[JX] Share Server JX Linux Bắc Nam Thêm vài thứ đưa online hay Off và WEb đăng ký. - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 57
    Thành Viên
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    174

Ðề: Share Server JX Linux Bắc Nam Thêm vài thứ đưa online hay Off và WEb đăng ký

Trích dẫn Gửi bởi hocdevgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Kết bạn fb rồi ib mình giúp nhé !!! , nhớ cmt dưới đây fb bạn là gì để mình biết add nha
    Sâu Thời Xự bạn nhé!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng thothiendai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    125

Ðề: Share Server JX Linux Bắc Nam Thêm vài thứ đưa online hay Off và WEb đăng ký

Cách nào để chạy Pay trên Window 10 vậy chủ thớt ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    70

Có bạn nào bị lỗi không load được script không vậy
    bị lỗi font, vào game không nói chuyện được với NPC.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kenizzle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hocdevgame's Avatar
    Thanks
    247

Các bạn nào muốn mình giúp thì kết Bạn fb mình, thường mình onl 8h tối chở lên nha. Sáng đi làm rồi !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hocdevgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hocdevgame vì bài viết này !

bond2012 (07-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi hocdevgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn nào muốn mình giúp thì kết Bạn fb mình, thường mình onl 8h tối chở lên nha. Sáng đi làm rồi !!!!
    Bạn cho mình xin fb để mình tiện hỏi đc ko bạn ?
    Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng bond2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bond2012 vì bài viết này !

hocdevgame (07-07-17)

Vi phạm quy định hocdevgame's Avatar
    Thanks
    247

Trích dẫn Gửi bởi bond2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cho mình xin fb để mình tiện hỏi đc ko bạn ?
    Thanks!
    Trang đầu tiên đó bạn [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hocdevgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hocdevgame vì bài viết này !

bond2012 (08-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    45

Trang đầu tiên đó bạn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn check ib nick Tài Lê mình hỏi 1 số thứ với bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng papermate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    158

Chủ thớt fix dùm mình cái lỗi này với ạ .. mình cảm ơn

Mình đi tống kim lúc 11h có dữ liệu ở bản xếp hạng dấu ~

Sau khi kết thúc tống kim

Tới 15h mình đi lại thì nó vẫn còn dữ liệu bảng xếp hạng dấu ~

Làm sao để mỗi lần vào trận khác thì xóa dữ liệu cũ, hoặc kết thúc nó xóa dữ liệu bản xếp hạng dẫu ~ cũ?

Cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng xomnhalalop12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao web reg acc bạn share mình gặp lỗi không vậy
    Warning: mssql_select_db() [function.mssql-select-db]: message: Could not locate entry in sysdatabases for database 'account'. No entry found with that name. Make sure that the name is entered correctly. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\register.php on line 32

Warning: mssql_select_db() [function.mssql-select-db]: Unable to select database: account in C:\xampp\htdocs\register.php on line 32
    Kết nối tới cơ sở dữ liệu thất bai!

sau khi chỉnh lại trong file register.php thì nó ra như sau

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Cannot insert the value NULL into column 'nExtPoint7', table 'account_tong.dbo.Account_Info'; column does not allow nulls. INSERT fails. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\register.php on line 39

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\register.php on line 39
    Có lỗi xảy ra, vui lòng thử lại!
    Khách viếng thăm hãy cùng ledong198911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

có ai giúp mình không sv này mình chạy bị lỗi font
    Khách viếng thăm hãy cùng hochoigame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 08-11-16, 10:52 AM
  2. www.ThapPhong.us - private server web game xây tháp phòng thủ hay nhất Việt Nam
    Bởi s0cma trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-10-14, 12:07 PM
  3. Zero Online Việt Nam Cực Hay. zerovietnam.com
    Bởi ketomone1 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-07-14, 09:51 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-05-13, 01:31 AM