[KT] làm thế nào để mở full map ạ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    4

làm thế nào để mở full map ạ?

mình là newbie, mới tham gia diễn đàn được không lâu, hiện tại đang sử dụng bản này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi mình di chuyển tới 1 số map thì bị mất kết nối, mình đã hỏi qua và được trả lời là do chưa mở full map. Mình đã hỏi nhiều lần ngay trong topic và inbox cho 1 số bạn nhưng ko thấy ai hướng dẫn phải làm thế nào cả, cũng search khá nhiều trên box nhưng ko thấy. Các bạn có thể bớt chút thời gian giúp mình đc ko ạ. Cảm ơn các bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng hiepvu1996 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Oack123's Avatar
    Thanks
    113

Ðề: làm thế nào để mở full map ạ?

bật full gs lên là full map @@
    Khách viếng thăm hãy cùng Oack123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Oack123 [Only registered and activated users can see links. ]
    bật full gs lên là full map @@
    Mình cũng biết bật full gs là xong nhưng SecureCRT chỉ mở được đến GS2 thì phải làm như thế nào?
    Khách viếng thăm hãy cùng hiepvu1996 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone cyberc's Avatar
    Thanks
    55

Chỉnh wordlset nha bạn...........
    Lần sửa cuối bởi cyberc, ngày 02-04-17 lúc 09:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cyberc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi cyberc [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉnh wordlist nha bạn...........
    bạn có thể hướng dẫn kĩ 1 chút ko?

Thành Viên kiemthienvn's Avatar
    Thanks
    18

Bật full làm gì cho nặng máy bạn, mình chạy có 1 GS nhưng mở hết các map quan trọng chơi off tự sướng như map train quái, tk, tiêu dao, bhd, phó bản, tân thủ thôn, thành, phái, map tân thủ,... gần 200 map, gs 2 dành cho full map tiêu dao và 1 số map cần thiết lúc cần thì bật lên. Như vậy nhẹ hơn cái kiểu chạy gần 1000 cái map như bạn mà vẫn chưa mở hết map quan trọng.
    Vào gamecenter/setting/worldset.txt chỉnh lại. mà có topic hướng dẫn rồi nên ko hd lại, dài dòng lắm, cứ vào đấy tự đọc code mày mò
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemthienvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi kiemthienvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bật full làm gì cho nặng máy bạn, mình chạy có 1 GS nhưng mở hết các map quan trọng chơi off tự sướng như map train quái, tk, tiêu dao, bhd, phó bản, tân thủ thôn, thành, phái, map tân thủ,... gần 200 map, gs 2 dành cho full map tiêu dao và 1 số map cần thiết lúc cần thì bật lên. Như vậy nhẹ hơn cái kiểu chạy gần 1000 cái map như bạn mà vẫn chưa mở hết map quan trọng.
    Vào gamecenter/setting/worldset.txt chỉnh lại. mà có topic hướng dẫn rồi nên ko hd lại, dài dòng lắm, cứ vào đấy tự đọc code mày mò
    Mình đang dùng server linux 14 phái, cũng đang quan tâm vấn đề này. Bạn nào rành có thể hướng dẫn cho mình được không? Mình không rành về lập trình nên đọc cũng chẳng hiểu gì cả.Hoặc post lại thread hướng dẫn cho mình với, mình tìm hoài mà chẳng thấy đâu cả.
    Chân thành cảm ơn các bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng namphongbody xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi kiemthienvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bật full làm gì cho nặng máy bạn, mình chạy có 1 GS nhưng mở hết các map quan trọng chơi off tự sướng như map train quái, tk, tiêu dao, bhd, phó bản, tân thủ thôn, thành, phái, map tân thủ,... gần 200 map, gs 2 dành cho full map tiêu dao và 1 số map cần thiết lúc cần thì bật lên. Như vậy nhẹ hơn cái kiểu chạy gần 1000 cái map như bạn mà vẫn chưa mở hết map quan trọng.Vào gamecenter/setting/worldset.txt chỉnh lại. mà có topic hướng dẫn rồi nên ko hd lại, dài dòng lắm, cứ vào đấy tự đọc code mày mò
    cho em xin link bài viết đó j. tại em tìm mãi k thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng FeiHung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. MUThanhHoa.com - Không Webshop - Full Master Skill - Full Season 6.9
    Bởi tanlockgvn trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-01-17, 07:26 PM
  2. Full cracked software version, no limit, full function
    Bởi czcsas5 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-15, 04:38 AM
  3. Mu Season 6 Reset Giữ Điểm Full Điểm Đổi Đồ Full Open 1h Chiều 3/8/2015
    Bởi killgamer1234 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Bài viết cuối: 04-08-15, 05:10 PM
  4. [MU] Xin full file serve1.00.16 PROTOCOL VTM FULL SEASON II FINAL VERSION BY CUONGLEE
    Bởi lucky113 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 20-06-13, 09:34 AM
  5. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM