Share Server Game Tru Tiên-Thanh Vân Chí Mobile 2017 + Tool + Hướng Dẫn Full - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 72
    Thành Viên royce2k2's Avatar
    Thanks
    45

Ðề: Share Server Game Tru Tiên-Thanh Vân Chí Mobile 2017 + Tool + Hướng Dẫn Full

Trích dẫn Gửi bởi ZhouJieLun [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang có bản chỉ cần thay ip vmnet là chạy được mà lười up vcl
    bản của bác có bị ping 1234 không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng royce2k2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Ðề: Share Server Game Tru Tiên-Thanh Vân Chí Mobile 2017 + Tool + Hướng Dẫn Full

Trích dẫn Gửi bởi royce2k2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không hiểu sao mình cài bản của chủ thớt thì đăng nhập xong bị đứng hình
    Còn cài bản trên t9 thì vào dc nhưng bị ping mặc định 1234
    Trong khi 2 bản cùng ip 192.168.1.130 @-@
    Thấy video chủ thớt ping 2 số mà thèm quá:-
    Windows + Centos tắt tường lửa => Windows để 1 card duy nhất kết nối với Centos là ping được 2 số
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BeeZone vì bài viết này !

N.T.S.1802 (31-08-17)

⚔ Nà Ní Team ⚔ ZhouJieLun's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt city
    Thanks
    221

Con này giờ apk vẫn còn lỗi nặng quá, chơi chưa vui thôi chờ bản thương mại rồi chơi :v
    [Only registered and activated users can see links. ] 2008
    [Only registered and activated users can see links. ] 2013
    [Only registered and activated users can see links. ] english
    [Only registered and activated users can see links. ] 2010 windows 1click

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi royce2k2 [Only registered and activated users can see links. ]
    bản của bác có bị ping 1234 không ?
    nó hiện ping1234 vì bị lỗi file file .lua thôi, ping thực nó thấp lắm, chơi rất phê không bị lag đâu mà lo. Còn muốn xem ping thực sự thì để host-only rồi tạo 1 acc mới, lần đăng nhập đầu tiên nó sẽ hiện ping chính xác , còn từ lần thứ 2 trở đi nó hiện 1234

Cơ mà ram 8gb đổ lên mới chơi được , bị lỗi đứng chỗ màn hình đăng nhập là do bị thiếu ram đấy, có fix kiểu gì cũng bị thôi
    muốn chiến thì nên đầu tư thêm ram!

Trích dẫn Gửi bởi ZhouJieLun [Only registered and activated users can see links. ]
    Con này giờ apk vẫn còn lỗi nặng quá, chơi chưa vui thôi chờ bản thương mại rồi chơi :v
    mình thấy có 2 nhóm làm pri con này rồi này bác, 1 cái vừa mở hôm qua thì mới viet hóa kiểu 30%,dùng sv lỗi ping1234 mà đã có nạp thẻ hoàn chỉnh các kiểu
    còn 1 nhóm thấy thả thính từ tháng 6 là thanhvan.mobi, chắc việt hóa full rồi,thả thính trên face thì hình ảnh sv chắc bản thuong mại, nhưng chưa thấy open, đợi họ open rồi là có client việt hóa full thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    71

các anh cho em hỏi pass của secure CRT của bên mình là gì được không . cái bản có sẵn trong sever em khởi động không được . em cám ơn các anh
    Khách viếng thăm hãy cùng cabal12a89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

bác nào biết chổ VH không nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhcamenter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên N.T.S.1802's Avatar
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi cabal12a89 [Only registered and activated users can see links. ]
    các anh cho em hỏi pass của secure CRT của bên mình là gì được không . cái bản có sẵn trong sever em khởi động không được . em cám ơn các anh
    bạn sử dụng root pass 123456
    mình có nói trong video rồi mà

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tinhcamenter [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào biết chổ VH không nhỉ
    bạn giải nén file apk ra thư mục việt hóa nằm ở trong file data.zip giải nén ra rồi việt hóa
    phần csv rồi sign lại là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng N.T.S.1802 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến N.T.S.1802 vì bài viết này !

tinhcamenter (02-09-17)

Thành Viên
    Thanks
    7

xin thông báo là server ram 4gb chạy ok nhé. nhưng phải sửa 1 số thứ trong centos với server.
    ping 1234 không phải do lỗi trong client .lua. mà là do các bạn config chưa chuẩn trong sv +centos
    định làm bài hướng dẫn mà lười .
    bạn nào thực sự muốn fix thì pm mình hoặc để lại fb mình giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng hkmpls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hkmpls vì bài viết này !

laivanhien (03-09-17)

Thành Viên
    Thanks
    45

Có bác nào việt hóa và cài rồi cần hỗ trợ về IPA thì cứ ới mình nhé )) Lười cài quá, nên chờ con ong chăm chỉ nào đó
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungkiemthe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Trích dẫn Gửi bởi hkmpls [Only registered and activated users can see links. ]
    xin thông báo là server ram 4gb chạy ok nhé. nhưng phải sửa 1 số thứ trong centos với server.
    ping 1234 không phải do lỗi trong client .lua. mà là do các bạn config chưa chuẩn trong sv +centos
    định làm bài hướng dẫn mà lười .
    bạn nào thực sự muốn fix thì pm mình hoặc để lại fb mình giúp
    Hình như đoạn code trong .sh có chỗ -Xmx -Xms thấy để 8G. Sửa ở đó hả
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Tru tiên mobile - zhuxian.wanmei.com
    Bởi khainqps01237 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 30-08-17, 04:08 AM
  2. Tru Tiên Online - Tru Tiên Dark - Beta Test 15/01/2017
    Bởi qweasdcz trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-01-17, 10:38 PM
  3. Hỏi cách add thời trang tru tiên 3 vào tru tiên 2
    Bởi trantuan22 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-03-16, 06:05 PM
  4. [Tru Tiên] Share tool chỉnh sửa v1345
    Bởi mrkenzi trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 07-02-15, 05:03 PM
  5. [Tru Tiên] Legend Ra Mắt Cộng Đồng Private Tru Tiên!
    Bởi vipboy_9x trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-03-13, 02:18 PM

Tag của Chủ đề này