[JX] Cần các cao nhân tư vấn Tống kim giết người cùng IP không lên điểm tích lũy - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: Cần các cao nhân tư vấn Tống kim giết người cùng IP không lên điểm tích lũy

Trích dẫn Gửi bởi sky.light9530 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất nhiên là cút nhé, nếu bạn viết mà ghi ra file = 1 mà vẫn cút nhé thì có nghĩa là bạn viết đúng 90% rồi đấy.

10% là do bạn chưa split đoạn IP, vì lệnh GetIP() sẽ get ra dạng 192.168.1.0 : 4148 < - < 4148 là số random của mỗi acc hay mỗi lần đăng nhập gì đó,dùng split cắt cái : 4148 đi mới đc. Sai vì IP ở file dat và IP ở lệnh GetIP() không giống nhau!
    Hoặc có thể bạn viết chưa đúng !
    Không cái này mình biết mà. mình đa slip để chỉ còn 192.168.1.0 thôi bạn ơi. cái này mình hiểu mà. bỏ hẳn đuôi : rồi. mà mình tháy nó nhảy xuống dưới thấy sai sai kiểu gì ấy.

Đúng ra của nó là khi =1 rồi thì nó phải chạy test thử cái msg mình đặt test chứ nhỉ. sao nó lại ngược lại đẩy xuống. giống như nó không thể check và hiểu được điều kiện đó. mặc dù = 1 nhưng nó vẫn bỏ qua.
    Khách viếng thăm hãy cùng tranvanlong789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sky.light9530's Avatar
    Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi tranvanlong789 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không cái này mình biết mà. mình đa slip để chỉ còn 192.168.1.0 thôi bạn ơi. cái này mình hiểu mà. bỏ hẳn đuôi : rồi. mà mình tháy nó nhảy xuống dưới thấy sai sai kiểu gì ấy.

Đúng ra của nó là khi =1 rồi thì nó phải chạy test thử cái msg mình đặt test chứ nhỉ. sao nó lại ngược lại đẩy xuống. giống như nó không thể check và hiểu được điều kiện đó. mặc dù = 1 nhưng nó vẫn bỏ qua.
    Thì script bạn viết là sai!
    Khách viếng thăm hãy cùng sky.light9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi sky.light9530 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì script bạn viết là sai!
    Thanks bạn nhiều ....lắm..................................
    Lần sửa cuối bởi tranvanlong789, ngày 23-07-17 lúc 01:42 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tranvanlong789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jackson2014's Avatar
    Thanks
    16

Cái này đơn giản mà. Có gì mà phức tạp giữ vậy. Inbox chỉ cho
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jackson2014 vì bài viết này !

tranvanlong789 (22-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    24

thanks các bạn đã hỗ trợ cho cái sườn và thắc mắc. rất cảm ơn.
    Lần sửa cuối bởi tranvanlong789, ngày 23-07-17 lúc 01:41 AM.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cần cao nhân chỉ giáo cách xóa item hoàng kim mà không cần cho vào bảng UI
    Bởi tranvanlong789 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-12-16, 09:59 AM
  2. [KT] Xin cao nhân chỉ hộ về vấn đề tống kim
    Bởi sice1995 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 04-06-16, 11:02 PM
  3. [JX] Xin Hỏi các Cao nhân có cao nhân nào FIX được dấu ? ở Chữ Hạng sever linux không
    Bởi ShareSever trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-04-15, 01:18 AM
  4. [MU] Cần các cao thủ giúp lỗi không nhặt được đồ người khác đánh rớt ra
    Bởi tranhoanvn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-14, 10:51 AM
  5. [KT] Tống Kim : tống đánh tống, kim đánh kim vẫn được là sao vậy mọi người
    Bởi thaitunet39 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 20-06-13, 06:45 PM