File Việt hóa client
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    6

File Việt hóa client

Cho Mình hỏi bạn nào còn giữ file đã việt hóa cho mình xin.
    Cho mình hỏi muốn edit thời gian ra boss trên tinh cầu xanh nằm ở chỗ nào vậy mấy bạn.
    Lần sửa cuối bởi ngusaomanoi, ngày 21-05-17 lúc 10:16 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngusaomanoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Ðề: File Việt hóa client

Trích dẫn Gửi bởi ngusaomanoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho Mình hỏi bạn nào còn giữ file đã việt hóa cho mình xin.
    Cho mình hỏi muốn edit thời gian ra boss trên tinh cầu xanh nằm ở chỗ nào vậy mấy bạn.
    Mình còn client Zero II VN thôi
    [Only registered and activated users can see links. ]

Boss TCX quy định trong cq_generate thì phải... con này đ.c xem là quái thường khỏe hơn 1 tý chứ cũng chẳng phải boss j`
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HellsAngel vì bài viết này !

ngusaomanoi (21-05-17)

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi HellsAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình còn client Zero II VN thôi
    [Only registered and activated users can see links. ]

Boss TCX quy định trong cq_generate thì phải... con này đ.c xem là quái thường khỏe hơn 1 tý chứ cũng chẳng phải boss j`

Ủa bạn cho mình hỏi những file ngôn ngữ để việt hóa trong game là file nào vậy bạn, mình thấy trong bảng cq_action có 1 mới ko biết đủ chưa. Bạn cho mình hỏi sao vũ khí 210 mình up bằng vip được còn mấy món khác như động cợ ko up đc 210 mặc dù nó hiện ra.
    Lần sửa cuối bởi ngusaomanoi, ngày 21-05-17 lúc 09:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngusaomanoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi ngusaomanoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Ủa bạn cho mình hỏi những file ngôn ngữ để việt hóa trong game là file nào vậy bạn, mình thấy trong bảng cq_action có 1 mới ko biết đủ chưa. Bạn cho mình hỏi sao vũ khí 210 mình up bằng vip được còn mấy món khác như động cợ ko up đc 210 mặc dù nó hiện ra.
    1/ Ngoài trong cq_action thì ở trong client còn kha khá... đa số là resource như hình ảnh các kiểu... cũng nằm rải rác
    2/ Do client và server ko đồng bộ.... c kiểm tra xem là do trong itemtype.dat hay do trên server cq_itemtype
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HellsAngel vì bài viết này !

ngusaomanoi (22-05-17)

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi HellsAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    1/ Ngoài trong cq_action thì ở trong client còn kha khá... đa số là resource như hình ảnh các kiểu... cũng nằm rải rác
    2/ Do client và server ko đồng bộ.... c kiểm tra xem là do trong itemtype.dat hay do trên server cq_itemtype
    Cám ơn bạn nhiều nha HellsAngel, tại lâu lâu muốn đập đồ chơi lại để ôn kỷ niệm .

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi cách bung file settings trong file pak ở client của VNG
    Bởi hanamnet1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-09-15, 09:01 PM
  2. Việt hóa các file TBL trong Server và việt hóa client.....
    Bởi saudoi93vns trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-09-14, 04:23 PM
  3. [MU] Lỗi client file data/vtm/itemtooltip_vmt.bmd file corrupted
    Bởi nockxikeZZ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-04-13, 09:03 AM
  4. Xin! Sever Thuc Son + Client + Web ( CLient việt hóa + sever việt hóa ) ai có k
    Bởi dh11kt1 trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-12-12, 09:15 AM