[Góp Ý] Về Diễn Đàn Học Hỏi Dev Game [Clbgamesvn]
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23
    Vi phạm quy định
    Thanks
    0

[Góp Ý] Về Diễn Đàn Học Hỏi Dev Game [Clbgamesvn]

Dù Diễn đàn đã phát triển rất lâu năm nhưng mình thấy diễn đàn bây h không như được ngày xưa nữa bây giờ kiêu các member lâu năm hay chữ hồng giúp đỡ đều phải có $ mới giúp ko có $ là không có giúp , vậy hỏi tất cã ae 1 vài câu hỏi thôi ,
    Về Tiêu chí lập diễn đàn học hỏi dev game :
    1: học hỏi dev game : Các AE Lâu năm thì đã rành về dev và config các game r mà member mới post bài khi chạy sv bị lỗi hoặc là không chạy được sv dù offline hoặc online mình thấy nhiều nhất có $ thì giúp không có tiền thì không Giúp
    2 : lập ra diễn đàn để làm gì : BQT cấp cao lập diễn đàn ra làm gì với tiêu chí học hỏi dev game mà Có $ thì giúp , Không Có Tiền Thì Lại Không Nhỉ ? Vậy BQT Cấp Cao Lập Diễn Đàn Này Ra Là Để Làm Gì ? Và TIêu Chí Giúp Đỡ Member Về Setup Game Offline Hoặc Đưa Lên Online Có $ thì mới giúp Nhỉ ?
    3 Forum Vui Là Chính : mà Lại Có Vụ có $ thì GIúp Đỡ Member Mới Còn Không Có Thì Không Giúp Là Sao ?? ( Khó Hiểu)
    4 : Diễn đàn Lập 2005 Mà Bây Giờ Thấy Càng Ngày Càng Yếu Dần Đi Vì Nhiều Người Lừa Đảo Lụm SV Dc Share Và Bán Lại Cho Member Mới ( Vụ Này Thì Mong BQT Cấp Cao Nghiêm Khắc Để Đúng LÀ 1 Cộng Đồng hoc Hỏi Dev Game )
    5 : Forum Với Tiêu Chí AE Hòa ĐỒng Mà Lại Có Vụ Gây Lộn Rồi Chửi Bới Nhau Như Vậy Hỏi Các AE Lâu Năm Và Các Smod Và Mod Luôn Cã Chữ Hồng Có Làm Gương Cho Thành Viên Mới Giai Nhập Chưa Mà Chữ HỒng Chửi Tục Được Còn Member Mới Chửi Tục THì Lại Bị Band , Còn Chữ Hồng Chửi tục Sao Không Thấy Ai Band Nhỉ ( Vấn Đề Này Dành Cho ADmin BQT Cấp Cao Giải QUyết Thì Ổn HƠn Các Smod Và Mod )
    Mình Biết Mình LÀ Member Mới thôi nhưng Mình Có 1 vài điều góp ý cho các bạn lâu năm để giúp đỡ các bạn mới giai nhập diễn đàn và mong sẽ dc 1 ngày phát triển mạnh mẽ hơn , Mình biết mình không có quyền gì để lên tiếng nhưng mình viết topic này mong smod và mod xem sét và cã admin nữa hãy giúp đỡ member vì 1 cộng đồng dc mọi người gọi là hoc hỏi dev game và Cộng đồng deverlover việt nam
    Nếu AE Nào Đồng Tình Thì Mình xin cảm ơn còn nếu ai không đồng tình thì cũng cảm ơn các bạn đã xem bài viết này ạ
    và 1 vài điều dành cho các bạn Chỉ thua admin 1 cấp bậc nhé :
    Mình đã Là mod Và Smod Rồi Thì Xem Lại Mình Đã Hoàn Tất Việc Của 1 Smod Và Mod Chưa Và Đã Giúp Đỡ Được Member Chưa Mà Member Chỉ Box Sai Box Thôi Mà Xóa Bài Viết , ủa Vậy Chức năng di chuyển bài viết dùng để tượng trưng hã các Mod Và Smod sao không GIúp Member Mới khi Box Sai Box Vậy , vì di chuyển bài viết không tốn bao nhiêu thời gian cã , Chứ đừng khinh mấy ae member mới vì mod admin và smod và kể cã member lâu năm hay là mới vô cũng điều là đồng loại cũng là 1 con người chỉ phân biệt con gái hay con trai thôi chứ không có phân biệt về 1 súc sinh hay 1 con người nên mong các BQT suy nghĩ về việc này ạ
    Lần sửa cuối bởi chaulov32012, ngày 02-05-17 lúc 03:04 PM. Lý do: Mong Admin Và Các BQT Đọc
    Khách viếng thăm hãy cùng chaulov32012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to chaulov32012 For This Useful Post:

hocwebgame (01-06-17), N.T.S.1802 (02-05-17)

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Ðề: [Góp Ý] Về Diễn Đàn Học Hỏi Dev Game [Clbgamesvn]

