[MU] Hướng dẫn thay skin và add item mới vào game, bí mật cuối cùng đã được tiết lộ:D
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Icon6 Hướng dẫn thay skin và add item mới vào game, bí mật cuối cùng đã được tiết lộ:D

Như tiêu đề, thay skin và add item mới đối với các bạn có kinh nghiệm và lão làng thì chỉ là chuyện nhỏ nhưng lại thiếu các bài hướng dẫn chi tiết khiến các mem mới tò mò và khó hiểu dẫn tới việc pải mất tiền nhờ người làm ^.^ . Hôm nay cao hứng mình quay clip lại và giải thích cho anh em xem luôn cũng như chia sẻ ít kinh nghiệm trong việc config và dev MU online. ĐAM MÊ sẽ tạo ra sự khác biệt các bạn nhé ^.^
    Hướng dẫn chỉ dành cho người mới và chưa biết, mở MAX VOLUME nhé mình nói hơi nhỏ vì khuya rồi, các cao thủ ghé qua miễn gạch đá nhé. NO SUPPORT vì TOO detail nhé. thank you

Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 16-10-17 lúc 03:40 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 7 Users Say Thank You to socolas For This Useful Post:

AriesProtector (16-10-17), byhuutran (27-03-18), khuongduy2 (13-08-19), mrthang1112 (11-03-18), tr0ngvang (17-10-17), trandainghia (16-10-17), zsumuzz (26-03-18)

Thành Viên zsumuzz's Avatar
    Thanks
    19

Ðề: Hướng dẫn thay skin và add item mới vào game, bí mật cuối cùng đã được tiết

Em cũng đang cần
    Khách viếng thăm hãy cùng zsumuzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Bác Socolas share lại đi bác ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng halmyphpo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi halmyphpo [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác Socolas share lại đi bác ơi
    Khi mình làm clip này thì cũng là ngẫu hứng, và chả thấy ai care nên mình stop lại.... ko phải mình ích kỉ nhưng clip này ko nên được show ra, nếu bạn hiểu được nguyên do
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zsumuzz's Avatar
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi mình làm clip này thì cũng là ngẫu hứng, và chả thấy ai care nên mình stop lại.... ko phải mình ích kỉ nhưng clip này ko nên được show ra, nếu bạn hiểu được nguyên do
    Hình như bác Socolas cũng đã làm Mu kinh doanh rồi nên ....
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng zsumuzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên duyhaicx's Avatar
    Thanks
    64

Bác không share lại video cũng được, những cho mình hỏi cái. Dùng phần mềm gì để build lại file vật phẩm vậy. Mình build mấy cái vật phẩm có khung xương như quần áo, mũ toàn bị lỗi không AK
    Khách viếng thăm hãy cùng duyhaicx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định bimaloha's Avatar
    Đang ở
    localhost
    Thanks
    26

edit model/ texture suốt có sao đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng bimaloha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi bimaloha [Only registered and activated users can see links. ]

edit model/ texture suốt có sao đâu
    Bác cho em hỏi cái này yêu cầu win gì k, vì chạy trên win 10 thấy k đc, cứ bật lên load 1 lúc tự tắt, mà chạy thử trong máy ảo thì nó k cho, chả có nhẽ phải cài win 7
    Khách viếng thăm hãy cùng halmyphpo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi halmyphpo [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho em hỏi cái này yêu cầu win gì k, vì chạy trên win 10 thấy k đc, cứ bật lên load 1 lúc tự tắt, mà chạy thử trong máy ảo thì nó k cho, chả có nhẽ phải cài win 7
    Vấn đề là ở đây .. clb này cái gì quý hiếm là được đặt tại chữ ký
    Bác nên stop là đúng .. chỉ rồi chả lợi ích gì cả ..
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định bimaloha's Avatar
    Đang ở
    localhost
    Thanks
    26

Trong bài có nói rồi đấy.

Does not work on some PC, I do not know why If does not work - try another PC. Tested on Windows XP.
    Không hoạt động trên một vài máy tính, mình không biết vì sao Nếu không chạy - thử máy khác xem sao. Đã thử (chạy được) trên Windows XP.

Mình xài 2 lap, cùng win 7 64bit sp1 mà 1 cái dùng được 1 cái không đây

// ---

Trích dẫn Gửi bởi zsumuzz [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như bác Socolas cũng đã làm Mu kinh doanh rồi nên ....

Mấy hôm rồi tải mu mới về chơi cho đỡ chán thấy toàn Dev by Socolas, Nhiệt Huyết MU, ... Socolas giờ thâu tóm thế giới rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng bimaloha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] hỏi thay skin con chiến mã Login skin
    Bởi kenthd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-10-16, 04:05 AM
  2. [TLBB] Tâm Pháp cuốn cuối? mún add vào và nâng cấp phải làm sao thế các bác
    Bởi PkVoTinhS trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-04-15, 10:35 PM
  3. [MU] Ai biết muốn thay đổi skin select characterthì phải thay đổi những file nào k?
    Bởi vuhaihoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-04-12, 05:22 PM
  4. [Help]Thay skin đăng nhập, Loading Screen và skin sói tinh???
    Bởi dragonna trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-09-11, 08:45 PM
  5. xin tut add item , add skin ( video )
    Bởi hit-and-run trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-09-10, 02:36 PM