[share] võ lâm truyền kỳ 3d - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 67
    Thành Viên tinhlabui's Avatar
    Thanks
    135

Ðề: [share] võ lâm truyền kỳ 3d

Trích dẫn Gửi bởi tuananh1998 [Only registered and activated users can see links. ]
    up lại cái hình với thím die rồi
    vào link google drive là có nhiều hình ảnh đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhlabui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    253

ai chạy đc chưa vậy mọi người ?
    Khách viếng thăm hãy cùng trungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

hóng hàng online chứ chạy cái client còn được thêm cái server chắc máy ko tải nổi
    Khách viếng thăm hãy cùng quanquy6c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    253

Hóng TUT hướg dẫn cho ae cài .
    đã tải về xong nhưng hình như chưa thấy ai chạy đc
    Khách viếng thăm hãy cùng trungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi Dark.Hades [Only registered and activated users can see links. ]
    .
    Game ngon này mà build ở VC2005 á

Cài lại xp
    win 7 run ok @@ (chua cai unikey :v)
    Khách viếng thăm hãy cùng kingmagic10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone bosualongthanh's Avatar
    Thanks
    32

CK co lâu roi . ham làm gi khi nào chơi dc thì sẽ tự có , chu gio SV con 1 dong lỗi chi nhìn dc thoi
    JX3 ban truoc thì ko doi thoai npc , cung chi nhìn mà thôi ko bjt bản này sao nữa
    nếu chơi ngon thì bên tàu đã rầm rô rồi. chứ sao cu im ắng vcl

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bosualongthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bosualongthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    CK có lâu rồi . ham làm gì khi nào chơi đc thì sẽ tự có , chứ giờ SV còn 1 đống lỗi chỉ nhìn đc thôi
    JX3 bản trước thì ko đối thoại npc , cũng chỉ nhìn mà thôi ko bjt bản này sao nữa
    nếu chơi ngon thì bên tàu đã rầm rộ rồi. chứ sao cứ im ắng vcl

[Only registered and activated users can see links. ]
    tưởng gì hóa ra cái hình này là của thằng admin ahxyz mà thằng đó lúc đầu còn ko biết setup phải nhờ mình chỉ. mà vốn dĩ cái sv files đó là blackgold nói với nó ko phải cửu âm rồi mà nó còn cố tình post lên 1 đống diễn đàn lòe tàu khựa.
    mình biết là đang có private bên tàu chạy rồi nhưng thằng admin nó ko chịu public hay bán. nghĩ là vn có nên nếu ai có server files chính xác của cửu âm ko phải blackgold nhé thì vui lòng inbox mình. mình sẵn sàng đàm phán mua game này vì vốn dĩ là fan của trò này mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng jeremybaby xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tinhlabui's Avatar
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi jeremybaby [Only registered and activated users can see links. ]
    tưởng gì hóa ra cái hình này là của thằng admin ahxyz mà thằng đó lúc đầu còn ko biết setup phải nhờ mình chỉ. mà vốn dĩ cái sv files đó là blackgold nói với nó ko phải cửu âm rồi mà nó còn cố tình post lên 1 đống diễn đàn lòe tàu khựa.
    mình biết là đang có private bên tàu chạy rồi nhưng thằng admin nó ko chịu public hay bán. nghĩ là vn có nên nếu ai có server files chính xác của cửu âm ko phải blackgold nhé thì vui lòng inbox mình. mình sẵn sàng đàm phán mua game này vì vốn dĩ là fan của trò này mà.
    hahaha client chuẩn của nó nặng 9gb sv 400mb LOL chú đừng đàm phán gì cả
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhlabui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tinhlabui [Only registered and activated users can see links. ]
    hahaha client chuẩn của nó nặng 9gb sv 400mb LOL chú đừng đàm phán gì cả
    sv mình còn chưa được cầm vào bộ full của nó nên mình ko dám khẳng định, chứ riêng client nó ko có chính xác dung lượng bạn nhé, còn tùy phiên bản nào.
    còn về dung lượng sv ko có cái gì chính xác để kết luận nó chỉ có 400mb cả, riêng phần MAP trong Res của nó đã ko dưới 800mb đâu bạn. còn râu ria phần Lua với 1 số file config thì mới là 400mb thôi. tóm lại mình đóng vai trò muốn tìm mua hay nếu ai đó có lòng share thì rất cảm kích, chứ nói về đi tìm sv này thì mình tìm từ hồi 2014 rồi cơ bao nhiêu cái file bên tàu nó lộ ra thì mình cũng đã sờ vào hết. và kết luận 400mb sv mình ko chắc chắn nhưng là ko bao giờ cái trò đó sv chỉ 400mb
    Khách viếng thăm hãy cùng jeremybaby xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi thinhba [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào cài được mình xin ủng hộ 1 card 100k, ko nhiều nhưng thể hiện chút lòng thành
    Nhớ game này kinh khũng, một thời ngang dọc, công phòng chiến, war bang, cắm cờ Trường An, Thành Đô, khinh công ngắm cảnh...
    Game đóng cửa lâu rồi mà chưa xóa Client nữa, lâu lâu mở lên nghe nhạc cho đỡ nhớ... hix hix
    Tớ cũng vậy, ae trong bang còn đang lưu lạc Trung. Quần què nhưng mình thì k có dk nên đành dừng bước
    Khách viếng thăm hãy cùng danh810 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. share lạc anh truyền kỳ ( kỳ truyện ) =))
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-04-17, 06:58 PM
  2. [SHARE] Bạch Xà Truyện
    Bởi thienvk trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 19-10-15, 12:47 PM
  3. [Share] WebGame Sở Hán Truyền Kỳ - 楚汉传奇
    Bởi kenjii trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 30-12-14, 05:00 PM
  4. [KT] Ai có VH Vô Hạn Truyền Thống Phù share em với