[JX] Share cái bảng xếp hạng cùi bắp chơi Off
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24
    Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Share cái bảng xếp hạng cùi bắp chơi Off

Xin chào anh em !

mấy nay rảnh quá có làm cái bảng xếp hạng cùi bắp chơi, cái này chả phải mình viết, mình chỉ phát triển lên từ cái bảng xếp hạng tinh lực thôi, viết lại theo ý mình nhưng cốt chính vẫn là cái xếp hạng tinh lực kia. Bảng xếp hạng này mình viết tham khảo từ cái bxh của thiendiavolam ấy, trước thích cái bxh kiểu vậy nhưng hôm nay mới thông đc vài thứ nên mới làm đc. Nếu muốn set dấu ? thì xài game.exe có tinh lực và dùng thêm hàm file có sẵng rồi là lên hạng thôi. Tạm thời còn vài thứ nữa nên chưa up scripts đc, tối nay mình up scripts nha 500 anh em !

Xem qua tính năng cái bxh đi để đỡ mất công dow rồi k ưng ý lại chữi mình nha Nhưng mình thấy cái bxh này chơi off thì ngon nhưng nếu online thì k biết khả quang không nữa vì xài nhiều vòng lặp for thôi xem đi anh em

Link đây anh em: [Only registered and activated users can see links. ]

Hướng dẫn sử dụng:

ở file logout.lua các bác làm như sau:
    các bác include file top.lua vào file logout.lua rồi trong hàm main các bác thêm function:
    XepHang:LuuDSNhanVat() --lưu nhân vật vào danh sách đăng ký
    Top10PhuHo() --lấy danh sách top 10 phú hộ server.
    -Nếu bác nào thích nó tự động sắp xếp luôn thì thêm các function sau ở file login luôn nhưng các function này phải sau function XepHang:LuuDSNhanVat() nha các bác :
    XepHang:SapXepTopToanServer() --sắp xếp các nhân vật trong file đăng ký ra file topserver
    XepHang:Top10Server() --add 10 người đứng đầu server vào Ladder để hiển thị trên BXH
    XepHang:Top10MonPhai() --add 10 người đứng đầu môn phái vào Ladder để hiển thị trên BXH

ở file login.lua nếu bác nào xài Game.exe tinh lực thì làm như sau:
    các bác include file top.lua vào file login.lua rồi trong hàm main các bác thêm function:
    XepHang:TinhLucXH(GetName()) --Set tinh lực cho nhân vật nằm trong top server

còn về file bangxephang.lua thì các bác add 1 con npc nào các bác thích rồi trỏ vào link này.
    ở file bangxephang.lua mình có viết 1 function cho nó tự động làm hết tất cả các việc trên nếu bác nào k dùng task thì dùng function này, function này dò những nhân vật đang online để thực hiện đăng ký cho nhân vật đang online (vì các nhân vật đang còn online chưa cập nhật vào danh sách đăng ký) và cập nhật danh sách top bla bla bla.... nói chung các bác nhìn thì chắc hiểu.

Cám ơn anh em đã xem, có gì k hiểu cứ cmt mình onl thì mình trà lời nha
    Lần sửa cuối bởi cuongvh93, ngày 15-07-17 lúc 06:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 17 Users Say Thank You to cuongvh93 For This Useful Post:

dongmau (15-07-17), gztlove114 (08-10-17), hoanghuan (23-09-17), kukondd (16-07-17), laptrinhjx (16-07-17), Linh_JX (15-07-17), minhduc_aa (16-07-17), MrHarryPotter (15-07-17), p13cks03 (05-08-17), sharez (15-07-17), sin1992 (15-07-17), sogintdemon (12-09-17), soking2k (09-12-17), tagtag15 (15-07-17), tvnnam (15-07-17), vuduymanh (15-07-17), z0nkazu04 (15-07-17)

Thành Viên MrHarryPotter's Avatar
    Thanks
    127

Ðề: Share cái bảng xếp hạng cùi bắp chơi Off

Bóc Team 30 chả cá bò viên
    Khách viếng thăm hãy cùng MrHarryPotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

cái vòng sáng quanh mình đẹp quá bác cường
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    492

Bác cường ơi sao mình sửa dòng trong skill trang bị hắc thần là 203
    Và cũng khai báo file updatejxf10.pak lên dòng đầu rồi mà ko có hiệu úng nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi Linh_JX [Only registered and activated users can see links. ]
    cái vòng sáng quanh mình đẹp quá bác cường
    Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cường ơi sao mình sửa dòng trong skill trang bị hắc thần là 203
    Và cũng khai báo file updatejxf10.pak lên dòng đầu rồi mà ko có hiệu úng nhỉ
    Cái này hiện cho có chơi thôi nha 2 bác, k có tác dụng gì đâu nha các bác mở file skill.txt lênở dòng Hài ẩn - Hắc thần 1255 ở cột J các bacsửa lại thành số 203 là skill của Càng Khôn Vô Lượng nha :v chúc thành cmn công nhớ thêm pak của vl free nha. còn nếu k muốn mang giày hiện rồng mà muốn mang áo hiện rồng thì sửa ở dòng Giáp ẩn - Hắc cmn Thần

