[KT] hoạt động này bán có mắc quá k các bác
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    24

Icon7 hoạt động này bán có mắc quá k các bác

cái hoạt động này mà héc 3tr5, ctc 5tr httb 5tr . bản kiếm thế dev ngon pro cũng không tới giá vậy , thua xa máy hoạt động bên thanhlongkiem mà bán mắt vãi ahihi
    demo hoạt động

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi devsevergame, ngày 03-05-17 lúc 05:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng devsevergame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone cyberc's Avatar
    Thanks
    55

Ðề: hoạt động này bán có mắc quá k các bác

mua của ai đấy bác. giới thiệu được k
    Khách viếng thăm hãy cùng cyberc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi cyberc [Only registered and activated users can see links. ]
    mua của ai đấy bác. giới thiệu được k
    Nó cho test thử rồi quy trình quy định phó bản ngon, nhưng nó bán 3tr5 mắc quá, nghèo
    Khách viếng thăm hãy cùng devsevergame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Về việc dev tính năng hay event của game thì không thể nói được rẽ hay đắt, cái này ít người làm, nó không như website có giá sàn và định giá được.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kebactinhb's Avatar
    Thanks
    2

Icon9 Ðề: hoạt động này bán có mắc quá k các bác

nói chung bản này không thể nói trước giá trị của nó, cong ngta dev ban muốn mua hay khong thì tùy bạn, chứ đăng lên thế chẳng khác nào mang sever ngta ra bêu xấu
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinhb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Giống map trong thiên quỳnh cung thế
    Khách viếng thăm hãy cùng localhost169 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

gặp ta hét 10 củ luôn ................................
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên kiemthienvn's Avatar
    Thanks
    18

Kết lại nó chỉ là vài file script không quá 10Mb rồi sẽ tuồn ra free thôi mà

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Căn bản là kiếm thế bão hòa rồi, nếu là jx2 thì 10 củ chấp nhận nhưng nó là kiếm thế. mua event 10 củ về làm sao để thu hồi 10 củ vốn nhanh nhất trong khi có cả núi event có sẵn chưa khai thác hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemthienvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Về việc dev tính năng hay event của game thì không thể nói được rẽ hay đắt, cái này ít người làm, nó không như website có giá sàn và định giá được.
    k tại vì giá nó mắc quá bạn ơi, có cái hoạt động không mà 3tr5, thấy phí. có cái là cấu trúc nó ngon, với quy định vượt ải hay, mà 3tr5 thấy phê quá

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    10 củ ai giám mua hả bác, cái hoạt động này của 2.6 chứ linux đâu mà 10 củ, linux thì còn nói 10 củ được, chứ 2.6 thì rẽ mà?

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi devsevergame [Only registered and activated users can see links. ]
    k tại vì giá nó mắc quá bạn ơi, có cái hoạt động không mà 3tr5, thấy phí. có cái là cấu trúc nó ngon, với quy định vượt ải hay, mà 3tr5 thấy phê quá
    muốn biết rẽ hay đắt cũng không khó, bạn lên mấy trang viêc làm về code, đăng lên đó bỏ giá tầm 500k-2m xem có ai làm không là biết.
    code không khó, nhưng mất thời gian nhất là dev chức năng trên phần mềm của người khác, cụ thể ở đây là server kiếm thế, muốn viết được event phải bỏ thời gian chơi game, đọc code, hiểu chức năng các hàm mà server hỗ trợ.
    kiếm được người chuyên dev server kiếm thế thì giá sẽ rẽ hơn vì người ta không phải mất công tìm hiểu kiếm thế từ đầu.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

sindhand (26-11-22)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối