Kính gửi BQT MOD Mình Xin Ý kiến về BOx JX
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Kính gửi BQT MOD Mình Xin Ý kiến về BOx JX

dạo này mình không trực tiếp tham gia thảo luận. Nhưng cũng vì box JX mà có chút đỉnh kiến thức. Dạo gần đây vào toàn thấy những lời lẽ thiếu kiềm chế, Làm Box JX đi xuống và chất lượng thảo luận khá thấp. Mình không ám chỉ ai hay phán xét nhưng với tình trạng này thì không phải nơi thuận lợi hay thu hút được người có kinh nghiệm tham gia chia sẽ box JX nữa. Vì vậy mong Admin Mod hãy tác động và chấn chỉnh lại trật tự để JX lại phát triển ổn định
    thân!
    Domino9990
    tranminhdo
    jxZhiuLan
    FieLainZu

love you!

Thành Viên danhducdcnag's Avatar
    Thanks
    90

Ðề: Kính gửi BQT MOD Mình Xin Ý kiến về BOx JX

Clb không còn là nơi chia sẽ kinh nghiệm mà nơi để các a hùng thay nhau chửi bới vì nó là miếng cơm manh áo chăng?
    Khách viếng thăm hãy cùng danhducdcnag xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: Kính gửi BQT MOD Mình Xin Ý kiến về BOx JXMung

Tui nói thiệt với mấy anh chứ, đừng chia sẻ những thứ có thể làm ra tiền cho những người việt nam.
    Vì tiền họ có thể quay lại đập chết các anh/chị.
    Nếu có share thì cho free người nước ngoài, cho dù người ta có kiếm tiền cũng không quay lại chém mình.
    Còn mấy anh chị người việt nam, miệng thì bô bô đạo đức, lên mạng xã hội a di đà phật, giảng đạo...
    Nhưng khi đứng trước đồng tiền, thì sẽ suy nghĩ khác và sẵn sàng hại người giúp họ, đạp họ xuống để leo lên.

Đừng bao giờ share những thứ có thể kiêma tiền được với người việt. Bài học tui rút ra từ cuộc sống.
    Tốt nhất hãy cho họ cái cần câu, cá muốn có thì tự câu! Vậy là tốt lắm rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến janethorne83 vì bài viết này !

danhducdcnag (02-05-17)