[TLBB] Bác nào rảnh rỗi giúp em cài TLBB chơi trên localhost với ạ.
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon5 Bác nào rảnh rỗi giúp em cài TLBB chơi trên localhost với ạ.

Trước em có chơi TLBB từ khi nó mới ra. Nhưng do học hành rồi công việc nên bỏ vài năm rồi ạ. Giờ muốn chơi nhưng ít thời gian nên em muốn nhờ các bác cài giúp em qua teamviewer chơi offline với chỉnh sửa nhân vật để thỉnh thoảng nghịch ngợm tí. Em xin tạ các bác thẻ 100k ạ.
    Máy em cấu hình i3 5005U, ram 8gb, màn hình intel HD5500, chạy win10 64bit thì có cài được bản 3.52 việt hóa 98% có bác mới share không ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng aviator93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    3

Ðề: Bác nào rảnh rỗi giúp em cài TLBB chơi trên localhost với ạ.

Trích dẫn Gửi bởi aviator93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước em có chơi TLBB từ khi nó mới ra. Nhưng do học hành rồi công việc nên bỏ vài năm rồi ạ. Giờ muốn chơi nhưng ít thời gian nên em muốn nhờ các bác cài giúp em qua teamviewer chơi offline với chỉnh sửa nhân vật để thỉnh thoảng nghịch ngợm tí. Em xin tạ các bác thẻ 100k ạ.
    Máy em cấu hình i3 5005U, ram 8gb, màn hình intel HD5500, chạy win10 64bit thì có cài được bản 3.52 việt hóa 98% có bác mới share không ạ?
    thích thì pm mk cài giùm cho . khỏi tiền vs chả nong mất việc . tuy mình cũng là gà mờ nhưng chả ngán gì đâu he fb :[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ckyeuvkngok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone thienphuc86's Avatar
    Đang ở
    In the Hell
    Thanks
    55

Ban nao chay cung dc ban oi,khong nhat thiet la phai phu hop voi cau hinh, chay offline thi nhieu do la vi vu , tren nay anh em hoc hoi cung nhau dev tlbb choi chu ko tien bac gi nhu nhung room khac ban, ban noi vay coi chung bi cac bac nhac nho thi kho,ban cu yeu cau help thi ai ranh se giup, con phan edit game thi ban co gang len day,se co tat ca cho ban, neu phan nao ban tim ko thay co the post bai hoi...don gian vay thoi.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuc86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Chơi trên local host thì config cái WMW về dạng Host-Only xong sửa IP của cái VMNet0 hay VMNet8 gì đó là run được. Trong linux config 1 cái địa chỉ IP nào đó ví dụ 192.168.1.15 thì ngoài cái VMNet kia cũng Config là 192.168.1.15
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Vậy có bác nào rảnh rảnh giúp em với ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng aviator93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone thienphuc86's Avatar
    Đang ở
    In the Hell
    Thanks
    55

Nếu bạn muốn cài mới một máy ảo theo ip mạng của bạn thì xem ở đây , và cũng có phần chỉnh sửa ip để chạy server , còn bạn download máy ảo có sẵn thì chỉ cần xem phần config những file trong server ở cuối clip là được .

Khách viếng thăm hãy cùng thienphuc86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Xin bản localhost
    Bởi caozobinht trong diễn đàn GTA: SA Multiplayer
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-08-14, 11:02 AM
  2. Không vào được localhost
    Bởi phamtien23890 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-05-13, 11:57 AM
  3. [MU] Vấn đề localhost và localhost:8080
    Bởi kipphong3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9