[JX] Share SV PGaming update event và trấn bang chi bảo update 20 thg 6, 2017 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Thành Viên sky.light9530's Avatar
    Thanks
    118

Ðề: Share SV PGaming update event và trấn bang chi bảo update 20 thg 6, 2017

Có anh em nào tải về rồi nén jxser lại up lên đc không
    Khách viếng thăm hãy cùng sky.light9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    175

Đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    Gồm jxser với update Client

Pass: 147258369
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến KangGary vì bài viết này !

sky.light9530 (30-06-17)

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Thấy hàm SaveNow() hay quá, k biết 2-3 tiếng gì đấy dò có bao nhiêu ng chơi trong server r dùng hàm savenow này có bị làm đứng máy chủ k ta? cái này có lợi cho mấy bác mở onl k sợ rollback nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuongvh93 vì bài viết này !

hocdevgame (29-06-17)

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi tului [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng WinSCP login vào thư mục gm_tool không thấy file quanly.lua thớt ơi, ko sử dụng đc lệnh bài admin
    ko phải vào gm_tool đâu bạn
    vào script/global rồi mở lbadmin.lua lên sửa đoạn này : LENHBAI_ADMIN = "<#><link=image[0]:\\spr\\item\\sprADMIN.spr>L謓h B礽 GM: <link>"
    local tbGMAccount = {"pgaming","nghia","nghia1","nghia2","pgaming4","p gaming5","pgaming6"}
    trong đó là tên acc có thể sd lệnh bài admin. ( ở đây mình đã sửa thành tên acc của mình là nghia, nghia1。。。 )
    Khách viếng thăm hãy cùng dinksnghia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dinksnghia vì bài viết này !

tului (29-06-17)

Thành Viên
    Thanks
    16

Mình đang chơi sever này.

MÌnh đang cần lấy thông tin account - nhân vật - ...... ra để backup mà mình không biết năm ở đấu.

Mình dùng winSCP vào centos được rồi.

Cần phải chép thư mục nào trong thư mục jxser để lưu trữ
    Khách viếng thăm hãy cùng dongdanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Có bác nào biết cách chỉnh lại tỉ lệ drop đồ ko? Mình đã làm theo hướng dẫn đọc trên 4rum nhưng vẫn drop đồ xanh max opt Bác nào sửa đc giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng jirupham2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao mình sử dụng lệnh bài adm thì nó biến mất vậy,nó báo lỗi như vậy [\script\gm_tool\quanly.lua]: not exist?
    Khách viếng thăm hãy cùng kubiqbdhdndt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi dinksnghia [Only registered and activated users can see links. ]
    ko phải vào gm_tool đâu bạn
    vào script/global rồi mở lbadmin.lua lên sửa đoạn này : LENHBAI_ADMIN = "<#><link=image[0]:\\spr\\item\\sprADMIN.spr>L謓h B礽 GM: <link>"
    local tbGMAccount = {"pgaming","nghia","nghia1","nghia2","pgaming4","p gaming5","pgaming6"}
    trong đó là tên acc có thể sd lệnh bài admin. ( ở đây mình đã sửa thành tên acc của mình là nghia, nghia1。。。 )
    Trích dẫn Gửi bởi kubiqbdhdndt [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình sử dụng lệnh bài adm thì nó biến mất vậy,nó báo lỗi như vậy [\script\gm_tool\quanly.lua]: not exist?
    Mình chưa test thử sever nhưng bạn thử cách trên xem sao??? còn nó báo lỗi như trên là do thiếu file hoặc lỗi font hoặc hàm gì đó ko liên kết đc thôi bạn ah
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi KangGary [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    Gồm jxser với update Client

Pass: 147258369
    bạn ơi mình nhập nó báo mật khẩu không đúng
    Khách viếng thăm hãy cùng sjnbum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Trải Nghiệm SVCC Độc Nhất 2017, Ra Mắt Thứ 7 18/03/2017, Hãy Chờ Xem !!!
    Bởi dragonoath trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-03-17, 05:25 PM
  2. [JX] Cho mình hỏi về lỗi Bang hội(Rút và Đóng tiền vào bang hội không được)
    Bởi nguyenhuynhduc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 30-06-16, 11:42 PM
  3. Bang Bang Productions OVO The North Vol 1 [WAV MiDi]
    Bởi mitsumi trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-09-15, 09:52 PM
  4. [JX] Xin Được Trợ Giúp!!! Về Danh Hiệu Và Tên Bang Chủ sau Khi Tạo Bang Hội Với Ạ
    Bởi ShareSever trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-06-15, 10:16 PM
  5. [JX] Đường dẫn việt hóa bang hội - hiển thị danh hiệu Bang Chủ - Thành viên ?
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 20-08-14, 09:28 PM