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

vuduymanh (15-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào anh em !

mấy nay rảnh quá có làm cái bảng xếp hạng cùi bắp chơi, cái này chả phải mình viết, mình chỉ phát triển lên từ cái bảng xếp hạng tinh lực thôi, viết lại theo ý mình nhưng cốt chính vẫn là cái xếp hạng tinh lực kia. Bảng xếp hạng này mình viết tham khảo từ cái bxh của thiendiavolam ấy, trước thích cái bxh kiểu vậy nhưng hôm nay mới thông đc vài thứ nên mới làm đc. Nếu muốn set dấu ? thì xài game.exe có tinh lực và dùng thêm hàm file có sẵng rồi là lên hạng thôi. Tạm thời còn vài thứ nữa nên chưa up scripts đc, tối nay mình up scripts nha 500 anh em !

Xem qua tính năng cái bxh đi để đỡ mất công dow rồi k ưng ý lại chữi mình nha Nhưng mình thấy cái bxh này chơi off thì ngon nhưng nếu online thì k biết khả quang không nữa vì xài nhiều vòng lặp for thôi xem đi anh em

Link đây anh em: [Only registered and activated users can see links. ]

Hướng dẫn sử dụng:

ở file logout.lua các bác làm như sau:
    các bác include file top.lua vào file logout.lua rồi trong hàm main các bác thêm function:
    XepHang:LuuDSNhanVat() --lưu nhân vật vào danh sách đăng ký
    Top10PhuHo() --lấy danh sách top 10 phú hộ server.
    -Nếu bác nào thích nó tự động sắp xếp luôn thì thêm các function sau ở file login luôn nhưng các function này phải sau function XepHang:LuuDSNhanVat() nha các bác :
    XepHang:SapXepTopToanServer() --sắp xếp các nhân vật trong file đăng ký ra file topserver
    XepHang:Top10Server() --add 10 người đứng đầu server vào Ladder để hiển thị trên BXH
    XepHang:Top10MonPhai() --add 10 người đứng đầu môn phái vào Ladder để hiển thị trên BXH

ở file login.lua nếu bác nào xài Game.exe tinh lực thì làm như sau:
    các bác include file top.lua vào file login.lua rồi trong hàm main các bác thêm function:
    XepHang:TinhLucXH(GetName()) --Set tinh lực cho nhân vật nằm trong top server

còn về file bangxephang.lua thì các bác add 1 con npc nào các bác thích rồi trỏ vào link này.
    ở file bangxephang.lua mình có viết 1 function cho nó tự động làm hết tất cả các việc trên nếu bác nào k dùng task thì dùng function này, function này dò những nhân vật đang online để thực hiện đăng ký cho nhân vật đang online (vì các nhân vật đang còn online chưa cập nhật vào danh sách đăng ký) và cập nhật danh sách top bla bla bla.... nói chung các bác nhìn thì chắc hiểu.

Cám ơn anh em đã xem, có gì k hiểu cứ cmt mình onl thì mình trà lời nha
    Mình muốn thêm xếp hạng cải lão có được không pro? được thì cho mình xin face, hướng dẫn giúp mình với mình gửi card ủng hộ, mình thích lắm nhưng ko biết code
    Khách viếng thăm hãy cùng skyderland xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi skyderland [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình muốn thêm xếp hạng cải lão có được không pro? được thì cho mình xin face, hướng dẫn giúp mình với mình gửi card ủng hộ, mình thích lắm nhưng ko biết code
    Xếp hãng cãi lão là sao bác? không hiểu

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Sau bao ngày mò mẫm cuối cùng đã mở đc toàn 100% Bảo Vệ Nguyên Soái và 100% ở Map Hoàng Sa Ngao Lâm

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

vuduymanh (20-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xếp hãng cãi lão là sao bác? không hiểu
    Nghĩa là sv mình ts 5 xong --> cải lão 1( giống như trùng sinh 6) á
    Khách viếng thăm hãy cùng skyderland xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi skyderland [Only registered and activated users can see links. ]
    Nghĩa là sv mình ts 5 xong --> cải lão 1( giống như trùng sinh 6) á
    Em kiến thức có hạng bác ơi, dành cho bác nào IQ cao thôi kaka

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Server Jxloving Chuẩn Mà Chơi Off !
    Bởi hichay trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 23-02-14, 07:33 PM
  2. Cần Xin Hướng dẫn sv off+file cần thiết cho sv off
    Bởi sidanlovehan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-06-13, 03:24 PM
  3. Share source DKVS chưa bít buid: Cho các pro chơi
    Bởi Jymmy trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 11-01-13, 04:24 PM
  4. Có pác nào có bộ skill 150 mới của vinagame chưa share em chơi i
    Bởi superjunior trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu