Vạch Mặt Hà Văn Long(bthhhz) Tháng 30tr Ăn Vụn 1 200k Và Đâm Sau Lưng Partner - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 91
    Vi phạm quy định Alone_'s Avatar
    Thanks
    15

Ðề: Vạch Mặt Hà Văn Long(bthhhz) Tháng 30tr Ăn Vụn 1 200k Và Đâm Sau Lưng Partne

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nói vs bạn rồi ! Ahihi.
    Mình k phải con Gà. Các bạn muốn làm Gà thì cứ làm. Mình làm Nhân rồi
    Vậy nhé. Chúc mày bình an vô sự nhé. Và đừng kiếm chuyện mất công thêm thẹo.
    Khách viếng thăm hãy cùng Alone_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định bthhhz1's Avatar
    Thanks
    2

Ðề: Vạch Mặt Hà Văn Long(bthhhz) Tháng 30tr Ăn Vụn 1 200k Và Đâm Sau Lưng Partne

Trích dẫn Gửi bởi Alone_ [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày lên đây mày hùng hổ lắm, sao hẹn tao rồi tao về đéo thấy 2 bản mặt chó m với thằng Cường bạn mày vậy, mày trọ phường 7 đúng không?. coi núp đi chứ đừng để tao tìm đựoc mày
    Lại gặp chú HungJx văn minh văn vật nhất clb ở đây ròi
    acc clon nhiều cũng méo ai bằng
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi Alone_ [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy nhé. Chúc mày bình an vô sự nhé. Và đừng kiếm chuyện mất công thêm thẹo.
    Mình sẽ cố gắng để giúp bạn không bị thẹo.

Ahihi
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Ngứa hết cả fao câu với cái lũ giả nhân giả đít
    Khách viếng thăm hãy cùng cocozozo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên beobanlinh's Avatar
    Thanks
    71

Mỗi người nhịn 1 tý đi
    Lần sửa cuối bởi beobanlinh, ngày 06-05-17 lúc 03:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng beobanlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Úp lên dùm cho thằng bạn, để bài nó chìm !!
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Ráng mà chai cái mặt lên bể quá rồi giờ cố mặt dày lên nha.
    Đến nổi chính mình còn chả dám nhận với người đời, thì việc làm sai trái nó cũng tỉnh như trăng.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Còn bày đặt mở sv test bắt chước Tài Lê. Cạn lời. Giờ công khai làm sv được rồi khỏi lén lút ăn vụn nha
    Dẹp cái trò dùng mấy cái nick đi add mem của mình rồi spam nhé bạn để họ up ảnh đầy group đây, để report là die nick nha. Mem toàn người quen của thằng Tài này, kết bạn được khỉ khô gì đâu rồi đăng stt thẩm du tinh thần.

Bonus thêm cái tên nick fb và tên id acc khâm sai nha, chắc lại bảo fb thằng em cạnh nhà, giờ bể quá làm liều à
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ở đời kinh quá, làm ăn hợp tác thì bị vụn trộm, làm riêng thì gặp mấy thanh niên húc sv ỳ đùng. Xưa giờ test thuê ko lấy tiền, quảng cáo mem toàn free cho mấy admin jx, giờ thấy sv mình đông và đang mở free đâm ra ganh ghét thuê người vào phá thì mình xin bái các bạn 1 lạy, xin quỳ xuống lạy luôn.
    Sv 100% member đều biết mình và 90% là người quen, hơn 50% là anh em đồng hành nhiều năm tháng thăng trầm, thì húc để câu khách hay gì? Bạn trồng cây gieo mầm, chăm sóc, tỉa nắn, cắt tỉa những phần hư thối thì sẽ có ngày cây sẽ lớn, hoa sẽ ra, quả sẽ mọc. Quả ngon, quả mọng thì bạn có thể hưởng thụ và nhìn ngắm chúng.
    Còn kiểu muốn phá vườn vào ăn trộm quả người ta trồng, cái tư tưởng như vậy thì cả đời chỉ được đến đó, mãi là thằng ăn trộm.
    Khách hàng họ quý và luôn tin yêu mình thì mình làm, còn húc cho lắm cũng thế, cả đám kéo nhau dìm xuống vũng bùn.
    Cố để lại cục cứt và ngoi lên vậy
    Lần sửa cuối bởi papermate, ngày 07-05-17 lúc 12:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng papermate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanthien123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

ĐCM thằng lừa đảo. Đã lừa đảo còn gái đĩ già mồm. Vẫn còn nhởn nhơ, lộng ngôn. Đâm người sau lưng vẫn còn ra dáng thanh cao cao thượng nhà mày.

Thằng hàng xóm hay thằng em họ ăn chặn tiền thì việc đếch gì mà phải đổi ip.
    Nói thẳng con mẹ ra lừa đảo xong sợ phát hiện đổi ip, đổi ip vẫn bị lộ quay sang đổi cho 1 thằng ất ơ ăn chặn.
    Cái loại lừa đảo như mày câm toi cái miệng lại cho đỡ nhục, vẫn còn nay topic này mai cmt kia ra dáng thanh cao.

Mod đọc xong ban thì cứ ban. Mình chẳng quen biết gì thằng lừa đảo hay chủ t đâu. Chẳng qua ghét lũ lừa đảo lại còn gái đĩ già mồm, đâm người sau lưng mà vẫn còn giả nhân giả đít.

Đéo biết ai sống chó nữa đây.

Đây cũng là lần đầu tiên chửi trên diễn đàn. Tuy không đúng với con người thật của mình nhưng thấy thối đéo chịu được, không khạc không nhổ cái thì không chịu được. Cha bố lũ lừa đảo còn già mồm.

Những thằng già mồm nhất 4rum chính là những thằng lừa đảo. Vì sau khi bị phát hiện thì nó gái đĩ già mồm.
    Khách viếng thăm hãy cùng cocozozo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to cocozozo For This Useful Post:

data1990 (08-05-17), vd_tt (08-05-17)

Thành Viên
    Thanks
    5

lên mấy má ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iii
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanthien123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin hỏi muốn thêm long văn 20+ thì cần thêm ở mục nào
    Bởi sin1992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-04-16, 01:01 PM
  2. [TLBB] Đục lỗ Võ hồn và Long văn !!
    Bởi songtu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 01-05-15, 10:47 AM
  3. [TLBB] Vấn đề Long Văn ?
    Bởi sintriu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu