Choi68.com quỵt tiền chạy tháng đầu!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Choi68.com quỵt tiền chạy tháng đầu!

Bên mình có hợp tác với bên choi68.com, ăn chia họ 7, bên mình 3, ko tính quảng cáo
    do bên họ quảng cáo nhiều tiền, mà đến tháng lại nói chưa đủ tiền QC nên ko đưa luôn, bỏ chạy luôn phần chia doanh thu!
    Mình lên đây thông báo cho anh em biết, vì trước khi họ bỏ đi, mình có chát với thằng đứng đầu 68 rằng: chọn uy tín hay chọn tiền thì bên 68 chọn tiền!

Anh em làm ăn cẩn thận với họ nhá! ĐM nó, ko chia tiền mất vài chục củ!
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Ðề: Choi68.com quỵt tiền chạy tháng đầu!

ah lại choi68 ah . đầu năm cũng dính phốt với bọn nó đây. mua source ngọa long bên nó. bên nó đòi chia 20% bên t trả tiền source. làm được 1 tháng thấy có tiền đòi lên 40%. xong rồi bê nguyên toàn bộ source web các thứ cả server về. cuối cùng bên t mất tiền source mất cả bao nhiêu công dựng và quảng cáo con đó lên . hài vcl. team đó có thằng trường đúng ko nhỉ? mail với cả fb là hamsterfunny j j đó thì phải . thôi may là tránh đc bọn nó rồi thím ơi.
    Keep Moving Forward

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    ah lại choi68 ah . đầu năm cũng dính phốt với bọn nó đây. mua source ngọa long bên nó. bên nó đòi chia 20% bên t trả tiền source. làm được 1 tháng thấy có tiền đòi lên 40%. xong rồi bê nguyên toàn bộ source web các thứ cả server về. cuối cùng bên t mất tiền source mất cả bao nhiêu công dựng và quảng cáo con đó lên . hài vcl. team đó có thằng trường đúng ko nhỉ? mail với cả fb là hamsterfunny j j đó thì phải . thôi may là tránh đc bọn nó rồi thím ơi.
    đúng rồi, tên cũng đúng! ĐM bên nó lấy tiền làm đầu!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    17

trước tôi củng mém hợp tác với nó làm còn webgame kiếm đạo ! nhưng sau khi đi gặp nó về suy nghỉ lại nên không hợp tác nữa .
    1 : Nổ nhiều
    2 : Đéo có kinh nghiệm mà còn ra dẽ ( hay còn gọi vẽ lol )
    3 : Tỏ vẽ ra mình là một team chuyên nghiệp thực sự
    4: Thích làm màu
    P/s : Củng may là team ruts sớm vì tôi thấy team tôi không đủ trình để sánh vai nên chia tay
    Khách viếng thăm hãy cùng kidzata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi kelalung [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng rồi, tên cũng đúng! ĐM bên nó lấy tiền làm đầu!
    bạn ơi doanh thu tháng đầu mới có xuýt xoát 100tr chưa trừ chi phí. phần nó đòi thêm có 20tr . mà nó dám bếch toàn bộ dữ liệu tài khoản và nói phần đó là của nó . sau đó nó bê hết đi để lại mình 1 con sv ko chạy đc :v. hài vcl. thôi coi như bài học. nói chung cái team đó giờ anh em né ra là được. quen biết ai thì bảo tránh team nó ra. team nó còn vìa thằng nữa nhưng thằng trường hamsterfunny là thằng điếm nhất

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kidzata [Only registered and activated users can see links. ]
    trước tôi củng mém hợp tác với nó làm còn webgame kiếm đạo ! nhưng sau khi đi gặp nó về suy nghỉ lại nên không hợp tác nữa .
    1 : Nổ nhiều
    2 : Đéo có kinh nghiệm mà còn ra dẽ ( hay còn gọi vẽ lol )
    3 : Tỏ vẽ ra mình là một team chuyên nghiệp thực sự
    4: Thích làm màu
    P/s : Củng may là team ruts sớm vì tôi thấy team tôi không đủ trình để sánh vai nên chia tay
    ui dzời cái thằng nổ nhất team là thằng chả biết j mà thím . còn lại thì toàn kỹ thuật của các "công ty" mà ko ai biết tên :v. có khi làm trò mèo bị đuổi về chung 1 team
    Keep Moving Forward

