HOT Share Sever Chinh Đồ Linux Thương Mại Tân Chinh Đồ Đang Chạy ! - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 81
    Thành Viên
    Thanks
    188

Ðề: HOT Share Sever Chinh Đồ Linux Thương Mại Tân Chinh Đồ Đang Chạy !

Trích dẫn Gửi bởi BeMeGame [Only registered and activated users can see links. ]
    VH có dấu phải cần tìm cao thủ mình để ý có 1 code liên quan đên VH có dấu ko biết phải hay ko
    Gốc LANG="zh_CN.UTF-8" tụi china sữa LANG="zh_CN.GB2312"
    vì ko phải chuyên môn coder nên minh cũng thua ^^
    bác ơi bản này tăng giảm exp thế nào nhỉ. config k có
    Khách viếng thăm hãy cùng kenh14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Icon10 Ðề: HOT Share Sever Chinh Đồ Linux Thương Mại Tân Chinh Đồ Đang Chạy !

Trích dẫn Gửi bởi BeMeGame [Only registered and activated users can see links. ]
    @boybomxe mình share sever ko phải cho riêng 1 mình bạn còn chuyện share hay ko là quyền của mình ok hào phóng hay ko hào phóng nó cũng chẳng có liên quan ok ?
    nều bạn cảm thấy nó có gì đó hay thì bạn like ko thì dis like ai cũng vui chứ đừng cmmt kiểu xuyên xỏ trẻ trâu như vậy ko hay. chào bạn
    Mình chỉ comment công tâm theo những gì đã post ở box chinh đồ và có kèm trích dẫn nhé.
    Còn về việc share chinh đồ nói riêng và share phần mềm nói chung thì chỉ có người share mới biết chính xác share cái gì thôi.
    Bây giờ có ai đó share 1 bản chinh đồ nói là chinh đồ vng, chinh đồ pk, chân mệnh thiên tử, chinh đồ vo song thì chỉ có những người từng chơi mới biết mà so sánh thôi. Lớ ngớ vớ phải phần mềm cài mã độc thì coi như xác định rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng boybomxe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    117

CD thì tất cả NPC đều giống nhau. ngựa và trang bị hệ thống quest.
    khác nhau ở chổ là bạn tự bỏ công sức của bạn vào xay dựng.
    VD: thêm boss
    thêm quái mới
    thêm 1 npc
    thêm nhiệm vụ mới
    thêm skill mới
    thay đổi hình ảnh củ bằng hình ảnh mới
    thì nó sẽ khác thôi và nó là của riêng bạn.
    ai đã từng làm qua rồi thì sẽ biết thôi.......................
    bạn nói cũng hài , bác bảo share bản giống mấy bản kia , bây h kêu bỏ công sức ra thêm vào , gà như tụi tôi biết thêm vào đã chẳng phải ngồi hóng mấy bản các bác share
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi trongbt1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nói cũng hài , bác bảo share bản giống mấy bản kia , bây h kêu bỏ công sức ra thêm vào , gà như tụi tôi biết thêm vào đã chẳng phải ngồi hóng mấy bản các bác share
    Đây là tư tưởng ăn sẵn...
    Người ta share là share cái bộ Server chứ lấy đâu ra giống hệt được. Thêm quái thêm quest thêm hình ảnh phải tự mình phát triển

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kenh14 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác ơi bản này tăng giảm exp thế nào nhỉ. config k có
    Tăng exp theo từng level hoặc tăng exp từng quái hoặc ... (... )
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi hattieuadt [Only registered and activated users can see links. ]

[/COLOR]Tăng exp theo từng level hoặc tăng exp từng quái hoặc ... (... )
    Bạn chỉ rõ hơn nếu muốn tăng theo lv thì file nào k???

