Share Server Game Tru Tiên-Thanh Vân Chí Mobile 2017 + Tool + Hướng Dẫn Full - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 72
    Thành Viên royce2k2's Avatar
    Thanks
    45

Ðề: Share Server Game Tru Tiên-Thanh Vân Chí Mobile 2017 + Tool + Hướng Dẫn Full

mình chạy thành công đến đoạn login , nhạp tk với pass như thớt xong ấn login thì nó đứng mãi ở đây , đợi 5 phút rồi vẫn không thấy vào được chỗ chọn nhân vật như video
    [Only registered and activated users can see links. ]

hay là do win10 nhỉ, có ai win10 chay thanh công thì vào xác nhận cho mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng royce2k2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên N.T.S.1802's Avatar
    Thanks
    135

Ðề: Share Server Game Tru Tiên-Thanh Vân Chí Mobile 2017 + Tool + Hướng Dẫn Full

Trích dẫn Gửi bởi cobemuadong123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Minh cài ok hết rồi chạy game tới bước đăng nhập xong nhập tai khoản voi pass xong bam login cai nó mất khung id voi pas nhưng không thấy chọn nhân vật như trong video của bạn
    gửi teamview qua đây cho mình để mình vào xử lý giúp nha. có thể lag

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi royce2k2 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chạy thành công đến đoạn login , nhạp tk với pass như thớt xong ấn login thì nó đứng mãi ở đây , đợi 5 phút rồi vẫn không thấy vào được chỗ chọn nhân vật như video

hay là do win10 nhỉ, có ai win10 chay thanh công thì vào xác nhận cho mình với
    win 8 và win 10 cũng chạy được nhé. vừa giúp bạn Lê Việt Anh chạy thành công trên win 10 nha bác
    Khách viếng thăm hãy cùng N.T.S.1802 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến N.T.S.1802 vì bài viết này !

hanchan (30-08-17)

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi ZhouJieLun [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang có bản chỉ cần thay ip vmnet là chạy được mà lười up vcl
    Anh có biết vấn để nào liên quan tới SecureCRT port 22 và ở dưới cùng có một mà MD5 không anh?, máy em nó báo i khi kết nối đến ping 192.168.1.130, có báo lên mà tiếng trung nên em chịu, khiến cho SecureCRT kết nối tới server chậm lắm luôn, khi vào game ping cố định 1234ms, lag ko chịu dc, hoặc anh có thế hướng dẫn giúp em chạy trực tiếp server linux ko thông qua SecurCRT dc ko anh?
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Cảm ơn anh chủ thớt đã teamview giúp em vô cùng nhiệt tình.
    Em đã chạy thành công trên win 10 mỗi tội máy em là máy server mà cũng thấy cái server này ngốn CPU một cách kinh khủng khiếp

Khách viếng thăm hãy cùng hanchan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi hanchan [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình config máy ảo giống hệt video rồi
    Mình kết bạn face bạn rồi đó, bạn accept dùm mình tên Lê Việt Anh nhé.
    Ram 32Gb thật là khủng khiếp lần sau có gì cho anh nhờ quay clip qua teamview cho nhẹ nha
    Khách viếng thăm hãy cùng N.T.S.1802 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi N.T.S.1802 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ram 32Gb thật là khủng khiếp lần sau có gì cho anh nhờ quay clip qua teamview cho nhẹ nha
    ok anh, máy em là máy công ty đầu tư cho chứ không phải máy em nó mới khủng như này, em dùng con macbook còn phải xách dép cho con máy ở cty này

Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    mới cài test thôi mà ram và cpu đã ngốn đến vậy, thôi cất kho, chạy gắng nó hư máy, kiếm con nào nhẹ nhẹ test.
    game này phải trên 8GB Ram mới nhằn nổi dưới 8GB thì bó tay luôn đăng nhập xong là đứng hình

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi hanchan [Only registered and activated users can see links. ]
    ok anh, máy em là máy công ty đầu tư cho chứ không phải máy em nó mới khủng như này, em dùng con macbook còn phải xách dép cho con máy ở cty này
    máy công ty dùng việc gì mà cài windows 10 hay thế, thường là windows server hoặc centos, ubuntu.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Icon10 Ðề: Share Server Game Tru Tiên-Thanh Vân Chí Mobile 2017 + Tool + Hướng Dẫn Full

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    máy công ty dùng việc gì mà cài windows 10 hay thế, thường là windows server hoặc centos, ubuntu.
    Không công ty đầu tư hẳn máy server cho mình ấy mà

Thành Viên
    Thanks
    7

cài đặt như video chủ thớt
    các bạn tạo thêm 1 card mạng ảo rồi đặt ip bất kỳ theo 192.168.1.... VD: 192.168.1.101
    ping chỉ 1ms bạn nào vẫn chưa chạy được pm
    fb:[Only registered and activated users can see links. ]
    rảnh mình sẽ giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng hkmpls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Tru tiên mobile - zhuxian.wanmei.com
    Bởi khainqps01237 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 30-08-17, 04:08 AM
  2. Tru Tiên Online - Tru Tiên Dark - Beta Test 15/01/2017
    Bởi qweasdcz trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-01-17, 10:38 PM
  3. Hỏi cách add thời trang tru tiên 3 vào tru tiên 2
    Bởi trantuan22 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-03-16, 06:05 PM
  4. [Tru Tiên] Share tool chỉnh sửa v1345
    Bởi mrkenzi trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 07-02-15, 05:03 PM
  5. [Tru Tiên] Legend Ra Mắt Cộng Đồng Private Tru Tiên!
    Bởi vipboy_9x trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-03-13, 02:18 PM

Tag của Chủ đề này