[KT] Game Phong Thần Offline
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên kiemthienvn's Avatar
    Thanks
    18

Game Phong Thần Offline

do chưa có box nên e post đây tại box em thường post,
    game ý có 3 hệ phái đạo sĩ, dị nhân, đấu sĩ ạ, game oánh nhau đầu tiên mà e chơi, lục tung google mà chưa thấy, ae biết server cho e cái link ạ, em cảm ơn!
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemthienvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khacminhct's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Game Phong Thần Offline

Vẫn chưa có sv FS nào đâu bác ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng khacminhct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Thật ra không phải là không có cách, ý tưởng dùng Source JX1 để làm thành FS mình nghĩ ra từ 2010 rồi, vấn đề cần phải thay UI, viết lại script nhiệm vụ, thay maps các thứ qua thôi, việc này tốn rất nhiều thời gian, trừ khi làm 1 team thì may ra sẽ xong sớm
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật ra không phải là không có cách, ý tưởng dùng Source JX1 để làm thành FS mình nghĩ ra từ 2010 rồi, vấn đề cần phải thay UI, viết lại script nhiệm vụ, thay maps các thứ qua thôi, việc này tốn rất nhiều thời gian, trừ khi làm 1 team thì may ra sẽ xong sớm
    cái này hơi khó a ạ, vì nếu chỉ là thay ảnh thì các spr của FS khi vào Võ Lâm hoặc Kiếm Thế đều bị lệch so với nhân vật gốc, kiểu tên ở giữa, nhưng đầu thân dịch lên trên
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kiemthienvn's Avatar
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy jx1 vs jx2 gần nhau vậy có thể làm được không ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemthienvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi kiemthienvn [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉ giống nhau cốt truyện chứ hoàn toàn khác nhau nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này hơi khó a ạ, vì nếu chỉ là thay ảnh thì các spr của FS khi vào Võ Lâm hoặc Kiếm Thế đều bị lệch so với nhân vật gốc, kiểu tên ở giữa, nhưng đầu thân dịch lên trên
    Không phải chỉ thay spr, mà là chỉnh sửa lại tất cả, res nó cũng có tọa độ của riêng nó, với tool làm spr động thì chỉ việc chỉnh lại res spr sao cho ko bị thừa frame là dc. Và nên nhớ, mình đang nói ở đây là Source của JX1, Source build từ C đã share mấy năm qua ấy, ko phải Source kiểu thay spr ko đâu :3

Trích dẫn Gửi bởi kiemthienvn [Only registered and activated users can see links. ]
    JX2 90% hiệu ứng của nó là file khác, ko phải SPR nên khó làm nhiều, gần như ko khả thi.
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Cần người giúp chạy sv Phong vân Offline
    Bởi helyken trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-07-16, 03:24 PM
  2. Cần mọi người giúp về Phong Vân offline.
    Bởi dung9ahpvip trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-06-16, 05:16 PM
  3. Cko e hỏi cách đưa phong vân offline lên hamachi ạ
    Bởi nkoxdl trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-06-15, 11:28 AM
  4. [JX] Cần Xin Phong Thần Offline Ai có cho xin nhá tks trước
    Bởi tieulongnu_ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-12-11, 02:33 PM
  5. Có Phong Thần Offline chưa ạ ?