[JX] các bác ơi chỉ em cái tool nào xem đc đuôi .acp trong data thiên long bát bộ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

các bác ơi chỉ em cái tool nào xem đc đuôi .acp trong data thiên long bát bộ

các bác ơi chỉ em cái tool nào xem đc đuôi .acp trong data thiên long bát bộ với ạ
    dùng tool nào xtra ra spr và ảnh vậy các bác

à các bác biết file đuôi nào trong client thiên long bát bộ là file chứa hình ảnh ko ạ
    em thấy trong data nó nhiều đuôi qua
    .axp
    .acp
    .ac
    Lần sửa cuối bởi vuduymanh, ngày 01-03-17 lúc 08:37 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vn_soldier's Avatar
    Thanks
    10

Ðề: các bác ơi chỉ em cái tool nào xem đc đuôi .acp trong data thiên long bát

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác ơi chỉ em cái tool nào xem đc đuôi .acp trong data thiên long bát bộ với ạ
    dùng tool nào xtra ra spr và ảnh vậy các bác

à các bác biết file đuôi nào trong client thiên long bát bộ là file chứa hình ảnh ko ạ
    em thấy trong data nó nhiều đuôi qua
    .axp
    .acp
    .ac
    spr là 1 định dạng ảnh được quy định bởi coder game thôi, mỗi game mỗi khác chứ bạn nghĩ game nào họ cũng xài spr à
    Khách viếng thăm hãy cùng vn_soldier xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Ðề: các bác ơi chỉ em cái tool nào xem đc đuôi .acp trong data thiên long bát

Trích dẫn Gửi bởi vn_soldier [Only registered and activated users can see links. ]
    spr là 1 định dạng ảnh được quy định bởi coder game thôi, mỗi game mỗi khác chứ bạn nghĩ game nào họ cũng xài spr à
    Thế mình mới hỏi dùng tool j để xem đc định dạng trong data mà hihi mong đc các bác chỉ giúp
    Lần sửa cuối bởi vuduymanh, ngày 02-03-17 lúc 06:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. ai có tool unpack file trong xx_branchs Đại náo thiên cung share (có qua có lại)
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 02-06-14, 07:39 PM