[MU] Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV

Trích dẫn Gửi bởi Season3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bạn đã quan tâm cho m hỏi chút sai chủ đề nhé , mình tập tành mu cũng dc 2 năm rồi bây giờ m có ý định mở online bản cuả darksteam vì dẽ quản lí hơn ss6 lên mạn phép bạn cho m ít kinh nghiem online dc không ạ nếu onlne thì chạy sv trực tiếp luôn ạ hay là phải qua máy ảo chạy sv liền luôn vs web có ảnh hưởng gì k bạn m cũng tìm hiểu cũng nhiều lên k giám hỏi ai sợ ngta chê m mạo muội xin kinh nghiệm nếu mất thời gian của bạn thì cho m xin lỗi bạn nhé chỉ là m vì cái đam mê thôi bạn đừng chê cười m vì câu hỏi ngu ngốc nhé

Sorry!

Cuộc sống mà...đưa ra câu hỏi thì phải có người trả lời...

Đây là câu trả lời của tôi:

Thứ nhất: bản darksteam đó đúng là rất dễ quản lý, nhưng web của mình chỉ dùng cho SCF là chủ yếu, nếu bạn mún sử dụng web của mình share cho bản darksteam thì nên code lại bên db lẫn source web cho phù hợp vì theo cơ bản thì nó là MeMuOnline chứ không phải MuOnline...

Thứ hai: muốn đưa lên online. cách nào cũng đc, thực ra bạn phải biết config sao cho phù hợp. Thí dụ: Máy PC config cũng đc nhưng lâu lâu nhà mạng nó sụp ip wan, cậu lại phải chỉnh ip lại sao cho nó phù hợp (đó là theo NO-IP), cái đến, thuê VPS, chấp nhận kinh doanh thì nên chấp nhận kinh phí đắt đỏ 1 chút so với nhiều thứ xung quanh...chốt lại rằng: nếu làm nhỏ thì k cần thuê VPS (máy chủ ảo hoặc máy chủ riêng) và ngc lại.

Thứ ba: web này đã quét shell quét backdoor, trojan argent VK32.dll rồi...nhưng có ảnh hưởng gì không thì xem lại cái thứ nhất.

Thứ tư: vào clb, mà cậu rụt rè quá, đừng sợ ai nói gì chỉ sợ tim mình có nghĩ ra hướng đi hay không thôi...Nói chung là chữ TÂM ban đầu mình nói...KHI ĐAM MÊ MỆT MỎI BỞI TIỀN BÀN THÌ ĐÓ LÀ GÁNH NẶNG. Cuộc đời: lựa cơm gắp mắm thôi bạn...

Thân chào, đoàn kết và xây dựng !
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to KhongGianOL For This Useful Post:

alobabyday (20-05-17), Season3 (19-05-17), thieniu (05-07-17)

Thành Viên
    Thanks
    30

Ðề: Share trọn bộ QWEBFULL + API + KQSX chuẩn + vòng quay may mắn tự DEV

Ai còn db full web này cho mình xin với

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    Khách viếng thăm hãy cùng TrungTuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

mình bị lỗi như này khi đăng nhập hoặc checkconnect.
    Bạn chỉ mình fix với ạ.

Query Error : UPDATE NBB_KQXS SET status=1, timecheck=1507218297, giai0=96, giai1=67, giai21=27, giai22=26, giai31=76, giai32=92, giai33=98, giai34=1, giai35=63, giai36=29, giai41=62, giai42=33, giai43=46, giai44=77, giai51=0, giai52=, giai53=, giai54=, giai55=, giai56=, giai61=0, giai62=, giai63=, giai71=0, giai72=, giai73=, giai74= WHERE ngay='2017-10-05'
    Đã fix được.
    Lần sửa cuối bởi NGUYENHABAC, ngày 05-10-17 lúc 11:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng NGUYENHABAC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Chức năng nhận giải event, mình ấn vào thì nó lỗi như thế này?

Event >> Nhận Giải Thưởng Event
    Query Error : SELECT award_id, award_info, item_slg, item_info, item_image, hsd_time FROM NBB_Award WHERE acc='habac17' AND name='43242' AND status=0 ORDER BY award_id DESC
    Item đạt giải thưởng
    Không có Item đạt giải Event
    Bạn hướng dãn mình fix với.
    Khách viếng thăm hãy cùng NGUYENHABAC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Cài xong không chọn được nhân vật là sao ?
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangvikey xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi hoangvikey [Only registered and activated users can see links. ]
    Cài xong không chọn được nhân vật là sao ?
    kiếm DB phù hợp chứ sao ..............
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Query Error : SELECT giai0, giai1, giai21, giai22, giai31, giai32, giai33, giai34, giai35, giai36, giai41, giai42, giai43, giai44, giai51, giai52, giai53, giai54, giai55, giai56, giai61, giai62, giai63, giai71, giai72, giai73, giai74, ngay FROM NBB_KQXS WHERE status=1 AND (time_get IS NULL OR time_get<1562152915)

bị lội này khi tạo tk và login ai chỉ với ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng kylin413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share DWEB + API + Vòng Quay May Mắn + Ép Đồ
    Bởi hoangtu_eck94 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 09-04-20, 07:41 AM
  2. [MU] bác nào chuyên web cho mình hỏi cách lấy api kqsx của mod lô đề với
    Bởi danhsinh01 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 22-04-16, 08:30 PM
  3. Share quay số may mắn của NhatKiem.Com, code by ME
    Bởi trong0981 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES