[KT] Lỗi mất kết nối sau 1s đăng nhập
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Vi phạm quy định copday's Avatar
    Thanks
    92

Icon4 Lỗi mất kết nối sau 1s đăng nhập

Hóng Cao nhân chỉ điểm lỗi chưa từng gặp
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng copday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Ðề: Lỗi mất kết nối sau 1s đăng nhập

phát hiện robot, dis acc

lập clone trên 6 acc thì nhận level, vào phái, để clone chữ trắng là bị nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vd_tt vì bài viết này !

copday (08-10-17)

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    phát hiện robot, dis acc

lập clone trên 6 acc thì nhận level, vào phái, để clone chữ trắng là bị nhé
    Ngàn like xin cảm tạ, nhưng acc đó đã vào phái và nhận đồ trang bị hết rồi và đang đi hoạt động nhưng vẫn bị là sao vậy bạn, phiền bạn chỉ giúp mình file nó thông báo bản chữ tàu đó với ạ

Thành Viên trieuvanhs's Avatar
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi copday [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngàn like xin cảm tạ, nhưng acc đó đã vào phái và nhận đồ trang bị hết rồi và đang đi hoạt động nhưng vẫn bị là sao vậy bạn, phiền bạn chỉ giúp mình file nó thông báo bản chữ tàu đó với ạ
    cái này em cũng bị mấy lần, em có cách mở khóa acc bị lỗi thôi chứ không biết nguyên nhân do đâu tại nó thông báo tiếng tàu.

Em đăng nhập acc bị lỗi vào, rồi dùng acc gm kick acc bị lỗi lên đảo (phải nhanh tay mới được nha, tại vì acc lỗi vào được vài giây là disconnect, cái quan trọng là kick acc lỗi lên đảo lúc nhân vật đang online chứ offline là không được)

Sau khi kick acc lên đảo thì đăng nhập lại nhân vật lỗi đang trên đào nguyên, rồi dùng acc gm cho acc lỗi xuống đảo (vẫn phải nhanh tay nha vì vài giây là nó bị disconnect và cái quan trọng là nhân vật bị lỗi phải online)

em làm xong 2 bước đó thì acc vào lại được bình thường, ko bị disconnect nữa. Câu văn của em hơi lủng củng. xin lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng trieuvanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trieuvanhs vì bài viết này !

copday (09-10-17)

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi trieuvanhs [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này em cũng bị mấy lần, em có cách mở khóa acc bị lỗi thôi chứ không biết nguyên nhân do đâu tại nó thông báo tiếng tàu.

Em đăng nhập acc bị lỗi vào, rồi dùng acc gm kick acc bị lỗi lên đảo (phải nhanh tay mới được nha, tại vì acc lỗi vào được vài giây là disconnect, cái quan trọng là kick acc lỗi lên đảo lúc nhân vật đang online chứ offline là không được)

Sau khi kick acc lên đảo thì đăng nhập lại nhân vật lỗi đang trên đào nguyên, rồi dùng acc gm cho acc lỗi xuống đảo (vẫn phải nhanh tay nha vì vài giây là nó bị disconnect và cái quan trọng là nhân vật bị lỗi phải online)

em làm xong 2 bước đó thì acc vào lại được bình thường, ko bị disconnect nữa. Câu văn của em hơi lủng củng. xin lỗi
    Thế này thì quá tuyệt vời rồi cảm ơn e rất rất nhiều. chưa gặp lỗi này với lại nó thông báo chữ tàu nữa cũng khổ

Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi copday [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế này thì quá tuyệt vời rồi cảm ơn e rất rất nhiều. chưa gặp lỗi này với lại nó thông báo chữ tàu nữa cũng khổ
    không có gì đâu anh ..............................................
    Khách viếng thăm hãy cùng trieuvanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Cách này k xử lý triệt để, hệ thống derobot đã phát hiện ra do mở nhiều hơn 7 client (cố tình), tìm mã ổ cứng của người chơi đấy rồi remove nó khỏi mảng bị ban, xem về derobot ở \gameserver\script\misc\derobot.lua
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to satthupro95 For This Useful Post:

copday (09-10-17), trieuvanhs (09-10-17)

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách này k xử lý triệt để, hệ thống derobot đã phát hiện ra do mở nhiều hơn 7 client (cố tình), tìm mã ổ cứng của người chơi đấy rồi remove nó khỏi mảng bị ban, xem về derobot ở \gameserver\script\misc\derobot.lua
    Xin chân thành cảm ơn bác nhiều

Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn anh satthu. Mà cái giới hạn này cũng hay nè

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trieuvanhs vì bài viết này !

copday (09-10-17)

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] GS 2.6 sau khi hoạt động , gs1.exe , gs2.exe báo lỗi và tắt (sau ít phút)
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 28-05-13, 12:26 AM
  2. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-05-13, 01:31 AM
  3. [KT] Lỗi sever đang bảo trì vui lòng đăng nhập sau
    Bởi tuanbik1416 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-01-13, 11:22 PM
  4. [KT] Đăng ký bình thường nhưng sau khi xóa hết thì đăng ký ko lưu vào navicat
    Bởi lyvanbethao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-09-12, 06:10 PM
  5. Kíu mình Với...sau khi làm Nhiệm vụ Class3 xong thì ko đăng nhập
    Bởi sathu107 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 19-01-11, 05:28 PM