[JX] Nghỉ jx share code xếp hạng tinh lực cho các adm xài khỏi mua của ai
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    89

Nghỉ jx share code xếp hạng tinh lực cho các adm xài khỏi mua của ai

đầu tiên e xin kính chào 2 bên nội ngoại cùng các bô lão trong làng
    em đến với jx cũng dc gần 1 năm và cũng sưu tầm dc 1 kho bí cấp võ công cho riêng mình
    nay em đã nghỉ jx nên share code xếp hạng tinh lực chuẩn từ hạng 1-10 out ra vào lai sẽ cập nhật ngay 11-999 thì các bạn chỉnh cho chạy task bên s3
    mục đích em share là để anh em đam mê có thể dùng mục đích chơi off hoặc onl gì cũng được cái chính là cho ae khỏi mất tiền đi mua của người khác
    game.exe hiển thị tinh lực thì đã share nhiều trên clb rồi nên e ko nhắc đến
    Link đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    ai ko dùng xin đừng nói lời cay đắng còn ai dùng thì thanks cũng dc mà ko thanks cũng ko sao nhưng nên thanks tốt hơn ko thanks
    EM XIN HẾT !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 25 Users Say Thank You to hoilamgi45 For This Useful Post:

DuongDaiCaJX (24-06-17), gztlove114 (09-07-17), hoanghuan (28-06-17), hocdevgame (25-06-17), khungboktvn (06-08-17), laptrinhjx (24-06-17), mecoiphim1 (13-07-17), mrdau115 (25-06-17), myloveax (24-06-17), ngocdpt (25-06-17), p13cks03 (07-08-17), papermate (25-06-17), pearlove (24-06-17), Repdientu (24-06-17), satthupro95 (24-06-17), sin1992 (22-10-17), sky.light9530 (24-06-17), soking2k (24-06-17), thuong10c8 (24-06-17), titanok (25-06-17), trungjx (06-08-17), truongghost (07-08-17), tului (01-07-17), vuduymanh (24-06-17), z0nkazu04 (24-06-17)

Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

Ðề: Nghỉ jx share code xếp hạng tinh lực cho các adm xài khỏi mua của ai

Cũng cảm ơn bạn đã có công đóng góp, mà bản sv share ở clb bthhz cũng có sẵn xếp hạng tinh lực rồi, :d cũng y vậy luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi hoilamgi45 [Only registered and activated users can see links. ]
    em đến với jx cũng dc gần 1 năm và cũng sưu tầm dc 1 kho bí cấp võ công cho riêng mình
    nay em đã nghỉ jx nên share code xếp hạng tinh lực chuẩn từ hạng 1-10 out ra vào lai sẽ cập nhật ngay 11-999 thì các bạn chỉnh cho chạy task bên s3
    mục đích em share là để anh em đam mê có thể dùng mục đích chơi off hoặc onl gì cũng được cái chính là cho ae khỏi mất tiền đi mua của người khác
    ai ko dùng xin đừng nói lời cay đắng còn ai dùng thì thanks cũng dc mà ko thanks cũng ko sao nhưng nên thanks tốt hơn ko thanks
    bạn có thể cho mình xin link game exe hiển thị tinh lực ạ, cám ơn bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng skyderland xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

mò mãi mà ko làm được trùng sinh 6 nam cung bán trùng sinh 6, 5tr@@
    Lần sửa cuối bởi tagtag15, ngày 24-06-17 lúc 11:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tagtag15 vì bài viết này !

hocdevgame (25-06-17)

Thành Viên
    Thanks
    45

Uổng vậy ông nghĩ thật luôn à. Jx giờ phá quá nát như tương. Mong ai chống được tui nó thì xây dựng 1 hệ thống gồm nhiều sv nhiều phiên bản hợp lại rồi tự quản lý riêng chủ yếu hợp sức để chống nó về mảng pr quảng bá thì mọi người hỗ trợ bọc lót cho nhau. Chán giờ ai cũng bỏ jx.
    Khách viếng thăm hãy cùng papermate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 3 Users Say Thank You to papermate For This Useful Post:

Faker (18-08-17), hocdevgame (25-06-17), thanh99 (26-06-17)

Vi phạm quy định hocdevgame's Avatar
    Thanks
    247

Cám ơn Bạn thớt nè !!!
    + A Dương Đại Ca chỉ e cách add cái này vào sever bắc nam với a.
    p/s: hello sư phụ tagtag
    Khách viếng thăm hãy cùng hocdevgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi hocdevgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn Bạn thớt nè !!!
    + A Dương Đại Ca chỉ e cách add cái này vào sever bắc nam với a.
    p/s: hello sư phụ tagtag
    hi chào e nhé ................
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tagtag15 vì bài viết này !

