[MU] Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27
    Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV

Như tiêu đề, chán nản nên share ra luôn. Sau một thời gian khá dài học hỏi, tìm tòi trong CLB, nhưng không ai chỉ giúp...nên nhớ KhongGianOL 2006 làm được thì các bạn sẽ làm đc nếu còn TÂM.

ChÁn nản và mệt mỏi, nên quyết định cho ra đi sản phẩm cuối cùng còn giữ lại. Ngoại trừ cái SKIN mà 161012 đang nhờ làm và sắp xong.

Thông tin về WEB:

Thứ nhất: Tích hợp các chức năng cần thiết cho MUONLINE.

Thứ hai: Thích hợp cho các phiên bản SS2 đến SS6, SS7. SS8 trở lên phải code lại theo Database của SERVER.

Thứ ba: các update như: truyền thừa tính năng item, quy đổi item thành JEWEL, hệ thống ép đồ, chức năng tích hợp VIP, v...v....đã đc xóa

Thứ tư: vấn đề cài đặt vui lòng hỏi tại topic này hoặc topic GUIDE - KHO LƯU TRỮ.

Thứ năm: tiếp nhận và giải đáp 24/7 (tùy theo tính chất công việc của mình, do bận quá nên tạm thời sẽ dừng lại ở code WEB)

Thứ sáu: có thể sử dụng DB của NBB cho web này, chỉ việc chạy thêm JOB, v.v...

Link FULL
    : [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi KhongGianOL, ngày 22-04-17 lúc 08:25 PM. Lý do: xóa bớt đi những tính năng dev thêm...
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 13 Users Say Thank You to KhongGianOL For This Useful Post:

beobanlinh (12-05-17), DAMMEMU (22-04-17), DaTaBlue (01-11-17), heroviet2301 (23-04-17), huntersun (22-04-17), Jackma2000 (23-04-17), lequangvu (24-04-17), LHB_LOVE (22-04-17), socolas (26-04-17), tan_vu646 (22-04-17), thatislove (11-05-17), thieniu (05-07-17), toilatoi266 (23-04-17)

Thành Viên Jackma2000's Avatar
    Thanks
    209

Ðề: Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV

ĐÚNG RỒI CẬU
    làm người phải có cái tâm !
    sao không lấy cái xoay item của mình cho cậu ấy up vào nhìn nó gọn hơn
    Lần sửa cuối bởi Jackma2000, ngày 23-04-17 lúc 12:59 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Cái mục thứ 3 kia làm gì để có vậy bạn ? Cảm ơn đã chia sẻ xem có gì để vọc không cũng đang xin bộ web mới và bộ ss9 mà đang chờ nhận hàng, dạo này có nhiều cái vọc quá :v
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Lâu không online giờ thấy các bác nhanh nản quá nhỉ?
    Khó khăn mới có hứng ^^.
    Khách viếng thăm hãy cùng toilatoi266 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV

Trích dẫn Gửi bởi Jackma2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    ĐÚNG RỒI CẬU
    làm người phải có cái tâm !
    sao không lấy cái xoay item của mình cho cậu ấy up vào nhìn nó gọn hơn

cái xoay item của hoàng tử eck share phải ko ? mình cũng thích nhưng thôi, có đc cái là tự dev mới ngon...thoạt đầu tớ cũng đc như ý nguyện r...^^! cám ơn cậu jackma2000...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái mục thứ 3 kia làm gì để có vậy bạn ? Cảm ơn đã chia sẻ xem có gì để vọc không cũng đang xin bộ web mới và bộ ss9 mà đang chờ nhận hàng, dạo này có nhiều cái vọc quá :v

Những tính năng đó, tớ giữ lại cho riêng mình, không share ra bởi vì sẽ có những người lợi dụng làm điều không tốt cho thế hệ sau này...xin lỗi cậu nhé heroviet...
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    209

cái của mình chứ của eck nào :d.....
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    209

