[MU] Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Online - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 179
    Vi phạm quy định onlinezajzaj's Avatar
    Thanks
    9

Ðề: Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Onl

AE hướng dẫn mình cách cài Forum với

.................. m chưa biết cài Forum
    Khách viếng thăm hãy cùng onlinezajzaj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nkoxdl's Avatar
    Thanks
    8

Ðề: Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Onl

có bác nào fix đc cái main stop chưa nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng nkoxdl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    14

Cần hd cách làm web có bác nào biết làm web không ?
    inbox fb [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ cần mấy anh nhiệt tình chứ tiền bạc mình k có đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhuynh300495 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi tinhuynh300495 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cần hd cách làm web có bác nào biết làm web không ?
    inbox fb [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ cần mấy anh nhiệt tình chứ tiền bạc mình k có đâu
    => Thanh niên này, bạn là ai ? mà người ta phải bỏ thời gian công sức ra để giúp ? Nhiệt tình vs bạn thì được cái gì ? Thà bạn có đóng góp to lớn, xây dựng clbs hay là V.I.P gì gì đó lên tiếng thì còn nghe được. Chả biết méo là thằng nào, ko thân cũng ko thích la lên là có người giúp ah. Clb đầy người nhiệt tình tâm huyết, 99,69% ko ai dư thời gian nhào vô inbox giúp đỡ cả, thà nói giúp em vs tiền bạc ko quan trọng thì người ta còn để tâm, keo kiệt bủn xỉn, lại còn lười nhác thì đi chỗ khác dùm. đọc cmt mà thấy ngứa mắt. Nên nhớ ở đời éo thằng nào cho không thằng nào !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to socolas For This Useful Post:

annynhiem (27-10-17), heoan (05-05-17)

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    => Thanh niên này, bạn là ai ? mà người ta phải bỏ thời gian công sức ra để giúp ? Nhiệt tình vs bạn thì được cái gì ? Thà bạn có đóng góp to lớn, xây dựng clbs hay là V.I.P gì gì đó lên tiếng thì còn nghe được. Chả biết méo là thằng nào, ko thân cũng ko thích la lên là có người giúp ah. Clb đầy người nhiệt tình tâm huyết, 99,69% ko ai dư thời gian nhào vô inbox giúp đỡ cả, thà nói giúp em vs tiền bạc ko quan trọng thì người ta còn để tâm, keo kiệt bủn xỉn, lại còn lười nhác thì đi chỗ khác dùm. đọc cmt mà thấy ngứa mắt. Nên nhớ ở đời éo thằng nào cho không thằng nào !!!
    chuẩn mẹ rồi ko biết thì đóng tiền học phí,cứ như bố đời thế chả ai jup là đúng rồi,từ ngày vào clb đến giờ cũng phải đóng học nhiu mới bít thế nào là server rồi 50k mở port,mất tiền mà được học hỏi thì cũng đáng
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    14

chủ thớt cho em hỏi cách cài wed được không ạ cái nay em hơi gà
    tks
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhuynh300495 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tinhuynh300495 [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ thớt cho em hỏi cách cài wed được không ạ cái nay em hơi gà
    tks
    Huong dẫn cai web 10k viettel . Chê đắt nua thì next dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng yeugamemu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi nkoxdl [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Do virut.
    2. Do thiếu file dll trong client
    Khách viếng thăm hãy cùng toilatoi266 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nkoxdl's Avatar
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi toilatoi266 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Do virut.
    chủ topic share nhiu thì làm vậy thôi còn virut thì máy mình chưa cài cái bậy
    Khách viếng thăm hãy cùng nkoxdl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi toilatoi266 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Do virut.
    Do dev file dll thiếu sót gì đấy. Chứ thiếu sao mà chạy đc cha, phán như thánh

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi nkoxdl [Only registered and activated users can see links. ]
    Fix đc từ source client thôi chứ dll buil ra rồi sao ma fix
    Khách viếng thăm hãy cùng yeugamemu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share server tlbb mới 2017
    Bởi lamthanhat trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 80
    Bài viết cuối: 23-08-17, 04:09 AM
  2. [JX] Share Server Tết 2017 Cho New Nghịch
    Bởi JXGau trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 25-01-17, 11:09 PM
  3. Share htdocs của ONE PIECE
    Bởi vibinhvn trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-09-12, 10:01 PM
  4. Share 1 server full đang online tại china
    Bởi [B.M.W]Sports trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 67
    Bài viết cuối: 07-06-12, 07:35 PM
  5. Share Server Season 4 Full ( Online 100%)
    Bởi vipmax1994 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-09-10, 09:41 AM