[JX] Share Bộ Web Full , Trang Quản Lý , Forum , User Giao Diện Mới - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 122
    Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Ðề: Share Bộ Web Full , Trang Quản Lý , Forum , User Giao Diện Mới

nhiều thanh niên lấy hàng share về online bị mất thẻ => cay cú => chửi rùm beng.
    ngồi chờ ăn sẵn rồi mất tiền ngu
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    câu này bạn sai rồi
    Miệng đang nói tới nhưng đang đi lùi đấy :v
    tôi đi xuống ở đây hay chỉ bạn nói. ở đây bài viết này quá nhiều sạn rồi 1 bài chia sẻ để tham khảo hay học hỏi thế nhưng lại mang tính chất thù hàn chửi bới. vậy tôi góp ý có gì đi xuống ? nói rõ giùm tôi. bạn là thành viên có màu khác các thành viên khác hay bạn quá quen thuộc với phong cách chửi nhau như rác rưởi ở đây rồi. nếu đúng như vậy thì tối nói phí lời nước đổ lá khoai rồi.
    dù sao cũng cảm ơn. 1 ao bèo mà vớt 1 lá bèo thì khó mà làm cho mặt hồ trong sạch được.
    P/s luôn các mod quá bê tha nếu có tâm vào đọc những bài này để hiểu diễn đàn đang phát triển hay đang làm gì. và tôi cũng không quan tâm hay có ý kiến gì nữa bởi góp ý vô tác dụng.
    Bãi rác
    Lần sửa cuối bởi conbuom, ngày 01-07-17 lúc 10:42 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng conbuom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi conbuom [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi đi xuống ở đây hay chỉ bạn nói. ở đây bài viết này quá nhiều sạn rồi 1 bài chia sẻ để tham khảo hay học hỏi thế nhưng lại mang tính chất thù hàn chửi bới. vậy tôi góp ý có gì đi xuống ? nói rõ giùm tôi. bạn là thành viên có màu khác các thành viên khác hay bạn quá quen thuộc với phong cách chửi nhau như rác rưởi ở đây rồi. nếu đúng như vậy thì tối nói phí lời nước đổ lá khoai rồi.
    dù sao cũng cảm ơn. 1 ao bèo mà vớt 1 lá bèo thì khó mà làm cho mặt hồ trong sạch được.
    P/s luôn các mod quá bê tha nếu có tâm vào đọc những bài này để hiểu diễn đàn đang phát triển hay đang làm gì. và tôi cũng không quan tâm hay có ý kiến gì nữa bởi góp ý vô tác dụng.
    Bãi rác
    tôi k phải nói bạn chỉ là chỉnh sửa câu nói của bạn thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

admin đâu ta.. ko xóa bài này đi!!!
    thấy chiến tranh ghê quá, mấy ngày rồi chưa xong.
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    nhiều thanh niên lấy hàng share về online bị mất thẻ => cay cú => chửi rùm beng.
    ngồi chờ ăn sẵn rồi mất tiền ngu
    mày tưởng ai cũng lấy hàng share như mày mang về onl ah, . thằng não chó

Tham gia từ năm 2011 mà mở mồm ra ngu như con chó, tưởng ai cũng như mình lấy hàng share về onl
    Khách viếng thăm hãy cùng n4poleong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi mario_12 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    share files có tâm chút ông ơi ai lại share hậu môn thế này
    lần sau cất hậu môn chơi một mình đi bị trĩ mà cứ hay share ngơ ngơ
    Bác nói vậy, thằng sửu nhi nó cay cú, lần sau nó lại share nguyên bộ phao câu của nó còn kinh khủng hơn.
    Những thanh niên đang bệ đít cho nó, cố gắng lên. Làm trò vui cho nó xem, đội đít nó lên đầu mà tung hô vạn tuế. Biết đâu lần sau lại có phao câu để bỏ vào mồm
    Chúng mày mới là lũ há miệng chờ sung. Nịnh nọt nó à, tâng bốc đít của nó lên để chờ lần sau nó thấy ngoan nó vãi cho 1 ít à