hocdevgame (26-06-17)

Thành Viên
    Thanks
    45

Dạo này sao fb ông là gì quên rồi lâu ko thấy pm. Hôm thằng Pax Thiên la liếm pm tôi gửi mấy file quần gì ấy với cái web, nghi là nó bỏ keylog vào trong đó. Thằng nhóc cức đó thân còn lo chưa xong tập tành đi phá pm admin các sv gửi link với 1 file lạ. Nói chung làm jx tôi làm ăn với ai cũng bị lừa, nên tốt nhất đóng kín cửa ko tin thằng nào. Nhờ quảng cáo game dùm xong mở 1 tuần hút máu rồi nghĩ, mem nó lên page tôi chữi um xùm mất mặt thật. Nói chung vô làng jx này toàn lừa lọc ko tin được bố con thằng nào cứ đèn nhà ai nấy sáng, có chăng thì giao lưu hay giúp đỡ nhau này nọ đừng dính dáng đến tiền bạc. Khả năng mình hoàn toàn có thể pr jx lớn mạnh nhất có thể mem ngang tầm VNG chỉ là thời gian thôi, nhưng với cái tính xấu của người việt xin đành rút lui, thấy cái gì ngon ngon tí là đớp đáo đớp để, hay ăn ko đc phá cho hôi. Đam mê bỏ cũng tiếc nhưng mà giờ còn lại gì ? bẩn quá như 1 ổ ma túy thì ko có cách nào vựt dậy được.
    Khách viếng thăm hãy cùng papermate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to papermate For This Useful Post:

minhduc_aa (27-06-17), thutrangcs (06-08-17)

Thành Viên MrHarryPotter's Avatar
    Thanks
    127

Trích dẫn Gửi bởi papermate [Only registered and activated users can see links. ]
    Dạo này sao fb ông là gì quên rồi lâu ko thấy pm. Hôm thằng Pax Thiên la liếm pm tôi gửi mấy file quần gì ấy với cái web, nghi là nó bỏ keylog vào trong đó. Thằng nhóc cức đó thân còn lo chưa xong tập tành đi phá pm admin các sv gửi link với 1 file lạ. Nói chung làm jx tôi làm ăn với ai cũng bị lừa, nên tốt nhất đóng kín cửa ko tin thằng nào. Nhờ quảng cáo game dùm xong mở 1 tuần hút máu rồi nghĩ, mem nó lên page tôi chữi um xùm mất mặt thật. Nói chung vô làng jx này toàn lừa lọc ko tin được bố con thằng nào cứ đèn nhà ai nấy sáng, có chăng thì giao lưu hay giúp đỡ nhau này nọ đừng dính dáng đến tiền bạc. Khả năng mình hoàn toàn có thể pr jx lớn mạnh nhất có thể mem ngang tầm VNG chỉ là thời gian thôi, nhưng với cái tính xấu của người việt xin đành rút lui, thấy cái gì ngon ngon tí là đớp đáo đớp để, hay ăn ko đc phá cho hôi. Đam mê bỏ cũng tiếc nhưng mà giờ còn lại gì ? bẩn quá như 1 ổ ma túy thì ko có cách nào vựt dậy được.
    Yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi MrHarryPotter, ngày 27-06-17 lúc 10:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MrHarryPotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    125

Trích dẫn Gửi bởi hoilamgi45 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chủ thớt share luôn File : Ê÷ÐÍÅÅÃûÖ÷Ìâ.ini ở Ui được không
    P/s: Đã làm như thớt share mà vẫn chưa hiện
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share xếp hạng nhân vật theo tinh lực, xài game.exe hiển thị tinh lực -> hạng ?
    Bởi nhaodzo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 05-10-20, 12:28 PM
  2. [MU] Custom item Khỉ con tinh nghịch (special câu like + view)
    Bởi socolas trong diễn đàn Skins
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-01-17, 10:39 AM
  3. [MU] Share sTrigger phân Sub tân thủ không bị lỗi UT offline, mất quyền ADM
    Bởi PhamNinh trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 23-04-16, 06:07 AM
  4. Nghịch tử giết bố chỉ vì không cho 50 nghìn đồng
    Bởi SaoThaiBinh72 trong diễn đàn Thông Tin 24h
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-07-11, 09:13 AM