chắc nó phá hoại registry hay hiệu suất máy tính giảm hay không. Đồ nghề còn để làm việc nữa nên chơi linux PC sớm muộn cũng không ổn.
    Mang cả 9 phím tắt lên thì dư thừa rồi, theo mình đoán thì như giao diện game 3d android hiện này thôi bên trái sẽ là di chuyển, bên phải sẽ 1 ô lớn là skill tay trái 4 ô nhỏ xung quanh sẽ là skill phải và kỹ năng buff, ở giữa chắc 3 ô máu mana và phù. Quan trọng game VL thì chủ yếu là PK đông người nếu trơn tru k giật lag thì tỷ lệ thành công đã rất cao rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Giao diện ban đầu sẽ theo chuẩn MMO Mobile hiện nay, tức và góc trên bên trái là thông tin nhân vật, góc trên bên phải là bản đồ, góc dưới bên trái là điều khiển di chuyển, góc dưới bên phải và kỹ năng, gồm 1 ô kỹ năng tay trái làm trung tâm, 1 ô kỹ năng buff, 3 ô kỹ năng phải, phía bên trên một chút là 3 ô máu, mân, thổ địa phù, phía dưới ở giữa và khung chat nhỏ. Đó là giao diện điều khiển cơ bản, trong thời gian Test sẽ có những tùy chỉnh (có thể thay đổi ít hoặc nhiều, hay có những tùy chọn giao diện khác nhau với thói quen từng người) để phù hợp với Game Play VLTK trên Mobile. Thời gian Test sẽ có nhiều điểu phải làm, sẽ cần các bạn vào Test và cho ý kiến. Mình sẽ sớm có fanpage facebook vào mấy ngày tới để các bạn tiện theo dõi.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 13-11-17 lúc 11:12 AM.
    VLTK 1 Mobile, waiting...

8. The Following 5 Users Say Thank You to thachlong78 For This Useful Post:

nhanthien123 (13-11-17), PINOCHIO (14-11-17), pqtmtd (13-11-17), sin1992 (14-11-17), traugiautien (13-11-17)

Thành Viên
    Thanks
    5

Giao diện ban đầu sẽ theo chuẩn MMO Mobile hiện nay, tức và góc trên bên trái là thông tin nhân vật, góc trên bên phải là bản đồ, góc dưới bên trái là điều khiển di chuyển, góc dưới bên phải và kỹ năng, gồm 1 ô kỹ năng tay trái làm trung tâm, 1 ô kỹ năng buff, 3 ô kỹ năng phải, phía bên trên một chút là 3 ô máu, mân, thổ địa phù, phía dưới ở giữa và khung chat nhỏ. Đó là giao diện điều khiển cơ bản, trong thời gian Test sẽ có những tùy chỉnh (có thể thay đổi ít hoặc nhiều, hay có những tùy chọn giao diện khác nhau với thói quen từng người) để phù hợp với Game Play VLTK trên Mobile. Thời gian Test sẽ có nhiều điểu phải làm, sẽ cần các bạn vào Test và cho ý kiến. Mình sẽ sớm có fanpage facebook vào mấy ngày tới để các bạn tiện theo dõi.
    hay quá a ơi mổi ngày đều lướt vào 4r để hóng ra bản test sớm sớm để a e phê pha với
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanthien123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn nnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Thành Viên
    Thanks
    10

Sợ VNG sờ gáy thôi, tôi có hỏi 1 người bên VNG họ sẽ kiện mong là ko dính, để chú thạch long làm chuột bạch trước xem sao.
    Fanpage Game Moblie VL1
    https://www.facebook.com/DesignByGame

Thành Viên
    Thanks
    20

trời sắp có bão cấp 100 thật rùi @@ chắc vinagame sẽ mua lại bản quyên của thớt để kinh doanh và thớt sẽ thành đại gia :0 . Mong là sớm ra mắt nghe ghiền quá
    Khách viếng thăm hãy cùng beongo26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Kiếm Thế VNG - Kiếm Thế Private - Kiếm Thế Lậu Mới Ra Hay Nhất Hiện Nay
    Bởi bjnky trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 11-04-17, 02:05 PM
  2. Full HD Tiên hiệp kiếm Phim bộ kiếm hiệp mới nhất
    Bởi volamtrecon trong diễn đàn Phim Bộ
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 06-07-16, 05:02 PM
  3. [KT] Cần Hướng dẫn khác phục lỗi không hiện Hiệu Ứng Phiphong trên Nhân Vật
    Bởi xinanno13 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-09-15, 04:17 PM
  4. [HKGH] [ Hiệp Khách ] Nhờ Các Anh Em Giúp Dùm Em Về Hiệp Khách Giang Hồ
    Bởi nhanthien123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-11-14, 12:57 AM
  5. Không hiểu nó vào server xóa nick và nhân vật kiểu rì
    Bởi dianguc.vn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-07-11, 06:49 PM