[JX] Tặng VPS Linux + Domain cho ae làm JX - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Ðề: Tặng VPS Linux + Domain cho ae làm JX

dư vps thì cư quăng sv linux volamphongthan đó ông. mà lên lấy lại tí vốn. mới lại dev lại tí là mỡ được online rồi cậu.
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi Linh_JX [Only registered and activated users can see links. ]
    mua không đúng người rồi bác ạ =]]z. nó có tiếng đó giờ ở box jx mà )
    m quen nó mà con chó mà , con chó kẹo ngọt đã bị tui và răng sut chửi như con chó vì share hàng có em bé, thế mà ông vẫn bị nó lừa

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi rang_sut [Only registered and activated users can see links. ]
    Thằng keongot lừa đảo, share hàng em bé, trộm cắp thẻ dạo nổi tiếng cái box JX lâu nay.
    Bác là thành viên tâm huyết vẫn còn giao dịch với nó để cho nó lừa
    Chán bác quá!

Chửi nó thì có 1 lũ kầy tơ nhâu nhâu vào bợ đít cho nó, binh nó như binh cục cưng, cục c...ứt
    bấu răng vào đít nó

Thằng trộm thẻ dạo này và thằng trộm chó 200k bthhhz, mặt đầy tiền án, tiền sự bị anh em clb dán ảnh truy nã khắp box JX mà bác không chịu xem thời sự tin tức gì cả. Chia buồn với bác vậy

Đúng là 2 thằng mọi. Ra dáng đạo đức với những người chưa bị nó lừa nó trộm. Nhìn bức ảnh thấy tội quá chú kẹo
    con chó linh_jx là bạn nó đấy =)0 , con chó kẹo ngot share hàng có em bé, nị tui với ông chửi như 1 con * & #* & #* & #* & # luôn cả thằng bthhh
    Khách viếng thăm hãy cùng n4poleong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Từng có thành viên của bên tớ thuê nó cài cái MU mobile nó báo giá 7tr
    Quăng thẻ xong mất dạng
    Thằng này ở Bình Dương, tớ có điều tra được ít thông tin rồi ai cần không vì cơ bản xa quá lười lên
    Khách viếng thăm hãy cùng dovanquynhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Trích dẫn Gửi bởi n4poleong [Only registered and activated users can see links. ]
    m quen nó mà con chó mà , con chó kẹo ngọt đã bị tui và răng sứt chửi như con chó vì share hàng có em bé, thế mà ông vẫn bị nó lừa

con chó linh_jx là bạn nó đấy =)0 , con chó kẹo ngọt share hàng có em bé, nị tui với ông chửi như 1 con * & #* & #* & #* & # luôn cả thằng bthhh
    ủa quên biết là cái tội à ?. xàm thế ?. tao lừa đảo thì kêu cái thằng tao lừa ra nhé. không ai cũng lừa như m và tụi nó nhé clb này ai không bạn =]]z. ) m bớt xàm lại cho ích có họa m ơi. để cái đức cho con nó sao này .nói chuyện cuốn lưỡi 7 lân hả nói. để không người ta chửi đức cho con cũng không có đâu )

Thành Viên kaildo's Avatar
    Đang ở
    Philippines
    Thanks
    14

Icon9 Ðề: Tặng VPS Linux + Domain cho ae làm JX

dư vps thì cư quăng sv linux volamphongthan đó ông. mà lên lấy lại tí vốn. mới lại dev lại tí là mỡ được online rồi cậu.
    Cái volamphongthan mình nghe nói có cái npc gì đó bị lỗi dis hay gì ấy, ko biết phải ko nữa

Anh em bớt cãi nhau đi, chuyện gì cũ rồi thì cho qua đi
    Khách viếng thăm hãy cùng kaildo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Thông tin truy cập qua SSH như sau:
    - Username: root
    - Password: NGM3bZuDvFfLloIWKEZQ7ziWfAbuPptr
    - Port: 22
    - Danh sách IP mua thêm (nếu có):

- Để kết nối SSH vào máy chủ Linux, quý khách có thể sử dụng chương trình miễn phí Putty download tại link : [Only registered and activated users can see links. ]

