[MU] MuServer Season 9 EP2 IGCN v9.5.1.15 - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 109
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: MuServer Season 9 EP2 IGCN v9.5.1.15

Trích dẫn Gửi bởi DJMaster [Only registered and activated users can see links. ]
    $75 nhưng nó không bán lẻ kiểu đó đâu bạn, nó bắt mua kèm tài khoản premium thường hoặc plus cơ. Dùng bản Lite cũng việt hoá được 1 số file.
    Cách đơn giản là kiếm MU nào đã việt hoá sẵn rồi copy về thôi rồi sửa mấy cái link website ở text.bmd đi :v.
    Đã từng có lúc hứng thú với MU và tính đầu tư nghiêm túc nhưng không có đủ thời gian. Không ngờ MU chưa bao giờ là hết HOT, đợi thêm một thời gian nữa để IGC dev xong SS12 xem sao.

[Only registered and activated users can see links. ]

P/S: Bác nói đúng, ToolKit Premium nó chỉ bán kèm với gói Premium hoặc Premium Plus, giá cũng khá ổn cho 1 tool chuyên nghiệp như vậy. Mình có tự tay dịch một số file lúc SS8 không biết có tận dụng được cho bản này ko, nếu cần thì mình up vài file test thử.
    Khách viếng thăm hãy cùng NoIP xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    67

Thực ra bản S9 này mình cũng đã từng Việt Hoá khá đầy đủ rồi, chắc link vẫn còn trên drive lúc nào tìm lại ném lên nếu mọi người cần.
    MÌnh cùng đang đợi SS12 của IGCN xem thế nào sẽ chạy lại sv chơi thử xem sao .
    Khách viếng thăm hãy cùng DJMaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Thời điểm này online ss12 sẽ không tốt, bởi người chơi chưa lam quen với ss8 ss9 mà nhảy lên ss12 sẽ có cảm giác lạ, nếu hướng dẫn không cụ thể, lối chơi không lâu bền, thì chắc chắn một điều sẽ thua lỗ và sập tiệm.
    Lần sửa cuối bởi heroviet2301, ngày 27-02-17 lúc 01:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    23

Icon1 Ðề: MuServer Season 9 EP2 IGCN v9.5.1.15

sao mình dùng sv và client + edit serverinfo.bmd của chủ thớt mà bấm run main ko dc nhỉ,
    Khách viếng thăm hãy cùng conbuom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi conbuom [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình dùng sv và client + edit serverinfo.bmd của chủ thớt mà bấm run main ko dc nhỉ,
    IGC.dll bị hỏng, thay cái khác và sửa lại IP trong đó hoặc nếu dùng IP đó thì để mặc định rồi connect là được.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    280

Các bác cho hỏi mình chơi Season 12 thấy nhân vật tạo lúc đầu skin nhìn đẹp quá. Có cách nào thay mấy skin nhật vật các class của Season 12 về Season 8 được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    23

không hiểu sao mỉnh chạy sv thì ko bị báo lỗi mà khi đang nhập vào game được rồi nó báo lỗi như vậy.
    mình dùng data và sv bạn trọng share

file dll trong soucre cua ban trong build ra cũng ko run dc main ko biết vấn đề gì
    Lần sửa cuối bởi conbuom, ngày 27-02-17 lúc 05:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng conbuom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên royce2k2's Avatar
    Thanks
    45

Mọi người giúp mình sửa lỗi này với, mình cài và chạy sever ok rồi, nhưng vào client thì bị báo don't send
    Mình đã edit đúng serial và ip trong severinfo.bmd , không hiểu sai ở bước nào ?
    Trước h máy tính của mình vẫn chơi các MU ss9,10 bình thường, mình vừa vào thử ss11 của gamethuvn thì chơi vẫn tốt, ko bị lỗi, (nên đây không phải lỗi do thiếu thư viện vc++ đâu).
    Lần sửa cuối bởi royce2k2, ngày 06-03-17 lúc 05:58 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng royce2k2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên royce2k2's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi royce2k2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người giúp mình sửa lỗi này với, mình cài và chạy sever ok rồi, nhưng vào client thì bị báo don't send
    Mình đã edit đúng serial và ip trong severinfo.bmd , không hiểu sai ở bước nào ?
    Trước h máy tính của mình vẫn chơi các MU ss9,10 bình thường, mình vừa vào thử ss11 của gamethuvn thì chơi vẫn tốt, ko bị lỗi, (nên đây không phải lỗi do thiếu thư viện vc++ đâu).
    up, mọi người giúp mình với, sever này hay quá mà mò mãi cứ bị tắt client
    Khách viếng thăm hãy cùng royce2k2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi royce2k2 [Only registered and activated users can see links. ]
    up, mọi người giúp mình với, sever này hay quá mà mò mãi cứ bị tắt client
    C++ 2005,2008,2010,2012,2013,2015 cả x64 và x86

Không được kiếm Client khác đi
    Khách viếng thăm hãy cùng xuanloveall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [Source] MuOnline IGCN Season 9.5 (v9.5.1.15)
    Bởi Trong trong diễn đàn Development
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 14-03-17, 04:45 PM
  2. [MU] IGCN Season 6 EP 3 - CRACKED!
    Bởi sunhide trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 22-06-12, 09:31 PM