[MU] Full source mu NhietHuyet
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Vi phạm quy định bimaloha's Avatar
    Đang ở
    localhost
    Thanks
    26

Full source mu NhietHuyet

Bộ này sửa lại mấy cái lỗi vớ vẩn từ đời thanh đời tống là ok nhé các mẹ

Linkdown source: [Only registered and activated users can see links. ] - Pass giải nén: ElfCheat
    Linkdown client: [Only registered and activated users can see links. ]
    Chạy trên nền server của devgame81 share nhé. Link này: [Only registered and activated users can see links. ]
    Bộ này có post item nhé.
    Hình như là sửa master skill ở client rồi.
    Mấy cái lỗi khác mình có sửa rồi nhưng đang dev linh tinh nữa nên lười cop, vứt nguyên cục ban đầu mình nhận được cho gọn.

p/s: Không support nhé!
    Còn bộ post item nữa giống cái của datdat đang share bên kia nhưng không crash, còn lỗi vụn vặt, từ từ share nốt.
    Khách viếng thăm hãy cùng bimaloha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 12 Users Say Thank You to bimaloha For This Useful Post:

duccanh228 (19-02-18), hoangtu_eck94 (31-05-17), huntersun (18-06-17), kakalot1 (31-05-17), kehuydietUS (31-05-17), kenh14 (31-05-17), nghoanganh (06-06-17), phungbaphu (02-06-17), socolas (31-05-17), thanhluan_lndh (05-06-17), thusinh1985 (03-06-17), vuhaihoang (26-08-17)

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Icon11 Ðề: Full source mu NhietHuyet

Trích dẫn Gửi bởi bimaloha [Only registered and activated users can see links. ]
    Bộ này sửa lại mấy cái lỗi vớ vẩn từ đời thanh đời tống là ok nhé các mẹ

Linkdown source: [Only registered and activated users can see links. ] - Pass giải nén: ElfCheat
    Linkdown client: [Only registered and activated users can see links. ]
    Chạy trên nền server của devgame81 share nhé. Link này: [Only registered and activated users can see links. ]
    Bộ này có post item nhé.
    Hình như là sửa master skill ở client rồi.
    Mấy cái lỗi khác mình có sửa rồi nhưng đang dev linh tinh nữa nên lười cop, vứt nguyên cục ban đầu mình nhận được cho gọn.

p/s: Không support nhé!
    Còn bộ post item nữa giống cái của datdat đang share bên kia nhưng không crash, còn lỗi vụn vặt, từ từ share nốt.
    Được đấy ^.^ cố gắng phát huy tinh thần share for free nhé. Cơ mà phải build ra cho anh em new sài luôn chớ, để source thế mấy mem mới sao mà sài được . Src của mình chỉ thua datdat cái bao tay huyết long thôi, cơ mà có code rồi cũng ko đụng đến vì nhìn chán
    Không biết vì lý do gì mà bạn có cái src gọi là của mình nhưng mà client của mình lụm về chắc chỉ cài offline
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định onlinezajzaj's Avatar
    Thanks
    9

Ðề: Full source mu NhietHuyet

á đủ.... Hốt hốt luôn.....

Thanks tinh thần đã Share
    Khách viếng thăm hãy cùng onlinezajzaj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kehuydietUS's Avatar
    Đang ở
    Nơi tận cùng của thời gian
    Thanks
    220

dạo này nhiều bro share hàng với source quá lớp trẻ mà vừa ra trường muốn theo nghành dev game sẽ thích điều này .
    còn tui thì sẽ có gắng pm pro đạt đạt nhờ fix full chuẩn mực 99.9% để có hàng share cho 500 Ae ăn trực clb lâu quá rồi .
    nhưng thấy giang hồ đồn lão đang bận vụ ngọc trinh pm mời mua sim 0989 999 999 vẫn ế từ vụ đấu giá fake .
    nên chắc éo bao giờ đọc dc inbox của tui đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng kehuydietUS xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kehuydietUS vì bài viết này !

duccom0123 (31-05-17)

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Sau vụ này mới biết cần bảo mật sv lẫn client, thanks anyway . Và cần sàng lọc đối tượng khi nói chuyện, toàn kẻ nguy hiểm, sơ ý 1 tí là bị bóp dái liền
    Tự nhiên được PR server miễn phí trời trời

Vi phạm quy định bimaloha's Avatar
    Đang ở
    localhost
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi kehuydietUS [Only registered and activated users can see links. ]
    dạo này nhiều bro share hàng với source quá lớp trẻ mà vừa ra trường muốn theo nghành dev game sẽ thích điều này .
    còn tui thì sẽ có gắng pm pro đạt đạt nhờ fix full chuẩn mực 99.9% để có hàng share cho 500 Ae ăn trực clb lâu quá rồi .
    nhưng thấy giang hồ đồn lão đang bận vụ ngọc trinh pm mời mua sim 0989 999 999 vẫn ế từ vụ đấu giá fake .
    nên chắc éo bao giờ đọc dc inbox của tui đâu
    Hay để minh fix bộ source datdat rồi share tiếp ó hỏ ~
    Khách viếng thăm hãy cùng bimaloha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bimaloha vì bài viết này !

kenh14 (31-05-17)

Thành Viên
    Thanks
    7

có ai build ra cho anh em new sài không thê.hóng quá...............
    Khách viếng thăm hãy cùng omachi2921992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Từ lúc bọn Zteam share source rồi đến SCF là Mu loạn rồi, nguyên nhân do bọn nước ngoài chứ chẳng phải ở VN, quẩy lên anh em :v
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Src này chắc cha nội mương 14 share ra chứ đâu hiểm vãi, hoặc có thể cha này với mương 14 là 1

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Nhớ lại thì cha Mương14 này gian tà vãi, nhờ fix cái Ctrl mà cần src trong khi cái code có 1 dòng 4 chữ , làm như mình không biết mẹ gì mà giấu diếm. Mình chân tình share hết code TVT, cuối cùng thì bị người ta chơi, đúng là cuộc đời toàn lắm mấy thằng tiểu nhân gian xảo.

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

thusinh1985 (03-06-17)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hot Thiếu Vân Web 1.85 Full Source
    Bởi Mr.Cuong trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 304
    Bài viết cuối: 11-11-18, 01:23 PM
  2. [MU] [Releases] Full Source [MUEMU] + Source code Leo Ferrarezi files and web
    Bởi lequangvu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 57
    Bài viết cuối: 03-03-18, 10:25 AM
  3. [JX] Ai từng dev source Ming Phụng xin chữ giáo source này dùng setting và script nào
    Bởi heodat139 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-08-15, 02:52 PM
  4. [JX] Ai còn giữ source ATN or Source bản giống giống cho xin cái
    Bởi heodat139 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-08-15, 09:53 PM
  5. Source Không Full
    Bởi thanh159 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-06-11, 06:32 PM