[KT] Share toàn bộ sever kiếm thế và tool mình đang có - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 42
    Thành Viên
    Thanks
    333

Ðề: Share toàn bộ sever kiếm thế và tool mình đang có

Trích dẫn Gửi bởi viptai [Only registered and activated users can see links. ]
    úp lên cái gì mới đó bạn, chứ đã share rồi, úp lại cũng như ko.
    mà kiếm thế giờ còn ai chơi đâu mà bán nhỉ? một thời để cho vng hút máu gần chục triệu vào kiếm thế.
    thời này là của moble với moba mà bạn trẻ con bay giờ làm gì bik đến game sever ,mới có nhưng bạn nên nhớ mới ng ta giấu 2 là mới thường lỗi bạn phải tự sữa lấy ,cái kho của mình sẽ giúp ích cho bạn nào mới vào nghề vì muốn có dc vậy chắc kiếm giờ khó vì link die hết rùi ,mình gom góp lại chia sẽ cho mn để làm tiếp hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    333

hiện tại mình lụm dc 1 sever khá hay có bos này kia đầy đủ build từ cái sv 2.6 thỉ phải test có gi share mình chứa thấy ai share test xem thế nào, nên share bản 70gb cua mình chậm tý nhưng chắc chắn share nhé mình share thêm bản này nếu chạy ok , mn cho mình ít time nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình theo kiếm thế lâu rùi chắc hơn 8 năm ấy nhĩ ,hiện tại mình ko có nhiều time để chơi hay phát triển nó hi vọng có cao nhân nào làm tiếp cho anh em có thêm 1 sever mới hoàn thiện hơn mọi người ủng hộ thì mình share nó là toàn bộ kiến thức của bản thân về KT mình gà lắm ko pro đâu toàn di cóp nhặt nhưng nó với mình cả gia tài nhưng vì cộng đồng mình muốn share cho ae phat triển thêm trong này có rất nhiều sever từ cổ đến mới, có cái ngu hăn máu di mua của tùng chùa ) về toàn rác thẻ tân thủ éo có hahaha, phải tữ chép qua, có hướng dan add đồng cho ai ko bik add, có video đầy đủ cho newbie và note do mình ghi luôn nhé ,gb khá lớn nên ae nghi mình có nên up không nó tầm 70gb , ae comt xem ,trong này có sever thương mại của toàn bản này khá ngon nhưng xin phép ko share vì ảnh hướng đến làm ăn của toàn mình ko muốn chữi há há ,ae ũng hộ mình sẽ tranh thủ up lên .
    p/s tropng cái ổ mình có sever của satthu đầy đủ có hỏa kì lân , còn các sever sau này có sài dc ko thì chưa bik vì đồ lóa cả mắt chả quan tâm gì boss ,mình có scrip của hỏa kì lân muốn có bos gì phải bỏ nó vào gọi ra moi có nhưng gọi ra ko biết có sài dc ko thì mình ko bik mình gà lắm ,nhiều bạn hỏi mà link o diễn dàn lậu rùi nên nó die hết rùi đây có thể giúp cho new bie có lại các sever cũ để test hay lấy scrip ^^.
    nếu cần hosting UP thì cứ alo nhé, tôi cho mượn cái vps SSD 500GB tốc độ 1Gbs LH: fb,zalo phone: 0912627008
    Khách viếng thăm hãy cùng vipcuonghy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipcuonghy vì bài viết này !

hieu0071990 (23-07-17)

Thành Viên thuong10c8's Avatar
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện tại mình lụm dc 1 sever khá hay có bos này kia đầy đủ build từ cái sv 2.6 thỉ phải test có gi share mình chứa thấy ai share test xem thế nào, nên share bản 70gb cua mình chậm tý nhưng chắc chắn share nhé mình share thêm bản này nếu chạy ok , mn cho mình ít time nhé
    Nếu bạn cần fshare vip thì pm mình mình đưa tk fshare vip của mình cho bạn nhé mượn tạm để update nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng thuong10c8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thuong10c8 vì bài viết này !

hieu0071990 (23-07-17)