ôi saxx vãi cái lòng tốt của cậu rồi
    web này mình có cách đây cả năm rồi
    nhớ là đã share lên clb cùng cả dweb dc share lên đây
    thua cậu rồi:d
    cái mục truyền vs thừa hãy xoay item là cậu cũng k có
    đừng nói đến từ xóa đi
    po tay
    thua ..cạn lời..
    đây up lại cái link nguyên bản đây cho cậu chế hjhj
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    38

Thanks tất cả vì tinh thần, share nhiều chưa chắc đã tốt, mấy ông hacker chỉ chờ có vậy để tìm lỗ hổng vào phá game ^^.
    Khách viếng thăm hãy cùng toilatoi266 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV

Trích dẫn Gửi bởi Jackma2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    ôi saxx vãi cái lòng tốt của cậu rồi
    web này mình có cách đây cả năm rồi
    nhớ là đã share lên clb cùng cả dweb dc share lên đây
    thua cậu rồi:d
    cái mục truyền vs thừa hãy xoay item là cậu cũng k có
    đừng nói đến từ xóa đi
    po tay
    thua ..cạn lời..
    đây up lại cái link nguyên bản đây cho cậu chế hjhj
    [Only registered and activated users can see links. ]

tớ có nhưng tớ ko bao giờ share ra...hàng của tớ mà đã share là sao ta....

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Icon7 Ðề: Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV

Trích dẫn Gửi bởi KhongGianOL [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề, chán nản nên share ra luôn. Sau một thời gian khá dài học hỏi, tìm tòi trong CLB, nhưng không ai chỉ giúp...nên nhớ KhongGianOL 2006 làm được thì các bạn sẽ làm đc nếu còn TÂM.

ChÁn nản và mệt mỏi, nên quyết định cho ra đi sản phẩm cuối cùng còn giữ lại. Ngoại trừ cái SKIN mà 161012 đang nhờ làm và sắp xong.

Thông tin về WEB:

Thứ nhất: Tích hợp các chức năng cần thiết cho MUONLINE.

Thứ hai: Thích hợp cho các phiên bản SS2 đến SS6, SS7. SS8 trở lên phải code lại theo Database của SERVER.

Thứ ba: các update như: truyền thừa tính năng item, quy đổi item thành JEWEL, hệ thống ép đồ, chức năng tích hợp VIP, v...v....đã đc xóa

Thứ tư: vấn đề cài đặt vui lòng hỏi tại topic này hoặc topic GUIDE - KHO LƯU TRỮ.

Thứ năm: tiếp nhận và giải đáp 24/7 (tùy theo tính chất công việc của mình, do bận quá nên tạm thời sẽ dừng lại ở code WEB)

Thứ sáu: có thể sử dụng DB của NBB cho web này, chỉ việc chạy thêm JOB, v.v...

Link FULL
    : [Only registered and activated users can see links. ]
    ==>> hay đó qweb này hình như của ntquang.info thì phải. Trước có nghịc thử mà màu mè hoa lá hẹ quá nên sài mỗi cái intro. Newbie kéo về nghịch được đó. Mình thích sự đơn giản mà hok giản đơn haha. Hok sài nhưng thanks for sharing hihi
    P/S share mà xóa hết các tính năng dev thêm thì người ta sài DWEB VIP của eck vẫn phẻ hơn nhỉ
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 26-04-17 lúc 05:37 PM. Lý do: quảng cak
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share DWEB + API + Vòng Quay May Mắn + Ép Đồ
    Bởi hoangtu_eck94 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 09-04-20, 07:41 AM
  2. [MU] bác nào chuyên web cho mình hỏi cách lấy api kqsx của mod lô đề với
    Bởi danhsinh01 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 22-04-16, 08:30 PM
  3. Share quay số may mắn của NhatKiem.Com, code by ME
    Bởi trong0981 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES