Fix lỗi mua ngọc thuộc tính
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon6 Fix lỗi mua ngọc thuộc tính

Hiện nay một số người vẫn thắc mắc tại sao ọp đồ lại hok đc hoặc một số ngọc lại hok có dòng thuộc tính. Vấn đề ở đây cần nói đến ở đây là cái Fonts Chinese (PRC) chỉnh hoài mà hok được. Có Pác nào chỉnh thành công thì post cái hình lên cho pà kon xem hoặc hướng dẫn cụ thể nhé. Cám ơn. ! Hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng ***Chip*** xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Ðề: Fix lỗi mua ngọc thuộc tính

Trích dẫn Gửi bởi ***Chip*** [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện nay một số người vẫn thắc mắc tại sao ọp đồ lại hok đc hoặc một số ngọc lại hok có dòng thuộc tính. Vấn đề ở đây cần nói đến ở đây là cái Fonts Chinese (PRC) chỉnh hoài mà hok được. Có Pác nào chỉnh thành công thì post cái hình lên cho pà kon xem hoặc hướng dẫn cụ thể nhé. Cám ơn. ! Hihi
    Về ko có dòng ngọc tt thì bạn set font Chine(PRC) và restart ngay khi nó bảo !
    Ops đồ ko đc là tùy sv thôi ! 4.1 trở lên là dùng đc !
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Thành Viên
    Thanks
    0

Vâng Hiện nay em cũng xài server4.1 nhưng vấn đề fonts vẫn là điều lo ngại. Cài hoài restart cả chục lần nhưng vẫn hok thấy có dòng thuộc tính. Nếu đc xem hình thì tốt quá, mong anh giúp em cụ thể hơn. Cám ơn...
    Khách viếng thăm hãy cùng ***Chip*** xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ***Chip*** [Only registered and activated users can see links. ]
    Vâng Hiện nay em cũng xài server4.1 nhưng vấn đề fonts vẫn là điều lo ngại. Cài hoài restart cả chục lần nhưng vẫn hok thấy có dòng thuộc tính. Nếu đc xem hình thì tốt quá, mong anh giúp em cụ thể hơn. Cám ơn...
    Đầu tiên set lại font cho máy mình là English ( US ) hay gì gì đó cũng đc ! Miễn là English
    Sau đó restart máy theo yêu cầu.
    Khi khởi động lại máy rồi, thì bắt đầu set font China(PRC) lại từ đầu ( dĩ nhiên là phải xong các bước setup Font Asia rồi nhé ! ), lúc Ok hay Apply xong, nó bảo restart là Ok ngay ! Ko có Later lay tiếc gì hết !
    Sau khi khởi động lại máy thì sẽ có dòng ngọc thôi
    Cẩn thận 1 số cái tools hỗ trợ đánh tiếng Hán của font này, khá vướng giò vướng cẳng cái máy của mình. Có gì Zen post sau !
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Thành Viên
    Thanks
    0

Fonts Asia là gì vậy anh Zen nói dễ hiểu tí đc hok. Em cài rồi nhưng chỗ đó hok hiểu nên chưa thể vận dụng đc.