Tâm sự về cuộc đời Developer của Datinh4ever - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Thành Viên datinh4ever's Avatar
    Đang ở
    An Giang
    Thanks
    0

Ðề: Tâm sự về cuộc đời Developer của Datinh4ever

Vớ vẫn, toàn những thông tin bịa đặt!
    Khách viếng thăm hãy cùng datinh4ever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bịa đặt bịa đặt hết chỗ nói, phải làm rõ chuyên này mới đc >"<
    Khách viếng thăm hãy cùng G4C0nBn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 1vuonchuoi9's Avatar
    Đang ở
    tổ tôm
    Thanks
    18

đời nhiều thằng gàn dở ! dân VN ...

Khách viếng thăm hãy cùng 1vuonchuoi9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

her her, chủ topic bên thủ thuật game là một thiên tài chọc ngoáy và đố kỵ, anh em xin thua ạ ><
    Hack cả source của ragnarok cơ chứ? athena nó open source thì phải cần đến hack cơ đó? Một thông tin thú vị nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng kamikaze xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sách dép theo bác này còn ko đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Master**CoDer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bây h` nó mới có khoảng 19 tuổi ( sinh 90 thỳ phải), vậy mà nói năm 5 tuổi đã mày mò, vậy nghĩa là lúc đấy khoảng năm 95-96, lúc đấy VN còn chưa cả có 1 mạng lưới game onl, mà Mu đến tận năm 2003 mới bắt đầu có vậy mà bố này nói đã có soure thỳ đúng thật là =.=!
    Khách viếng thăm hãy cùng G4C0nBn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Icon7 Ðề: Tâm sự về cuộc đời Developer của Datinh4ever

đại ca nói thế làm em ngượng quá
    Em nay mới 12 tuổi.Lớp 6 mà đã làm mu +mở online rùi
    hjhj.Tùy theo ng` đam mê 1 việc mà
    Em mê mu từ cái lúc lớp 3 ý.
    Lúc đầu nhà có mạng vào nghịch mu VN bị bọn dân chơi chửi tứ tung chơi dc 1 năm rùi dc thằng bạn giới thiệu nhảy qua Mu Thiên Vương(Bây h` là Mu Tình Yêu Hay Gọi Cách Khác Là Mu Hồi Sinh).Và Sự Nghiệp Mu Của em đã bắt đầu từ đây.3 năm liền chúi đầu vào mu Tình Yêu.Chơi yếu qua bị chửi gà Phát tức quá để dành tiền mua đồ webshop rùi vào phanh bọn láu ấy.(Dành dụm cả tháng )
    Rùi tới tháng tháng 1 năm 2009 lướt web nghịch chơi lụm dc bài hướng dẫn về mu.(Trước khi lụm dc bài này đã có lần thử cài mu mà lúc ấy con "GÀ" nên cài toàn là ko thành công nên nản quá xóa lun)Rãnh em cài lại và làm theo bài ấy thật kỷ lưỡng.Cuối cùng đã thành công .Test cả tháng 2 tháng thì tới tháng 3 có mấy đứa bạn pm bảo chơi mu nha trang cùng nó.Thế là trong đầu Phát lúc này đã có ý định mở server online(thế là lúc này lại chúi đầu vào config,hên có cao thủ mở port dùm.Sau nữa tháng cuối cùng mọi việc đã sẳn sàng dường như tiến triển tốt.Còn bước cuối Phát nhờ 1 cao thủ pro giúp thì nó xem Ram bảo máy yếu thề là đi toi công cóc
    H` phải mượn nhờ máy của ông chú chạy server may là ổng cho
    Đấy cuộc phiêu lưu maj` mò về mu của Phát là zạy đóa.
    Khỏi thanks.Thanks cũng trả dc
    Khách viếng thăm hãy cùng heoconlun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Đó là bạn tuổi nhỏ, còn như Des đến năm 2003 thì đã là lớp 6 rồi nên mới nói là biết MuOnline từ lớp 6 ^^!

Cuối cùng cũng thấy datinh4ever Online, chẳng uổng công Des bênh mấy tuần này ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thật sự thì các bạn nên hiểu lại về từ DEV Game:
    - DEV là phát triển thêm, nghĩa là phải viết thêm OP cho Server.
    Còn lấy 1 Server Game, config lại các thiết lập trong Server cho phù hợp với GamePlay của mình hoặc làm theo hướng dẫn của các bài viết trên các Forum để chỉnh sửa, Fix lỗi GameServer thì đó mới chỉ là Hiểu biết về GameServer đó thui.
    Việt Nam bi giờ mình thật sự chỉ biết 3 người là có thể DEV: cuongle, tomatoes, bongma_2x.
    Khách viếng thăm hãy cùng NetBanBe.Net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Không dám đâu bạn ơi! Có nhiều người lắm, Eddy cũng phải tính, có rất nhiều Option... mặc dù mấy Options của Eddy luôn luôn khó hiểu và vòng vèo [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tin vui cho các developer games online server nè 12sky2 game
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 17-07-09, 03:22 PM