Vạch Mặt Hà Văn Long(bthhhz) Tháng 30tr Ăn Vụn 1 200k Và Đâm Sau Lưng Partner - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 91
    Thành Viên
    Thanks
    32

Ðề: Vạch Mặt Hà Văn Long(bthhhz) Tháng 30tr Ăn Vụn 1 200k Và Đâm Sau Lưng Partne

Trích dẫn Gửi bởi janethorne83 [Only registered and activated users can see links. ]
    nhìn sao giống cậu sinh viên tui đang học chung bên hutech quá ta?
    tui học chung lớp kia có 1 người rất giống người này nhưng mặt mụn hơn nhiều
    tui hiện đang liên thông, tuổi cũng lớn hơn mấy bạn đó nhiều, ko lầm bạn này sn 97 học khóa 15 khoa cntt hutech, nếu đúng là người tui đang đoán, còn ngoài ra thì thôi chịu thua nếu ko phải
    no photoshop xóa bớt mụn rồi đó bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng n4poleong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định David_Linh_97's Avatar
    Thanks
    75

Ðề: Vạch Mặt Hà Văn Long(bthhhz) Tháng 30tr Ăn Vụn 1 200k Và Đâm Sau Lưng Partne

Trích dẫn Gửi bởi janethorne83 [Only registered and activated users can see links. ]
    nhìn sao giống cậu sinh viên tui đang học chung bên hutech quá ta?
    tui học chung lớp kia có 1 người rất giống người này nhưng mặt mụn hơn nhiều
    tui hiện đang liên thông, tuổi cũng lớn hơn mấy bạn đó nhiều, ko lầm bạn này sn 97 học khóa 15 khoa cntt hutech, nếu đúng là người tui đang đoán, còn ngoài ra thì thôi chịu thua nếu ko phải
    Thằng đàn bà này nó ở quê tui. Phú yên. Đang học xây dựng miền Trung.
    Khách viếng thăm hãy cùng David_Linh_97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

tập hợp ra phú yên đi, dẫn lên nhà cho đang ở phú yên.
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Vi phạm quy định David_Linh_97's Avatar
    Thanks
    75

lâu lâu làm tút. mà chơi vầy -_-

thằng này cứt loại 3 mà cứ tưởng socola loại thượng hạng
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng David_Linh_97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến David_Linh_97 vì bài viết này !

newlife90 (19-04-17)

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    hôm nay tao xin nói lời những thăng già mồm ở CLB đã từng vào bênh thằng này BTHHZ chúng m vào bên nữa đi Linh_jx và leaning j đó chúng m a cả CLB chữ hồng mà
    bạn chủ thớt mình có địa chỉ nó. Mình và 1 người nữa đang kiếm nó. Bạn muốn thì ibx mình. Can lén mình rồi 1 lũ chó vào cắn hùa
    thứ 1 : thằng Long t không thân hay binh nó nhé. mày đừng có xồn xồn lên thế nhé
    thứ 2 : t là t ghét những thằng như mày. topic hay ai chỉ ngta mày cũng vào đâm chọt được. tính mày nên coi lại.
    nhắc nhỡ mày :
    tên mày khá quen với cái clbgamesvn này rồi. quá quen với AE lập topic : Hỏi Đáp => Box Jx.
    tao không cần biết mày bao nhiêu tuổi. lớn hơn hay nhỏ hơn .đều không quan trọng.
    cái quan trọng mày sống cũng được cha mẹ dạy từ nhỏ cho đến lớn. cũng đi học từ lớp 1 đến lớp 12. cũng được học " Đạo Đức". hay mày ngu quá không tiếp thu được ?.
    cái bài nào người ta đăng hỏi . người khác vào cmt trả lời cho chủ topic hỏi. mày quăng qua cắn người chỉ topic ?.
    topic nào cũng có mặt mày vào war với người ta ?. nói gọn hơn " bãi c** nào cũng có dấu răng của mày " !!.
    tao không muốn war cứ nhắc t làm gì ?. thằng Long bộ t có liên quan à !. im cái miệng mày lại cho cái clb này yên ổn dùm !
    mày xem coi bao nhiêu AE trong clb này ưa mày ?
    Lần sửa cuối bởi Linh_JX, ngày 19-04-17 lúc 01:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi Linh_JX [Only registered and activated users can see links. ]
    thứ 1 : thằng Long t không thân hay binh nó nhé. mày đừng có xồn xồn lên thế nhé
    thứ 2 : t là t ghét những thằng như mày. topic hay ai chỉ ngta mày cũng vào đâm chọt được. tính mày nên coi lại.
    nhắc nhỡ mày :

mày xem coi bao nhiêu AE trong clb này ưa mày ?

M cần gì lật lọng lớn mà nói không dám nhận...m tự úp những topic kia lên nhé xem thử có hùa và bênh bthhz không T k cần ai ưu tao... Ai chơi với tao thì khác. Loại m thì méo bh có lập truong chỉ giỏi hùa. Khè mmoij người và lớn giọng a cả CLB

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái topic của tao vs bthhz t kiêu nó lâp trình pascal thì liên quan j đến nhà m. Rồi m nhảy vô hùa . M làm méo dám nhận thì vô liêm sỉ lắm

V m đóng gô dc gi cho CLB mà lớn giọng share cái gì. Còn box hỏi đáp. David-linh cái mắt m mù à cha mẹ đẻ ra cho ăn học mắt mũi đầy đủ. M phán là Acc clone tao. M thấy và biết chắn chắn không. M là loại miệng phật tâm ngàn dao gắm. Giả nhân giả nghĩa. Tội cho ba mẹ mày

Ngắn gọn cho m: tinh trùng khuyết tật. Block
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 19-04-17 lúc 02:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HungDevJX vì bài viết này !

newlife90 (19-04-17)

Thành Viên kaildo's Avatar
    Đang ở
    Philippines
    Thanks
    14

Icon10 Ðề: Vạch Mặt Hà Văn Long(bthhhz) Tháng 30tr Ăn Vụn 1 200k Và Đâm Sau Lưng Partne

Khách viếng thăm hãy cùng kaildo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi vuila9 [Only registered and activated users can see links. ]
    nó đây vừa tìm dc ảnh anh em nhìn nhé

Đúng là trâu hửi l0z thiệt
    Cái mặt như cái l0z con trâu
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanthien123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanthien123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin hỏi muốn thêm long văn 20+ thì cần thêm ở mục nào
    Bởi sin1992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-04-16, 01:01 PM
  2. [TLBB] Đục lỗ Võ hồn và Long văn !!
    Bởi songtu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 01-05-15, 10:47 AM
  3. [TLBB] Vấn đề Long Văn ?
    Bởi sintriu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu