[JX] Nghĩ Dev lâu rồi nhưng quên share lại, nay mới nhớ nên share cho ae :D - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 177
    Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Ðề: Nghĩ Dev lâu rồi nhưng quên share lại, nay mới nhớ nên share cho ae :D

Trích dẫn Gửi bởi JunWoo1 [Only registered and activated users can see links. ]
    tìm đường dẫn server1\script\global\¸÷ÅɽÓÒýµÜ×Ó
    search add_cy(60), đổi 60 thành 70 là có trấn phái + skill xuất sư
    p/s bạn thử treo một thời gian xem có bị lỗi này không nhé mình bị suốt nên nản không muốn cài nữa
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang để server này ở cty, chạy gần 2ngay rồi vẫn bthuong mà bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái vụ skill thì các bác vào phái sẽ add đến skill 50, và lên đến 60 các bác bỏ 5v xuất sư để lấy skill 6x, mình làm vậy để có thể xuất sư đc.

Còn cái hiệu ứng Hắc Thần thì các bác dow bản VLTK miễn phí của VNG về rồi copy cái updatefree10.pak vào, rồi khai báo trong file packet, vào game add skill Càn Khôn Vô LƯợng là có, ID skill 1262.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác có res hiệu ứng hắc thần riêng k bác đức? hay bác dùng pak của vl free vậy
    Pak vl free, remix lại dùng vẫn ngon mà không cần pack riêng ra cuong ạ. Cái này làm từ đời lâu lắm nào rồi ấy
    Gom cái càn khôn vô lượng vào chung Hài ẩn luôn là được mà.
    Theo VNG nè: Hài ẩn Hắc Thần: Khi bị đánh trúng và sinh lực xuống dưới 25%, có xác suất nhân vật nhận được trạng thái tăng tốc độ di chuyển thêm 30% kéo dài trong 10 giây.

Nhìn kỹ chân Nga My tui để skill chuột phải là phật quang phổ chiếu (công kích nội công) ko phải lưu thủy(võ công lưu phái: hỗ trợ) . (bị con võ đang chịch máu tụt đỏ có xác suất ra skill tăng tốc 30% như trên). Hẳn là hàng xịn chứ nhỉ.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Pak vl free, remix lại dùng vẫn ngon mà không cần pack riêng ra cuong ạ. Cái này làm từ đời lâu lắm nào rồi ấy
    Gom cái càn khôn vô lượng vào chung Hài ẩn luôn là được mà.
    Theo VNG nè: Hài ẩn Hắc Thần: Khi bị đánh trúng và sinh lực xuống dưới 25%, có xác suất nhân vật nhận được trạng thái tăng tốc độ di chuyển thêm 30% kéo dài trong 10 giây.

Nhìn kỹ chân Nga My tui để skill chuột phải là phật quang phổ chiếu (công kích nội công) ko phải lưu thủy(võ công lưu phái: hỗ trợ) . (bị con võ đang chịch máu tụt đỏ có xác suất ra skill tăng tốc 30% như trên). Hẳn là hàng xịn chứ nhỉ.
    Cái này lúc trc bác có share trên clb mà đúng k? gộp cái CKVL với Hài ẩn thắc thần như nào bác? thông não phát, bữa add id skill CKVL vào cột U của Hài ẩn hắc thần mà k đc

à có 1 cách nảy nghĩ ra và làm phát đc luôn r, nhưng cái này chỉ add cái hiệu ứng ấy vào chứ k phải thêm skill CKVL, cột J của skill Hài ẩn hắc thần thay số 203 vào là đc
    Lần sửa cuối bởi cuongvh93, ngày 01-05-17 lúc 07:22 AM.

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này lúc trc bác có share trên clb mà đúng k? gộp cái CKVL với Hài ẩn thắc thần như nào bác? thông não phát, bữa add id skill CKVL vào cột U của Hài ẩn hắc thần mà k đc
    à nãy chụp hình mà che mất bảng skill tay trái - phải haha. Tắt máy đi ăn sáng nên online đt chơi thì tui nhắc vậy nha. Tui nhớ thế này thôi, nãy mở ra 1 lần coi lại haha:
    setting- skill.txt:

Cái dạng skill: Hài ẩn - Hắc thần: 1008 sửa lại 503 (hỗ trợ)
    Cột kế bên 1008 đó có chỉ số 3 giữ nguyên
    State special của càn khôn vô lượng = 203 thì phải, copy vô ô tương ứng với hài ẩn hắc thần. Gần cuối cột excel miêu tả có 1 cột tui dịch tạm là "cho phép dùng khi hòa bình (peace) trong thành" bạn search tên cột đó, Càn khôn vô lượng là 1, Hài ẩn - hắc thần nó là 0, nên sửa lại = 1 cho giống y đúc Càn khôn vô lượng. Vậy xong đồng bộ qua thôi.

Goldequip.txt xác suất trọng kích = 3% có id số là 1078 thì phải, xem đuôi cái bao tay số mấy thì hài cũng số đó.
    id càn khôn vô lượng trong đồ là 4065
    Hồi xưa tui share là 4065, giờ sửa lại = 1078 thôi. rồi đồng bộ các thứ
    Cường xem làm nhé. Nghỉ lễ không đi chơi à mà ngồi máy tính ngâm chi cho mệt

à có 1 cách nảy nghĩ ra và làm phát đc luôn r, nhưng cái này chỉ add cái hiệu ứng ấy vào chứ k phải thêm skill CKVL, cột J của skill Hài ẩn hắc thần thay số 203 vào là đc
    Ờ nó đó bạn hiền................... thông minh phết nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

cuongvh93 (01-05-17)

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    à nãy chụp hình mà che mất bảng skill tay trái - phải haha. Tắt máy đi ăn sáng nên online đt chơi thì tui nhắc vậy nha. Tui nhớ thế này thôi, nãy mở ra 1 lần coi lại haha:
    setting- skill.txt:

Cái dạng skill: Hài ẩn - Hắc thần: 1008 sửa lại 503 (hỗ trợ)
    Cột kế bên 1008 đó có chỉ số 3 giữ nguyên
    State special của càn khôn vô lượng = 203 thì phải, copy vô ô tương ứng với hài ẩn hắc thần. Gần cuối cột excel miêu tả có 1 cột tui dịch tạm là "cho phép dùng khi hòa bình (peace) trong thành" bạn search tên cột đó, Càn khôn vô lượng là 1, Hài ẩn - hắc thần nó là 0, nên sửa lại = 1 cho giống y đúc Càn khôn vô lượng. Vậy xong đồng bộ qua thôi.

Goldequip.txt xác suất trọng kích = 3% có id số là 1078 thì phải, xem đuôi cái bao tay số mấy thì hài cũng số đó.
    id càn khôn vô lượng trong đồ là 4065
    Hồi xưa tui share là 4065, giờ sửa lại = 1078 thôi. rồi đồng bộ các thứ
    Cường xem làm nhé. Nghỉ lễ không đi chơi à mà ngồi máy tính ngâm chi cho mệt

Ờ nó đó bạn hiền................... thông minh phết nhỉ
    Cám ơn bác đức nhiều hehe ...............

Thành Viên
    Thanks
    30

Mình đang để server này ở cty, chạy gần 2ngay rồi vẫn bthuong mà bạn.
    mình chạy đc tầm 4 tiếng, treo đấy đi ngủ dậy là bị thế
    Khách viếng thăm hãy cùng JunWoo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

Trích dẫn Gửi bởi JunWoo1 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chạy đc tầm 4 tiếng, treo đấy đi ngủ dậy là bị thế
    hình như là do centor hay sao ý
    ps: mà bác cuongvh mới update đã có bác lấy về mở online
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi kemcpr [Only registered and activated users can see links. ]
    rất tiếc là mình cài centos mới rồi vẫn bị nên thôi chơi tạm bản v4 đằng long vậy
    offline giết thời gian thì quan trọng gì đâu, chỉ là sever này thấy chơi giống 1 bản online quá nên mới ham thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng JunWoo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi kemcpr [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho e cái domain của nó đi bác
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi mrdau115 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lấy domain của nó làm gì vậy 3
    Xem thử sv cuongvh dc phát triển lên sẽ ntn thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share 814 lệnh có sẵn trong Jx Linux (Chưa định nghĩa)
    Bởi bil4i3n trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 34
    Bài viết cuối: 04-06-17, 10:26 PM
  2. More Share Options TNG by BOP5 (Facebook, Twitter, Google +1, AddThis) Share But
    Bởi PandavB trong diễn đàn vBulletin 4.x Add-ons
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-02-16, 08:29 PM
  3. Share link topic share unpack và pack DNTC của JokerVN
    Bởi JokerZone trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-11-15, 08:44 AM
  4. Share WebGame { Tụ Nghĩa Tam Quốc}
    Bởi viethuong9087 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-02-15, 11:15 PM
  5. Share Tam Quốc Diễn Nghĩa Việt hóa chút đỉnh đủ sử dụng .
    Bởi mrtos trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-10-14, 02:35 AM