Thành Viên kebactinhb's Avatar
    Thanks
    2

mình theo kiếm thế lâu rùi chắc hơn 8 năm ấy nhĩ ,hiện tại mình ko có nhiều time để chơi hay phát triển nó hi vọng có cao nhân nào làm tiếp cho anh em có thêm 1 sever mới hoàn thiện hơn mọi người ủng hộ thì mình share nó là toàn bộ kiến thức của bản thân về KT mình gà lắm ko pro đâu toàn di cóp nhặt nhưng nó với mình cả gia tài nhưng vì cộng đồng mình muốn share cho ae phat triển thêm trong này có rất nhiều sever từ cổ đến mới, có cái ngu hăn máu di mua của tùng chùa ) về toàn rác thẻ tân thủ éo có hahaha, phải tữ chép qua, có hướng dan add đồng cho ai ko bik add, có video đầy đủ cho newbie và note do mình ghi luôn nhé ,gb khá lớn nên ae nghi mình có nên up không nó tầm 70gb , ae comt xem ,trong này có sever thương mại của toàn bản này khá ngon nhưng xin phép ko share vì ảnh hướng đến làm ăn của toàn mình ko muốn chữi há há ,ae ũng hộ mình sẽ tranh thủ up lên .
    p/s tropng cái ổ mình có sever của satthu đầy đủ có hỏa kì lân , còn các sever sau này có sài dc ko thì chưa bik vì đồ lóa cả mắt chả quan tâm gì boss ,mình có scrip của hỏa kì lân muốn có bos gì phải bỏ nó vào gọi ra moi có nhưng gọi ra ko biết có sài dc ko thì mình ko bik mình gà lắm ,nhiều bạn hỏi mà link o diễn dàn lậu rùi nên nó die hết rùi đây có thể giúp cho new bie có lại các sever cũ để test hay lấy scrip ^^.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    B cho mình xin full bộ đc ko ạ? Nếu bạn có thời gian up mình sẽ đưa nick Fshare VIP ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinhb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kebactinhb vì bài viết này !

hieu0071990 (23-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi kebactinhb [Only registered and activated users can see links. ]
    B cho mình xin full bộ đc ko ạ? Nếu bạn có thời gian up mình sẽ đưa nick Fshare VIP ạ
    cảm ơn bạn và mn ^^ ,mình up dc heheh, vì mục đích up lên cũng để luu giữ lỡ có gì còn cứu kip ,kebactinh mình share hết mà bác yên tâm

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieu0071990 vì bài viết này !

thuong10c8 (23-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    333

link mình up rùi mn down xem có 3 part khá nặng have fun

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieu0071990 vì bài viết này !

titanok (23-07-17)

Thành Viên volamchina1's Avatar
    Thanks
    29

link mình up rùi mn down xem có 3 part khá nặng have fun
    Link 2 và 3 nặng quá không tải dc. ông up 1file dưới 4 gb thôi chứ ông quất 1 phát 30gb & 11 gb nó nặng quá
    Lần sửa cuối bởi volamchina1, ngày 23-07-17 lúc 06:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng volamchina1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên volamchina1's Avatar
    Thanks
    29

pass giai nen là gì vậy ??????????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng volamchina1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi volamchina1 [Only registered and activated users can see links. ]
    pass giai nen là gì vậy ??????????????????
    kó có pass nhé sao ko tải dc dùng acc vip hay get link là dc mà @@

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. KIẾM THẾ 2 VNG - KIẾM THẾ MỚI RA Sever Mới: Linh Kiếm 11h Ngày 26-06
    Bởi bjnky trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-08-17, 09:53 AM
  2. KIẾM THẾ 2 VNG - KIẾM THẾ MỚI RA Sever Mới: Linh Kiếm 11h Ngày 26-06
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-06-17, 10:51 AM
  3. Kiếm Thế 2 VNG - Kiếm Thế Mới Ra Khai Mở Sever Thiên Kiếm 13h, 19-05
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 22-06-17, 12:19 PM
  4. [JX] Hướng dẫn làm tool đang kí, log acc, tự động reg acc như TKH đang dùng
    Bởi niduti trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-07-12, 08:31 AM