Thành Viên
    Thanks
    11

Vãi cả quỵt tiền, không có lửa làm sao có khói

- ông chủ topic này là team làm MU Mobile, hợp tác làm MU trả trc 1/3 tiền, còn nợ 2/3 tiền tương đương 20 củ đúng là có lỗi, tuy nhiên tháng đầu tiên ăn chia rõ ràng nhé, sau đó tiền nợ hẹn giữa tháng sau trả, và không dài dòng chỉ nói làm game đụng là tắt máy chủ, tiền thì đang lỗ thì ai dám làm tiếp, thế là ngưng hợp tác, nhưng cơ bản tính ra team mấy ông cũng lấy bên tui hơn 30 củ, vì thế có nói xấu ng khác thì phải nói rõ ràng như vậy nhé bạn

- ộng tiếp theo thì hôm nay mới biết ổng này đàn bà, hiện tại chính xác đang làm ngoalong4v, và đến giờ vẫn nhờ team choi68 hỗ trợ ngọa long. Xong dừng hợp tác nhưng chia doanh thu 80% không thiếu 1 xu nhé, soucre mấy ong mua thì mấy ong cầm về và không biết dev, rồi nan nỉ ỉ ôi làm giúp xong gà quá nên ko biết làm tiếp thế là đem chuyện lên CLB, lần này lại hùa theo, nên chỉ biết dùng từ thua.

- ông cuối tên danh, đang làm con Tru Tiên Thanh Vân Trí mobile, cơ bản chỉ nể team ông này có tiền thật, nhưng có tiền không nghĩa là cái gì cũng cầm key, cơ bản không hợp tác được và đã nói chuyện với Sếp ong rồi, ong kiểu gì lên đây nói chuyện, làm được hay không thì thời gian ong ơi, đừng nói chuyện như đúng rồi nhé

Tóm lại mấy ông cứ bốc lốp bốc gì bốc, chưa bao giờ lừa gạt ai cả, 3 ông đều là người hợp tác, không làm được thì out, chưa ai thiệt hại gì cả, đừng nói chuyện phím đây nhé, Thanks
    Lần sửa cuối bởi hamstersad, ngày 06-10-17 lúc 01:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hamstersad xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

lúc đầu đòi 20%. sau đó kêu đòi lên 40%. không đồng ý nên bỏ ôm toàn bộ thông tin tài khoản? vậy thì là sao bạn ơi? ko có lửa thì có khói chắc . tôi làm ở cái diễn đàn này chưa để ai phải nói câu j đâu. Bên ông làm như vậy xong đóng cửa rồi mở luôn con choi68 thì chắc là ???? còn giờ tôi mở 4v đó . tưởng thằng ywhk nó bỏ rồi tôi mới nhờ xem qua cái trang pay. Chứ biết còn ở team ông chắc tôi thèm vào mà nhờ > tưởng team mạnh như nào đến cài sv lên con máy chủ mới còn ko biết . xin đc cái file máy ảo 20gb ổ cứng ( xong nổ là sv chỉ cần như thế ko cần cấu hình cao hơn )) ) xong rồi xài vĩnh cửu :v. nghĩ mà hài
    Keep Moving Forward

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhaodzo vì bài viết này !

tinhcamenter (06-10-17)

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi hamstersad [Only registered and activated users can see links. ]
    Vãi cả quỵt tiền, không có lửa làm sao có khói

- ông chủ topic này là team làm MU Mobile, hợp tác làm MU trả trc 1/3 tiền, còn nợ 2/3 tiền tương đương 20 củ đúng là có lỗi, tuy nhiên tháng đầu tiên ăn chia rõ ràng nhé, sau đó tiền nợ hẹn giữa tháng sau trả, và không dài dòng chỉ nói làm game đụng là tắt máy chủ, thì ai dám làm tiếp, thế là ngưng hợp tác, nhưng cơ bản tính ra team mấy ông cũng lấy bên tui hơn 30 củ, vì thế có nói xấu ng khác thì phải nói rõ ràng như vậy nhé bạn