Link đăng nhập: vnc: 103.200.21.144
    Username: root
    Password: Boepo19G9tCTWux5

Proxy :
    - s16 - 1651
    - IP proxy: 103.200.21.148

Username: Administrator
    Pass : Volamtruyenky123
    Khách viếng thăm hãy cùng Hào Hoa Công Tử xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Hào Hoa Công Tử vì bài viết này !

long1992yb (18-10-17)

Thành Viên
    Thanks
    32

ủa quên biết là cái tội à ?. xàm thế ?. tao lừa đảo thì kêu cái thằng tao lừa ra nhé. không ai cũng lừa như m và tụi nó nhé clb này ai không bạn =]]z. ) m bớt xàm lại cho ích có họa m ơi. để cái đức cho con nó sao này .nói chuyện cuốn lưỡi 7 lân hả nói. để không người ta chửi đức cho con cũng không có đâu )
    fix tống kim về 1 dạng cừu sát, 100k to như bánh xe bò , sữa số lại cũng đòi hơn 100k , cái loại như mày thua con súc vật . nghiệt chủng chung chung voi thag súc kẹo ngọt. , bố m thích chửi cả dòng họ nhà m đó súc vật, tao thích họa với m đó súc vật, địt con mẹ m
    Khách viếng thăm hãy cùng n4poleong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Mình đã từng nhờ Mod JX và Mod TLBB ban thằng keongot mà các bác chẳng ra tay, để nó vẫn tiếp tục đi hại người.
    Sơ yếu lý lịch trên clb, thằng keongot khai: nhà bán vàng, đôi 3 quán lẩu, vài quán cafe

Up lại cho ai chưa biết, tránh bị hại như thớt:
    keongot1418bthhhz chết zet. Ba má tụi mày nuôi dạy chúng mày bao nhiêu năm, chúng mày còn học ĐH vậy mà chỉ để trở thành 1 thằng trộm dạo. Tội quá.zz.zz.z..z.

À mà từ ngày thằng trộm chó bth chết zet giỡn mặt Mod, bị mod cho lên đảo thấy clb yên ả hẳn
    Không thấy nó gây chuyện nữa tự dưng nhớ nhớ
    Khách viếng thăm hãy cùng rang_sut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Trích dẫn Gửi bởi n4poleong [Only registered and activated users can see links. ]
    fix tống kim về 1 dạng cừu sát, 100k to như bánh xe bò , sữa số lại cũng đòi hơn 100k , cái loại như mày thua con súc vật . nghiệt chủng chung chung voi thag súc kẹo ngọt. , bố m thích chửi cả dòng họ nhà m đó súc vật, tao thích họa với m đó súc vật, địt con mẹ m
    biết hút máu người khác. không biết bung tiền ? thể loại gì thế nhỉ? . bk fix thì đăng lên clb làm gì. hậu tạ đồ . 100k m lớn quá. bk hút máu ngta mà kêu fix 100k =]]z

Thành Viên vuila9's Avatar
    Thanks
    51

Sẵn 2 anh bạn này nói tôi cũng gốp phần!!!!!!

đ*t mẹ thằng Linh_JX và thằng Learn gì đó Chữ Hồng CLB vào bênh Vực Bthhhz tụi mày nhớ không?

Chữ ký thì để dev scprit chức năng trọn bộ!! mà biết viết đ*o cái gì đâu! đầu óc thì bã đậu!! viết dc vài dòng code nhận đồ !! để chữ ký là thấy xàm rồi!!

Đ*o hiểu sao nó lên chữ hồng được!! Nhận dev scprit! dev dc scprit gì! trong khi đầu óc là bã đậu!! lấy ních chữ hồng đi khoe
    Khách viếng thăm hãy cùng vuila9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vuila9 vì bài viết này !

tagtag15 (17-10-17)

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-06-16, 01:51 PM
  2. [TLBB] Cài TLBB Trên VPS Cần Vps Ubutu Hay Vps Win
    Bởi thmodz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 02-03-14, 10:56 PM
  3. Config IP Domain cho VPS ??
    Bởi VnGeneral trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2