[KT] Xin mọi người giúp đỡ mình
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Đang ở
    Nhà của Khách viếng thăm
    Thanks
    50

Xin mọi người giúp đỡ mình

lời nói đầu là lời chân thành cảm ơn mọi người đã xem bài đăng của mình, mình đã tìm và lục lại rất nhiều nhưng không tìm thấy bản kiếm thế mình yêu thích, việc là có chơi bản kiếm thế mình thấy hay và thích, nhưng cứ open rồi vài hôm lại off rồi lại open, tiền thì tốn, mà cứ như vậy dù có mê cũng khó khăn, nên nhờ mọi người và anh em ai có bản kiếm thế loại 2.6, loại cày huyền tinh (KTC ko bán HT) và tiền vàng JPS để mua đồ trong cửa hàng túi tân thủ , túi tân thủ hỗ trợ người chơi sét HK +5, có chân nguyên, thánh linh, mình ko rành về sever nên diễn tả dài dòng mong mọi người thông cảm, và sever như mình nói là các sever như kt.vuonggiaodau.com , kimmaokhuyen.com, lochitham.com ...v..vv mong mọi người gần xa giúp đỡ mình, xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người!
    Lần sửa cuối bởi fuimensuda, ngày 17-08-17 lúc 02:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng fuimensuda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Ðề: Xin mọi người giúp đỡ mình

Trích dẫn Gửi bởi fuimensuda [Only registered and activated users can see links. ]
    lời nói đầu là lời chân thành cảm ơn mọi người đã xem bài đăng của mình, mình đã tìm và lục lại rất nhiều nhưng không tìm thấy bản kiếm thế mình yêu thích, việc là có chơi bản kiếm thế mình thấy hay và thích, nhưng cứ open rồi vài hôm lại off rồi lại open, tiền thì tốn, mà cứ như vậy dù có mê cũng khó khăn, nên nhờ mọi người và anh em ai có bản kiếm thế loại 2.6, loại cày huyền tinh (KTC ko bán HT) và tiền vàng JPS để mua đồ trong cửa hàng túi tân thủ , túi tân thủ hỗ trợ người chơi sét HK +5, có chân nguyên, thánh linh, mình ko rành về sever nên diễn tả dài dòng mong mọi người thông cảm, và sever như mình nói là các sever như kt.vuonggiaodau.com , kimmaokhuyen.com, lochitham.com ...v..vv mong mọi người gần xa giúp đỡ mình, xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người!
    Cần thì inbox mình nhé mình có 1 bản chơi offline cũng ổn ổn, đáp ứng đủ yêu cầu của bạn.
    Lần sửa cuối bởi thuyvu89, ngày 17-08-17 lúc 03:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuyvu89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Xin nhờ mọi người vào giải thích giùm một vấn đề
    Bởi sgamer trong diễn đàn Chat Chit - Tán Gẫu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-05-16, 06:31 PM
  2. [TLBB] Cần Người Giúp Về TLBB 2.9x | Không Xin Sỏ Linh Tinh Lên Vui Lòng Giúp Với Ạ :(
    Bởi tiennguyenpn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-01-16, 12:39 PM
  3. [KT] Hỏi script giao dịch item giữa người với người
    Bởi localhost168 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-03-15, 12:44 PM
  4. [MU] [Người Mới] Cần sự giúp đỡ của mọi người về MU
    Bởi jakub trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 03-05-14, 05:05 PM
  5. Xuân Giáp Ngọ nào cùng Hài - Người Ngựa Ngựa Người