[JX] [Nghiêm túc] Cần tìm người hợp tác kinh doanh sever private (Sài Gòn- Tây Ninh) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên phungbaphu's Avatar
    Thanks
    39

Ðề: [Nghiêm túc] Cần tìm người hợp tác kinh doanh sever private (Sài Gòn- Tây Ni

uh.hôm qua có thấy cậu đi lãnh giải độc đắc của đài An gian. chắc 2 tỷ sau thuế còn 1ty 8 nhỉ. cơ mà hợp tác vs ai gặp mặt trực tiếp. ở đây từng có phốt report 50 chai rồi đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng phungbaphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: [Nghiêm túc] Cần tìm người hợp tác kinh doanh sever private (Sài Gòn- Tây Ni

Trích dẫn Gửi bởi s3501519 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào anh em clb, hiện tại mình cần hợp tác với anh em mở sever private cho vltk.

Mình có tầm 100 củ nhưng không biết về cách thức kinh doanh cũng như bảo mật gì đó khi bị phá. Sever thì cũng biết có người bán sever có kinh mạch ( chắc là **** nhất private rồi )

Mong ai có kiến thức hay từng kinh doanh có ý định hợp tác nhớ pm mình. Mình tên Phúc, 22 tuổi, đẹp trai, khoai vừa

P/s: Không biết box tại đây đúng không nữa, mong mod nhẹ tay chỉ bảo
    thánh ăn gì em cúng trool vừa thôi (nếu phải các ông giống ông này thì có dám làm điều như ông này ko)
    Khách viếng thăm hãy cùng yeujx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khacminhct's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi DuongDaiCaJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Có vốn thì tạm giữ đó, ráng nghiên cứu, vọc hết nền linux và nếu có mua server của ai đó thì hãy test kỹ, nhiều trường hợp bị lừa đảo rồi, giang hồ hiểm ác lắm. Mà có mua tránh mấy trang web đại loại như vậy nhé: [Only registered and activated users can see links. ] . Qua box tố cáo lừa đảo có tên nó đầy đó.
    Nhìn qua chữ ký của bác thì cho hỏi gói VPS 150.000/tháng đăng ký 3 tháng đc bác setup free JX online hả bác .
    Có bản JX CTC ko bác
    Khách viếng thăm hãy cùng khacminhct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Sever AWJX ĐỒ +1 đến +17, Thú cưởi VNG + Kiếm Thế. Có Thể Mang Kinh Doanh.
    Bởi phongmous96 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 16-08-18, 09:36 AM
  2. [Nghiêm túc] Cần tìm người hợp tác kinh doanh sever private (Sài Gòn- Tây Ninh)
    Bởi s3501519 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-04-17, 02:47 PM
  3. Tìm Người Hợp Tác Làm Sever Kinh Doanh Mu Hoặc Gunny va jx
    Bởi chaulov32012 trong diễn đàn Chat Chit - Tán Gẫu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-02-17, 09:28 AM
  4. [JX] Xin hướng dẫn làm nhân 5 kinh nghiệm cho Sever
    Bởi trungthangc3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-06-13, 10:06 PM