[MU] Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Online - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 179
    Thành Viên darkbloody's Avatar
    Thanks
    44

Ðề: Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Onl

Chạy TitanLinkServer thì nó hiện lên rồi tắt đi luôn ai giúp em với .
    Khách viếng thăm hãy cùng darkbloody xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Onl

Trích dẫn Gửi bởi darkbloody [Only registered and activated users can see links. ]
    Chạy TitanLinkServer thì nó hiện lên rồi tắt đi luôn ai giúp em với .
    run as admin di...................................
    Khách viếng thăm hãy cùng hercules24 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hercules24 vì bài viết này !

darkbloody (30-04-17)

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Cho hỏi thớt nguyên do từ đâu thớt share FULL thế này, Lại gây bão rồi, lâu lâu clb nhiều thánh chơi trội that, cái này giống như là bưng cơm tới tận miệng rồi, server này từ source Devgame81 share nè, Fix được bug skill master, Freeze Ctrl chưa, nói em biết để vào nghịc xem nào
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi lamua [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhân Dịp 30/04 - 01/05 Mình Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Gồm Tất Tần Tật Những Gi Mình Đang Có Và Phát Triển - Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Online

Bao Gồm

1. Server + Cilent Full + antihack mình đã config và thêm 1 số tính năng v..v..

2. Trọn Bộ Thư Mục Htdocs
    - Bao Gồm
    + Dweb Vip Full 2017 eapi
    + Data Của dweb vip Các Bạn Chỉ Cần attack Dùi dùng Luôn Các Bạn Nào Có Ủy Thác Online Thì Chạy Thêm joi Uy thac Đi Kèm CÒn ko thì Dùng luôn FUll Tính Năng
    + Diễn Đàn Full Database ở trong thư mục diễn đàn
    + Thông Báo admin Giữa màn hình
    + Intro + Tai Game CHo Các Bạn Làm Mu Online

================================================== ======================
    Phần 1:
    Links DB : [Only registered and activated users can see links. ]
    Links Htdocs : [Only registered and activated users can see links. ]

Phần 2 :
    Links Server : [Only registered and activated users can see links. ]
    Links Cilent : [Only registered and activated users can see links. ]

Links : Bạn KangGaly get links Khoi Bị Chết Links nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]
    ================================================== =======================
    IP Server Phần Client
    Chỉnh IP tại Server/tool/1.MainInfo/MainInfo.ini
    Rùi Chạy File GetMainInfo.exe
    Rùi Coppy File connect vào client/Data/Custom

IP antihack Phần Cilent
    Chỉnh IP tại Server/tool/AH_INFO/ClientInfo.ini
    Rùi Chạy File GetClientInfo.exe
    Rùi Coppy File ah.dat vao Client

Còn Phần Config IP Của server Thì Các Bạn Chắc Cũng Bít Rùi Mình ko Hướng Dẫn Nhé
    ================================================== =========================
    Hình ảnh
    ==> Nói that bác share full thế này thì có thể đem online được ngay và luôn, nhưng sẽ chỉ ok đối với các ADmin có kinh nghiệm thôi, các ông mới bập bẹ vác lên online như ai sẽ ngậm luôn quả đắng há há, tốt thôi tốt thôi ^.^
    ==> Chốt lại, các bạn nào đang manh nha muốn là A Đê Em thì vác về là quẩy luôn, oai như ai. Down nhanh ko sau này mất cơ hội, bản này được fix 96,69% rồi,1 số tính năng mới thì kô có thôi, chuẩn 6.969 nhá. Chúc mừng, chuyến này anh em khỏi tốn tiền thuê sver game rồi há há.
    ====> Sự nghiệp A Đê Em của mình lại có thêm nhiều đối thủ rồi. mumoira.info lại giàu to rồi há há há.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    ==> Nói that bác share full thế này thì có thể đem online được ngay và luôn, nhưng sẽ chỉ ok đối với các ADmin có kinh nghiệm thôi, các ông mới bập bẹ vác lên online như ai sẽ ngậm luôn quả đắng há há, tốt thôi tốt thôi ^.^
    ==> Chốt lại, các bạn nào đang manh nha muốn là A Đê Em thì vác về là quẩy luôn, oai như ai. Down nhanh ko sau này mất cơ hội, bản này được fix 96,69% rồi,1 số tính năng mới thì kô có thôi, chuẩn 6.969 nhá. Chúc mừng, chuyến này anh em khỏi tốn tiền thuê sver game rồi há há.
    ====> Sự nghiệp A Đê Em của mình lại có thêm nhiều đối thủ rồi. mumoira.info lại giàu to rồi há há há.
    Có mang về chưa chắc đã online được ngay, online xong mà méo biết server config những gì thì cũng khó hoạt động, ng có kinh nghiệm thì họ cũng có server riêng rồi, chủ yếu cho mấy ng chưa có mang về vọc dần thì đúng chứ mơ mà online được ngay
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến heroviet2301 vì bài viết này !

thusinh1985 (30-04-17)

Thành Viên
    Thanks
    4

mình không hiểu cái này lắm, ai giúp mình được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng duylankt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duylankt vì bài viết này !

mrthang1112 (04-03-18)

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon1 Ðề: Share Trọn Bộ Server MU + Thư Mục Htdocs Full 2017 Đầy Đủ Để Các Bạn Đem Onl

Sao mình dùng win 10 không chạy được TitanLinkServer nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng muedit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tool --> SQL Query Analyzer
    -Cái kia copy pas vào rồi bám "dấu v" rồi chạy
    -Còn mấy cái ủy thác là viết sẵn thì bấm "dấu thư mục" chọn rồi chạy thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng hercules24 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hercules24 vì bài viết này !

mrthang1112 (04-03-18)

Thành Viên
    Thanks
    32

web có shell ah, def của win 10 cũng phát hiện shell
    Khách viếng thăm hãy cùng n4poleong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có mang về chưa chắc đã online được ngay, online xong mà méo biết server config những gì thì cũng khó hoạt động, ng có kinh nghiệm thì họ cũng có server riêng rồi, chủ yếu cho mấy ng chưa có mang về vọc dần thì đúng chứ mơ mà online được ngay
    => chuẩn đó. Tuy là online đc nhưng mỗi sv có cách config riêng. Xưa mà có sv ngon dc share free cả web vip thế này thì hốt bạc rồi há há. Giờ thì lấy tham khảo thôi. Mấy bạn kia giờ còn hỏi về cài đặt SQL nữa thì còn lâu lắm hahaha. Chưa tét thử những mình nghĩ chắc mất 5 ph để vào game quẩy thôi

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

heoan (05-05-17)

Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share server tlbb mới 2017
    Bởi lamthanhat trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 80
    Bài viết cuối: 23-08-17, 04:09 AM
  2. [JX] Share Server Tết 2017 Cho New Nghịch
    Bởi JXGau trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 25-01-17, 11:09 PM
  3. Share htdocs của ONE PIECE
    Bởi vibinhvn trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-09-12, 10:01 PM
  4. Share 1 server full đang online tại china
    Bởi [B.M.W]Sports trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 67
    Bài viết cuối: 07-06-12, 07:35 PM
  5. Share Server Season 4 Full ( Online 100%)
    Bởi vipmax1994 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-09-10, 09:41 AM