Chữ hồng cũng chỉ là thảo luận nhiều thôi chả phải là cái chức vụ gì mà phải thắc mắc
    Bạn thắc mắc công việc của MOD thì xem lại bản thân đã làm đúng luật chưa
    Luật thì ban từ trc rồi ko chịu đọc lúc làm sai thì đòi người ta phải làm nhẹ nhàng cho
    Bạn vi phạm luật giao thông không đội mũ thì 1 là phạt 2 là ko chứ chẳng có cảnh sát nào đội mũ cho bạn cho đúng rồi thả đi đâu
    Thế nên chỉ có vi phạm và bị phạt . Cảm thấy mình ko sai có thể thắc mắc chứ đừng hy vọng là e sai lần đầu mong a giúp đỡ
    + Giúp nhau là cái tình , cảm thấy muốn thì giúp chứ đếu ai có nghĩa vụ phải giúp người khác cả
    MOD cũng vậy, Admin cũng vậy, chữ hồng càng ko. Bạn cứ chăm chăm muốn người khác phải bỏ thời gian công sức cho mình trong khi đến câu cảm ơn đơn giản nhất còn chả bao giờ nói dc
    Nhìn số lần cảm ơn 0 là rõ rồi . Như vậy là mình cũng chả muốn giúp . Giúp xong việc rồi té chả cần biết là ai giúp thì giúp các ông làm vẹo gì
    Hỏi rõ nhiều lúc người ta giúp đỡ thì ko nhả ra dc 1 câu cảm ơn cũng chả ai muốn giúp mãi đâu

Văn vở vừa thôi . Luật forum ông vi phạm, lịch sự tối thiểu ông còn chả có . Văn với ai.
    Thân! .
    QQ : 2464931921

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chữ hồng cũng chỉ là thảo luận nhiều thôi chả phải là cái chức vụ gì mà phải thắc mắc
    Bạn thắc mắc công việc của MOD thì xem lại bản thân đã làm đúng luật chưa
    Luật thì ban từ trc rồi ko chịu đọc lúc làm sai thì đòi người ta phải làm nhẹ nhàng cho
    Bạn vi phạm luật giao thông không đội mũ thì 1 là phạt 2 là ko chứ chẳng có cảnh sát nào đội mũ cho bạn cho đúng rồi thả đi đâu
    Thế nên chỉ có vi phạm và bị phạt . Cảm thấy mình ko sai có thể thắc mắc chứ đừng hy vọng là e sai lần đầu mong a giúp đỡ
    + Giúp nhau là cái tình , cảm thấy muốn thì giúp chứ đếu ai có nghĩa vụ phải giúp người khác cả
    MOD cũng vậy, Admin cũng vậy, chữ hồng càng ko. Bạn cứ chăm chăm muốn người khác phải bỏ thời gian công sức cho mình trong khi đến câu cảm ơn đơn giản nhất còn chả bao giờ nói dc
    Nhìn số lần cảm ơn 0 là rõ rồi . Như vậy là mình cũng chả muốn giúp . Giúp xong việc rồi té chả cần biết là ai giúp thì giúp các ông làm vẹo gì
    Hỏi rõ nhiều lúc người ta giúp đỡ thì ko nhả ra dc 1 câu cảm ơn cũng chả ai muốn giúp mãi đâu

Văn vở vừa thôi . Luật forum ông vi phạm, lịch sự tối thiểu ông còn chả có . Văn với ai.
    Thân! .
    mod Nói Vậy Là Hiểu Rồi Lập Forum Với tiêu Chí Học Hỏi Dev Game Mà Thành Viên Mún Học Hỏi Mà không ai giúp thì lập diễn đàn này ra làm j hã bác
    Thôi Tới Đây Mình Không Nói Nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng chaulov32012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi chaulov32012 [Only registered and activated users can see links. ]
    mod Nói Vậy Là Hiểu Rồi Lập Forum Với tiêu Chí Học Hỏi Dev Game Mà Thành Viên Mún Học Hỏi Mà không ai giúp thì lập diễn đàn này ra làm j hã bác
    Bạn có quyền hỏi Ai giúp thì cứ việc giúp
    Đọc qua các topic bạn hỏi cũng nhiều người hỗ trợ giúp đỡ nhưng 1 câu cảm ơn đơn giản nhất thì không bao giờ có
    Thể loại đó mình gặp nhiều . Giúp xong dễ ăn cháo đá bát lắm
    Còn hỏi nhiều mà gặp 1 2 người đòi $ mà kêu ca thì nghỉ đi . Chả ai rảnh giúp free mãi . Gặp người tốt bụng họ giúp free . Ai tính toán cần $ cảm thấy cần gấp thì xòe $ ko cần thì né ra . Khóc lóc cái gì
    Sống tự thân là chính . Cứ hy vọng người khác giúp đỡ nhiệt tình mà lại miễn phí Mỡ nhé