Còn thằng trộm chó 200k, tao nhắc lại,tao không có bị trĩ đâu mà mày đi cửa hậu. Thằng hèn
    Khách viếng thăm hãy cùng rang_sut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Thấy ae vào đông quá góp vui tí luôn
    Thằng long hà giẽ rách mặt dày thì ai giờ cũng biết. Đợt sau này mình mở sv nó tạo 1 nick tên Tạ Văn Vương, vào group mình chơi rồi lập bang kêu gọi ae vào bang nó, đợt mình mở sv auto ingame nó háo hức quá làm hẳn 1 quả stt. Kêu sv tài lê auto cùi bắp ae nên qua sv jxfree(của nó) chơi. Nick nó thì chuyên dùng tool tự động comment ở các stt. Spam kết bạn với người trong group mình. Xong rủ thêm thanh niên Thái Trần vô sv mình spam chữi bới. Ngựa quen đường cũ. Có 1 chiêu vô chê sv rồi kéo mem qua máy chủ khác. Long hà có mỗi 1 chiêu đó. Đỗ thừa thằng em rồi đổi ip của toàn bộ memberr trong sv thành ip của nó làm khỉ gì . Công nhận điếc đếch sợ súng, nó ngụy biện đủ thứ cả, toàn những trò trẻ con lừa đời, nó rủ ai hợp tác thì lượn lẹ ko là bị dính trap đấy nha, cảnh báo 1000 lần. Đúng trơ trẽn, nó lên đây rep này nọ chủ yếu lấy chúc miếng để đi lừa mem mới, Ban đầu mình tin vì thấy nó chữ hồng với hay đi rep. Mà rất nhiều newbie bị nó lừa. Rủ hợp tác phát triển mà cuỗm luôn đồ của người ta về online, rồi lừa kêu mình ko có gì cả, bạn mua sv, bản cập nhật để bổ sung cho sv nha, cuỗm của newbie nhiều lắm. Định hốt mem của anh à. Dễ lắm. Cái kiểu bần bần đi vô sv người khác chê rồi quảng cáo máy chủ chỉ có mỗi thằng ranh con này còn áp dụng.

Bonuss thêm hôm nó vào bênh thằng Thông Hờn, kêu Thông hờn mạnh mẽ đứng dậy blabla đồng cảm vch. Xong bữa tranminhdo post bài về thông hờn thì nó cũng táp luôn thằng Thông Hờn đồng nghiệp, đúng là rắn 2 đầu.

Cộng mấy thằng bá dơ đi phá sv vặt vãnh nữa, thấy nó chat kiểu ra đến 5 dòng, khiến ai đứng gần là bị dis. Jx giờ nát lắm ae chơi offline hay nghịch vui thôi. Đừng có suy nghĩ đưa lên online. Bọn chó táp kinh lắm. Mấy cao thủ thì mình ko nói rồi. Táp kiểu ddoss cũng có, Táp kiểu cho chim mồi vào chê sv chữi bới admin rồi quảng cáo dụ mem qua sv của nó cũng có. Phá trong phá ngoài phá hoang tàn thì thôi, mình là mình chỉ muốn cho ae quen của mình chơi, và tiếp cận những người bỏ võ lâm rất lâu để họ chơi lại, mà bọn nó cũng đớp đáo đớp để, đớp ko còn vết cức đọng lại... . Đa số bọn làm jx bẩn lắm mình nói thật là vậy, ae nào làm chân chính thì bỏ qua. Chứ làm chung với 3 người thì hết 2 người rưỡi chơi mình rồi. Còn nhiều thánh hàng share rao bán 3tr nữa. Nhờ mình giúp thì giúp hết lần này đến lần khác, lúc rao bán hàng thì định lừa mình luôn. Sợ lắm ko biết gì vô toàn bị lừa, hỏi cũng chả ai chỉ vì mình cũng ko đc lợi lộc gì cho họ. Thôi Cuối tuần sức khỏe nha mọi người.
    Lần sửa cuối bởi papermate, ngày 01-07-17 lúc 02:21 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng papermate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến papermate vì bài viết này !

hoilamgi45 (01-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    32

[/COLOR]
    Trích dẫn Gửi bởi papermate [Only registered and activated users can see links. ]
    Thằng long hà giẽ rách mặt dày thì ai giờ cũng biết. Đợt sau này mình mở sv nó tạo 1 nick tên Tạ Văn Vương, vào group mình chơi rồi lập bang kêu gọi ae vào bang nó, đợt mình mở sv auto ingame nó háo hức quá làm hẳn 1 quả stt. Kêu sv tài lê auto cùi bắp ae nên qua sv jxfree(của nó) chơi. Nick nó thì chuyên dùng tool tự động comment ở các stt. Spam kết bạn với người trong group mình. Xong rủ thêm thanh niên Thái Trần vô sv mình spam chữi bới. Ngựa quen đường cũ. Có 1 chiêu vô chê sv rồi kéo mem qua máy chủ khác. Long hà có mỗi 1 chiêu đó. Đỗ thừa thằng em rồi đổi ip của toàn bộ memberr trong sv thành ip của nó làm khỉ gì . Công nhận điếc đếch sợ súng, nó ngụy biện đủ thứ cả, toàn những trò trẻ con lừa đời, nó rủ ai hợp tác thì lượn lẹ ko là bị dính trap đấy nha, cảnh báo 1000 lần. Đúng trơ trẽn, nó lên đây rep này nọ chủ yếu lấy chúc miếng để đi lừa mem mới, Ban đầu mình tin vì thấy nó chữ hồng với hay đi rep. Mà rất nhiều newbie bị nó lừa. Rủ hợp tác phát triển mà cuỗm luôn đồ của người ta về online, rồi lừa kêu mình ko có gì cả, bạn mua sv, bản cập nhật để bổ sung cho sv nha, cuỗm của newbie nhiều lắm. Định hốt mem của anh à. Dễ lắm. Cái kiểu bần bần đi vô sv người khác chê rồi quảng cáo máy chủ chỉ có mỗi thằng ranh con này còn áp dụng.

Bonuss thêm hôm nó vào bênh thằng Thông Hờn, kêu Thông hờn mạnh mẽ đứng dậy blabla đồng cảm vch. Xong bữa tranminhdo post bài về thông hờn thì nó cũng táp luôn thằng Thông Hờn đồng nghiệp, đúng là rắn 2 đầu.

Cộng mấy thằng bá dơ đi phá sv vặt vãnh nữa, thấy nó chat kiểu ra đến 5 dòng, khiến ai đứng gần là bị dis. Jx giờ nát lắm ae chơi offline hay nghịch vui thôi. Đừng có suy nghĩ đưa lên online. Bọn chó táp kinh lắm. Mấy cao thủ thì mình ko nói rồi. Táp kiểu ddoss cũng có, Táp kiểu cho chim mồi vào chê sv chữi bới admin rồi quảng cáo dụ mem qua sv của nó cũng có. Phá trong phá ngoài phá hoang tàn thì thôi, mình là mình chỉ muốn cho ae quen của mình chơi, và tiếp cận những người bỏ võ lâm rất lâu để họ chơi lại, mà bọn nó cũng đớp đáo đớp để, đớp ko còn vết cức đọng lại... . Đa số bọn làm jx bẩn lắm mình nói thật là vậy, ae nào làm chân chính thì bỏ qua. Chứ làm chung với 3 người thì hết 2 người rưỡi chơi mình rồi. Còn nhiều thánh hàng share rao bán 3tr nữa. Nhờ mình giúp thì giúp hết lần này đến lần khác, lúc rao bán hàng thì định lừa mình luôn. Sợ lắm ko biết gì vô toàn bị lừa, hỏi cũng chả ai chỉ vì mình cũng ko đc lợi lộc gì cho họ. Thôi Cuối tuần sức khỏe nha mọi người.

Giống cái L Trâu ko

Khách viếng thăm hãy cùng n4poleong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi papermate [Only registered and activated users can see links. ]

rất may tui đã tìm dc truyền nhân và rửa tay gác kiếm kịp lúc
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi n4poleong [Only registered and activated users can see links. ]
    [/COLOR]

Giống cái L Trâu ko

Mấy ông mà chữi nó nữa. Là tụi linh_jx và leaning gì đó vô bợ đít chữi mấy ông bây giờ. Tui đáng tuổi chú nó mà nó cũng tạo Acc phụ chữi hoài. Mới vào thấy tin nhắn quá trời
    Khách viếng thăm hãy cùng havu89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Cách đổi giao diện về giao diện gốc SS2
    Bởi quocdat2603 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-05-14, 12:34 AM
  2. Setup forum mới và chuyển User và Post từ forum cũ sang mới
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-03-14, 01:16 AM
  3. Ban user nhanh ở profile của user - Ban user since their profile (Quick Ban)
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-02-14, 02:28 AM
  4. Cần Giúp Về Sever TLBB! --Tạo User --Thiết lập quyền hạn user và
    Bởi yendung321cn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-06-10, 08:26 PM