[MU] Item.ini và câu hỏi - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 81
    Vi phạm quy định
    Thanks
    3

Ðề: Item.ini và câu hỏi

cái này do gs, config ko đc đâu.....................
    Khách viếng thăm hãy cùng Hoanmaster1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Vì người bán vẫn khẳng định không phải Gs nên mình xin phép Up
    Khách viếng thăm hãy cùng pqtmtd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi Hoanmaster1 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này do gs, config ko đc đâu.....................
    Thánh nhân đây rồi.

1. Gửi đôi lời đến chủ toppic:
    Nếu GS lỗi tôi sẽ fix và chiụ trách nhiệm.
    2. Gửi đôi lời đến Thánh trộm của năm Đạt Đạt:
    Biết thì ục ặc, không biết thì ngậm..... mà nghe tôi hỏi nè. Ông lấy căn cứ ở đâu mà pm cho khách hàng của tôi bảo là tôi lấy server share đi bán.
    Ông nghĩ ai cùng lừa lấy hàng share đi bán như ông ah?
    Ông chẳng pro hơn ai đâu mà tinh vi tinh tướng, sống vậy chả trách 500 AE fb ai cũng không ưa ông.
    Nói thẳng ra ông chỉ pro đi trộm Scoure người khác về làm của riêng thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng toilatoi266 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ai giúp được mình cái này mình xin trả phí.

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi pqtmtd [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai giúp được mình cái này mình xin trả phí.
    Hỏi lại chủ top 1 câu: bây giờ muốn server roi nhiều item ex hay là không rơi?
    Còn như chủ top nói là chủ top muốn hiẻu được các số đó có tác dụng ntn thì xin lỗi mình không giúp được.
    Còn lại mang tiếng rồi đây cũng chẳng cần nói nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng toilatoi266 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi toilatoi266 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hỏi lại chủ top 1 câu: bây giờ muốn server roi nhiều item ex hay là không rơi?
    Còn như chủ top nói là chủ top muốn hiẻu được các số đó có tác dụng ntn thì xin lỗi mình không giúp được.
    Còn lại mang tiếng rồi đây cũng chẳng cần nói nhiều.
    Em nói anh nge này, em cần phải biết server nó rơi như nào để em còn điều chỉnh. Giờ nó không hoạt động em em hỏi anh không giúp em mới đi nhờ. Xong em hỏi lại anh vẫn thế em mới đăng đi nhờ bằng tiền. Đấy chính là mất danh dự của anh . Những cái cơ bản thế này chẳng phải tự nhiên ai cũng đi kể ra như em đâu.

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến pqtmtd vì bài viết này !

thusinh1985 (16-06-17)

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi pqtmtd [Only registered and activated users can see links. ]
    Em nói anh nge này, em cần phải biết server nó rơi như nào để em còn điều chỉnh. Giờ nó không hoạt động em em hỏi anh không giúp em mới đi nhờ. Xong em hỏi lại anh vẫn thế em mới đăng đi nhờ bằng tiền. Đấy chính là mất danh dự của anh . Những cái cơ bản thế này chẳng phải tự nhiên ai cũng đi kể ra như em đâu.
    Vậy em lấy sv nào đó share trên clb về em chỉnh nếu chỉnh dc là lỗi của anh, nếu ko chỉnh đựoc thì anh cũng không biết nói sao nữa.

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến toilatoi266 vì bài viết này !

thusinh1985 (16-06-17)

Thành Viên
    Thanks
    13

khó đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanmaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

thánh lầy của năm đây rồi ...........drop item ít khi lỗi do Gameserver lắm bạn . Mình chưa nhìn thấy server bạn lên ko rành nhưng theo kinh nghiệm cái đó chẳng bao giờ lỗi do nhà cung cấp đâu, 90% là do config sai thôi . Lên xem lại cách config đi bạn . Đừng vội vàng đổ trách nhiệm cho bên cung cấp .
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    thánh lầy của năm đây rồi ...........drop item ít khi lỗi do Gameserver lắm bạn . Mình chưa nhìn thấy server bạn lên ko rành nhưng theo kinh nghiệm cái đó chẳng bao giờ lỗi do nhà cung cấp đâu, 90% là do config sai thôi . Lên xem lại cách config đi bạn . Đừng vội vàng đổ trách nhiệm cho bên cung cấp .
    Mình biết , nhưng bạn đã xem hết video clip chưa?

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Hỏi về DBName và DBUser trong 2 file LoginInfo.ini và ShareMemInfo.ini
    Bởi zacktt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-10-15, 08:16 AM
  2. Cách Làm Launch Không Có Launch.ini Giống Vua Thiên Long Và TLAH!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 09-11-11, 05:34 PM
  3. DropItem trong SCF Item.ini
    Bởi kubill trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-08-11, 11:39 AM
  4. ai biết cách làm lauch.ini ko vào đây với
    Bởi kobihoang1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-05-11, 07:37 AM