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi chaulov32012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem lại ăn ở sao mà người khác không giúp .
    còn cảm thấy 4rum này k hợp thì té đi.
    Khách viếng thăm hãy cùng shinno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

tui 100% đồng ý với Tuấn 565, kiếm cơm thì tự mình tìm hiểu mới tốt lên được, từ đó mới có cái độc quyền mà kiếm ăn từ đó.
    không ai đi share nồi cơm họ tự kiếm được cho người khác đâu, nói vậy chắc mấy bạn như bạn chaulov hiểu.
    bạn hỏi những thứ người khác có thể share trong khả năng của họ thì họ có thể chỉ cho bạn ở một mức độ nào đó, ví dụ như giúp bạn học hỏi thêm về dev game.
    còn để kiếm tiền, và lấn sang lĩnh vực kinh doanh khi dev, thì cái đó bạn tự nghiên cứu sẽ hay hơn, vì không ai chỉ cho bạn đâu.

Tuấn 565 nói đúng.
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có quyền hỏi Ai giúp thì cứ việc giúp
    Đọc qua các topic bạn hỏi cũng nhiều người hỗ trợ giúp đỡ nhưng 1 câu cảm ơn đơn giản nhất thì không bao giờ có
    Thể loại đó mình gặp nhiều . Giúp xong dễ ăn cháo đá bát lắm
    Còn hỏi nhiều mà gặp 1 2 người đòi $ mà kêu ca thì nghỉ đi . Chả ai rảnh giúp free mãi . Gặp người tốt bụng họ giúp free . Ai tính toán cần $ cảm thấy cần gấp thì xòe $ ko cần thì né ra . Khóc lóc cái gì
    Sống tự thân là chính . Cứ hy vọng người khác giúp đỡ nhiệt tình mà lại miễn phí Mỡ nhé
    P/S : Tiêu chí học hỏi dev game ở đâu ra th
    Diễn đàn thảo luận dev game mà nhỉ . Hiểu nghĩa từ thảo luận ko thế . Là cùng nhau góp ý đưa ra ý kiến chứ ko phải 1 người chăm chăm hỏi 1 lũ bâu vào có nghĩa vụ giải đáp hộ đâu

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi janethorne83 [Only registered and activated users can see links. ]
    tui 100% đồng ý với Tuấn 565, kiếm cơm thì tự mình tìm hiểu mới tốt lên được, từ đó mới có cái độc quyền mà kiếm ăn từ đó.
    không ai đi share nồi cơm họ tự kiếm được cho người khác đâu, nói vậy chắc mấy bạn như bạn chaulov hiểu.
    bạn hỏi những thứ người khác có thể share trong khả năng của họ thì họ có thể chỉ cho bạn ở một mức độ nào đó, ví dụ như giúp bạn học hỏi thêm về dev game.
    còn để kiếm tiền, và lấn sang lĩnh vực kinh doanh khi dev, thì cái đó bạn tự nghiên cứu sẽ hay hơn, vì không ai chỉ cho bạn đâu.

Tuấn 565 nói đúng.
    Bạn ơi mình không nói là share sever như bọn member mới dơnload sv dc share trên clbgame về mà chạy bị lỗi khi post bài để tìm người hd mình chỉnh sửa thì ít ai chỉ lắm bạn ơi chứ mình đâu nói là share cái bát cơm khi ngta đang ăn đâu bạn bạn nên hiểu là file share và file hoàn chỉnh

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

thánh chauloz này hôm trước lập topic xin domain về mở web chia sẻ dữ liệu cạnh tranh với mediafire + google drive ..., domain xin mới chịu ..
    chưa hết, lập topic tăng cấp thành viên vip cho mem clb, vài phút up bài 1 lần, nói spam, bảo làm gì có spam, chửi ..v.v các kiểu...

thánh, toàn thánh
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Bạn ơi mình không nói là share sever như bọn member mới dơnload sv dc share trên clbgame về mà chạy bị lỗi khi post bài để tìm người hd mình chỉnh sửa thì ít ai chỉ lắm bạn ơi chứ mình đâu nói là share cái bát cơm khi ngta đang ăn đâu bạn bạn nên hiểu là file share và file hoàn chỉnh
    nhiều cái họ có thể chỉ, hoặc không, cái đó do quyền của người ta thôi, mình tự tìm cách vẫn hay hơn là chờ người khác chỉ, trong khi chờ họ chỉ, mình đi tìm hiểu thì cũng tự giải quyết được, mà còn nhớ dc và hiểu dc nguyên lý giải quyết vấn đề đang gặp phải.
    đừng trách ai hết bạn, do mình trước, rồi hãy chờ người khác.
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. không khí mới cho clbgamesvn
    Bởi chau1983 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-11-15, 09:34 AM
  2. Cần các Bác CLBgamesVn giúp đỡ
    Bởi chjpl0ve.vip trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-09-10, 01:09 PM
  3. Anh Em ClbGamesvn Chú Ý
    Bởi mrduc121 trong diễn đàn Releases