[MU] Sưu Tầm - Hướng Dẫn - Cài Mu ofline và SQL tất tần tật ss1 - 9 cho newber
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    48

Icon14 Sưu Tầm - Hướng Dẫn - Cài Mu ofline và SQL tất tần tật ss1 - 9 cho newber

-------------------------------------------------------

Mu SS1 - How To setup Mu SS1 : [Only registered and activated users can see links. ]

Mu SS2 - How To setup Mu SS2 : [Only registered and activated users can see links. ]

Mu SS9 - How To setup Mu SS9 : [Only registered and activated users can see links. ]

Mu SS6 - How To setup Mu SS6 : [Only registered and activated users can see links. ]

Mu SS7 - How To setup Mu SS7 : [Only registered and activated users can see links. ]

Cài SQL 2000 : [Only registered and activated users can see links. ]

Cài SQL 2005 : [Only registered and activated users can see links. ]

Cài SQL 2008 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi chauttc, ngày 21-06-17 lúc 09:18 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chauttc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 7 Users Say Thank You to chauttc For This Useful Post:

hoande (29-03-18), KhongGianOL (21-06-17), monday1990 (01-07-17), mrthang1112 (11-03-18), theroyal (14-12-17), tr0ngvang (29-06-17), X_SuperMan (21-06-17)

Thành Viên
    Thanks
    42

Ðề: Sưu Tầm - Hướng Dẫn - Cài Mu ofline và SQL tất tần tật ss1 - 9 cho newber

Bạn có thể teamview giúp mình với được k bạn?
    mình chạy được hết mọi cái rồi,nhưng đến khi vào game bị disconnect from to severs. Mình cảm ơn trước nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng daicango00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi daicango00 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể teamview giúp mình với được k bạn?
    mình chạy được hết mọi cái rồi,nhưng đến khi vào game bị disconnect from to severs. Mình cảm ơn trước nhé!
    đã hex ip main chưa

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
    Khách viếng thăm hãy cùng monday1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi monday1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    đã hex ip main chưa

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
    mình không biết thao tác này,bạn giúp mình với,cảm ơn b
    Khách viếng thăm hãy cùng daicango00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi daicango00 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình không biết thao tác này,bạn giúp mình với,cảm ơn b
    Bạn có thể dùng tools HexEdit2 hoặc các tools khác có thể hex main:

Bước 1: search connect ( thường là như thế) kéo xuống 1 xí sẽ thấy Ip cũ (áp dụng với main chưa pack) thay vào IP của bác.

Bước 2: search ver của main...(có thể search theo ver hiện ại của main) ví dụ: 1.00.18 thì search 2235= thay cái dãy 2235= theo ver của gs của bạn là được.

Bước 3: thay đỗi seri main: seri có thể lấy ở data/lang/Kor hoặc eng /CommonLoc.cfg. ( seri nằm gần version. thông thường seri có 16 ký tự).

Good luck :v

À phút thứ 12 của video hướng dẫn hex main đấy :3
    Khách viếng thăm hãy cùng monday1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Cảm ơn bạn,mình làm theo hướng dẫn trong clip nhưng chỉ search thấy 192 còn lại k thấy gì nữa cả,mấy kí tự xoắn quẩy đáng sợ quá Mình cũng làm theo các bước b chỉ nhưng mình dùng tool XVI32 như trong slip nên có lẽ các bước sẽ khác nhau. Nếu được b có thể team view giúp mình được k b?
    Lần sửa cuối bởi daicango00, ngày 01-07-17 lúc 07:12 PM.

Thành Viên
    Thanks
    42

Chủ topic làm ơn cho mình hỏi,main này b đã pack chưa vậy b?
    bởi vì mình có tìm hiểu nếu main mà đã pack r thì sẽ k hex đc ip và serians vào đc nữa.
    mình vọc vạch mấy hôm nay mà k làm sao làm đc cái đoạn hex này,mong chủ to pic cho mình xin main đã hex theo ip 192.168.178.69 với b nhé. mình cảm ơn!

Các Chủ đề tương tự

1. Xin mọi người giúp đỡ cho newber
    Bởi vuducthanh2007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 26-07-16, 11:21 AM
  2. [JX] Newber cần giúp đỡ cài Jx toàn bị lỗi connect db error ???
    Bởi thebinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-10-14, 03:58 PM
  3. [MU] Newber cần giúp đỡ
    Bởi motminhtao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-05-14, 11:12 PM
  4. các pro cho xin cái web để sài SS1
    Bởi supertun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-06-11, 07:12 PM