Thành Viên BeMeGame's Avatar
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi kenh14 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chỉ rõ hơn nếu muốn tăng theo lv thì file nào k???
    sever linux ko có tăng exp hệ thống như sever window chỉ tăng exp vào quái và nhiệm vụ hay event thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng BeMeGame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BeMeGame vì bài viết này !

kenh14 (13-03-17)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    17

sever linux ko có tăng exp hệ thống như sever window chỉ tăng exp vào quái và nhiệm vụ hay event thôi.
    Tăng Exp vô quái vào phần nào vậy bác ?
    Khách viếng thăm hãy cùng haipham1134421 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi haipham1134421 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tăng Exp vô quái vào phần nào vậy bác ?
    Máy thánh NewBie nên tìm game One Click mà chơi, khuyên thành thật đấy.
    < Hoặc nên đọc hết , đọc kỹ bài viết, và các comment trước, không nên vừa vào đã kéo xuống cmt >
    Game Linux có thể khó hơn 1 chút với Sv win, nhưng đa số người hiểu biết 1 chút thì sẽ không đi hỏi "Khó " như vậy.

Có các bạn làm nhiều người không muốn share cái gì hết ngồi trả lời cũng mệt.

Đừng nói với mình là, tôi không biết nên tôi phải hỏi. Cái này đúng, nhưng các bạn nên học từ đầu, đi theo quá trình từ những TOPIC dễ hơn, những game dễ hơn, để có thể dần nâng cao hiểu biết.

Rồi tới lúc khá hơn 1 chút, sẽ vào những Topic như này, không biết thì vẫn sẽ đặt câu hỏi, nhưng câu hỏi nó có chất lượng, không phải những câu hỏi dạng mà, nhìn ko muốn trả lời ...
    Thân !
    Khách viếng thăm hãy cùng ctvwebgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ctvwebgame vì bài viết này !

BeMeGame (25-03-17)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi ctvwebgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy thánh NewBie nên tìm game One Click mà chơi, khuyên thành thật đấy.
    < Hoặc nên đọc hết , đọc kỹ bài viết, và các comment trước, không nên vừa vào đã kéo xuống cmt >
    Game Linux có thể khó hơn 1 chút với Sv win, nhưng đa số người hiểu biết 1 chút thì sẽ không đi hỏi "Khó " như vậy.

Có các bạn làm nhiều người không muốn share cái gì hết ngồi trả lời cũng mệt.

Đừng nói với mình là, tôi không biết nên tôi phải hỏi. Cái này đúng, nhưng các bạn nên học từ đầu, đi theo quá trình từ những TOPIC dễ hơn, những game dễ hơn, để có thể dần nâng cao hiểu biết.

Rồi tới lúc khá hơn 1 chút, sẽ vào những Topic như này, không biết thì vẫn sẽ đặt câu hỏi, nhưng câu hỏi nó có chất lượng, không phải những câu hỏi dạng mà, nhìn ko muốn trả lời ...
    Thân !
    - Xin lỗi chứ bạn lên là người đọc lại comment trước nhé !
    - Khi chưa có câu trả lời thì người ta không biết sẽ hỏi. Còn việc bổ sung cẩu hỏi là do người đăng bài cập nhật sau.
    - Đừng nói cái giọng có vẻ ta đây cái gì cũng biết.
    Khách viếng thăm hãy cùng haipham1134421 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến haipham1134421 vì bài viết này !

kenh14 (24-03-17)

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi haipham1134421 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Xin lỗi chứ bạn lên là người đọc lại comment trước nhé !
    - Khi chưa có câu trả lời thì người ta không biết sẽ hỏi. Còn việc bổ sung cẩu hỏi là do người đăng bài cập nhật sau.
    - Đừng nói cái giọng có vẻ ta đây cái gì cũng biết.
    chuẩn chuẩn! ghét nhất thể loại k giúp còn giở giọng dạy đời.

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. Share sever Chinh Đồ
    Bởi thienvk trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 13-01-16, 09:46 AM
  3. Chinh đồ: Nơi bàn luận, chia sẻ, phát triển Chinh đồ Pri..
    Bởi handoi198914 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-03-14, 11:32 PM
  4. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-03-13, 02:59 PM
  5. [TLBB] cho em hoi em muon chinh tang hinh trong thanh voi chinh do chien than
    Bởi KeenEnd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-08-12, 12:49 PM