- ộng tiếp theo thì hôm nay mới biết ổng này đàn bà, hiện tại chính xác đang làm ngoalong4v, và đến giờ vẫn nhờ team choi68 hỗ trợ ngọa long. Xong dừng hợp tác nhưng chia doanh thu 80% không thiếu 1 xu nhé, soucre mấy ong mua thì mấy ong cầm về và không biết dev, rồi nan nỉ ỉ ôi làm giúp xong gà quá nên ko biết làm tiếp thế là đem chuyện lên CLB, lần này lại hùa theo, nên chỉ biết dùng từ thua.

- ông cuối tên danh, đang làm con Tru Tiên Thanh Vân Trí mobile, cơ bản chỉ nể team ông này có tiền thật, nhưng có tiền không nghĩa là cái gì cũng cầm key, cơ bản không hợp tác được và đã nói chuyện với Sếp ong rồi, ong kiểu gì lên đây nói chuyện, làm được hay không thì thời gian ong ơi, đừng nói chuyện như đúng rồi nhé

Tóm lại mấy ông cứ bốc lốp bốc gì bốc, chưa bao giờ lừa gạt ai cả, 3 ông đều là người hợp tác, không làm được thì out, chưa ai thiệt hại gì cả, đừng nói chuyện phím đây nhé, Thanks
    thứ 1, bên mình cho bạn thời hạn để trả tiền doanh thu tháng 1, thường là ngày 1 đầu tháng chia, nhưng bên bạn lại yêu cầu dời thêm 15 ngày, ok bên mình chấp nhận, đến ngày 15 ->20 chả thấy gì, tiền bạc ko sòng phẳng là tắt chứ làm cái gì nữa! với lại bên bạn có giữ đúng giao kèo đâu! ban đầu là giao kèo trong 1 tháng sẽ trả đủ cộc, ai ngờ đòi hoài mới chịu trả! tắt server là đúng!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    lúc đầu đòi 20%. sau đó kêu đòi lên 40%. không đồng ý nên bỏ ôm toàn bộ thông tin tài khoản? vậy thì là sao bạn ơi? ko có lửa thì có khói chắc . tôi làm ở cái diễn đàn này chưa để ai phải nói câu j đâu. Bên ông làm như vậy xong đóng cửa rồi mở luôn con choi68 thì chắc là ???? còn giờ tôi mở 4v đó . tưởng thằng ywhk nó bỏ rồi tôi mới nhờ xem qua cái trang pay. Chứ biết còn ở team ông chắc tôi thèm vào mà nhờ > tưởng team mạnh như nào đến cài sv lên con máy chủ mới còn ko biết . xin đc cái file máy ảo 20gb ổ cứng ( xong nổ là sv chỉ cần như thế ko cần cấu hình cao hơn )) ) xong rồi xài vĩnh cửu :v. nghĩ mà hài
    Đến giờ không biết vì sao 20g mà nghỉ là không biết cài VPS, đàn bà chỉ biết thế thui, nói chung đừng nói nữa nha bạn đôi co mình và bạn nhiêu là đủ chia tay rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng hamstersad xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

nó đã muốn lừa mày thì nó nói A>Z gì chả được ... Q trọng là nó vẫn không trả và cho mình 1 cái cớ thôi =]]
    Khách viếng thăm hãy cùng kidzata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai biết cách dịch tiếng webgame trung quốc sang tiếng việt không ạ?????
    Bởi taocaubai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-04-16, 05:10 PM
  2. Cùng con học tiếng Anh qua BỮA TIỆC SINH NHẬT
    Bởi TheGioiBeYeu trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-01-16, 08:59 AM
  3. Các bạn chỉ cần PK thôi, tiền duy trì sever để mình lo. Kiếm Thế Vui Là Chính
    Bởi van94kk trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-08-14, 01:33 PM
  4. [Gunny] Hướng dẫn chỉnh đồ có thể tiếp phý thành không thể tiếp phí
    Bởi huybekool trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-06-14, 09:23 PM