[KT] Share server Gần giống sv kiếm thế bá vương - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 176
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Share server Gần giống sv kiếm thế bá vương

.................................................. .............................................
    Lần sửa cuối bởi jambovt05, ngày 17-02-17 lúc 11:59 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jambovt05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    139

bác nào có máy ảo server ko ? e xài bản server tuan565 mà bị lỗi port hay sao gameserver ko kết nối với gamecenter dc ?
    Khách viếng thăm hãy cùng namvincen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi namvincen [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào có máy ảo server ko ? e xài bản server tuan565 mà bị lỗi port hay sao gameserver ko kết nối với gamecenter dc ?
    Mình cũng sài máy ảo của tuan565 đây copy cái server này lên sau đó config mầy file ini ấy là chơi ok ah. Server tuan565 thì mấy cái database có chữ nadev ở đầu, Ví dụ file gc_config.ini của thớt ở folder Kiem The Ba Vuong dev\Gamecenter thì dòng Database=91jx_gamecenter còn bác tuấn là Database=nadev_gamecenter. Bạn cứ config lại mấy file ini trong folder Kiem The Ba Vuong dev thấy mấy cái database nào có 91jx thì đổ thành nadev là được. Bạn có thể xem lại mấy file ini trong server của bác tuấn rồi cấu hình server của thớt lại y như thế là OK
    Lần sửa cuối bởi mylove2004tc, ngày 19-02-17 lúc 04:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove2004tc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mylove2004tc vì bài viết này !

namvincen (19-02-17)

Thành Viên
    Thanks
    139

Trích dẫn Gửi bởi mylove2004tc [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng sài máy ảo của tuan565 đây copy cái server này lên sau đó config mầy file ini ấy là chơi ok ah. Server tuan565 thì mấy cái database có chữ nadev ở đầu, Ví dụ file gc_config.ini của thớt ở folder Kiem The Ba Vuong dev\Gamecenter thì dòng Database=91jx_gamecenter còn bác tuấn là Database=nadev_gamecenter. Bạn cứ config lại mấy file ini trong folder Kiem The Ba Vuong dev thấy mấy cái database nào có 91jx thì đổ thành nadev là được. Bạn có thể xem lại mấy file ini trong server của bác tuấn rồi cấu hình server của thớt lại y như thế là OK
    ok mình fixx dc òi mà bản này cần mở mấy GS để full map vậy bạn
    Tại máy mình ram có 6gb ak nên ko dám mở hết GS

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi namvincen [Only registered and activated users can see links. ]
    ok mình fixx dc òi mà bản này cần mở mấy GS để full map vậy bạn
    Tại máy mình ram có 6gb ak nên ko dám mở hết GS
    Mình cũng không biết nữa. Mà mình mở chỉ 1GS là chơi mấy cái cơ bản được rồi (Thành thị,Thôn Trấn, Môn Phái,map 115,TK). Muốn oánh boss thì cứ add vào túi tân thủ rồi đánh ở LAM AN luôn cho tiện.Mình có thử mở thêm GS2,GS3... mà chả thấy nó load thêm MAP mặc dù sài worldset full.
    Mà offline vậy thì quá OK rôi cứ 1GS cho nhẹ.
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove2004tc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    139

Trích dẫn Gửi bởi mylove2004tc [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng không biết nữa. Mà mình mở chỉ 1GS là chơi mấy cái cơ bản được rồi (Thành thị,Thôn Trấn, Môn Phái,map 115,TK). Muốn oánh boss thì cứ add vào túi tân thủ rồi đánh ở LAM AN luôn cho tiện.Mình có thử mở thêm GS2,GS3... mà chả thấy nó load thêm MAP mặc dù sài worldset full.
    Mà offline vậy thì quá OK rôi cứ 1GS cho nhẹ.
    oh thanks bạn mà mình thấy mấy cái shop ở tiền trang hình như bị lỗi shop Sát Thần lại toàn là ấn còn mấy shop kia rỗng ko ak bạn có bị lỗi này ko
    vs lại mình ko biết mua cái luyện hoá ngoại trang ở đâu nữa mấy server kia thì trong Trân còn trong này lại ko có

Thành Viên
    Thanks
    13

oh thanks bạn mà mình thấy mấy cái shop ở tiền trang hình như bị lỗi shop Sát Thần lại toàn là ấn còn mấy shop kia rỗng ko ak bạn có bị lỗi này ko
    vs lại mình ko biết mua cái luyện hoá ngoại trang ở đâu nữa mấy server kia thì trong Trân còn trong này lại ko có
    Tải về rồi chép vô folder setting của server và client kiếm thế sau đó giải nén ra nhé để đồng bộ nhé. Cái đó chỉnh lại tí thôi
    Link: [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy cái để up ngoại trang thì đánh boss voi nó rơi ra ấy, làm biến thì mở file scriptitem.txt kiếm cái id item đó add vô là ok. Hoạc bạn có thể vào script hotrotanthu.lua mở chức an Alpha test ra trong đó có add cả đống..
    Tinh Thạch Kim Long Tinh Thạch Kim Long 18 1 1331 5
    Tinh Thạch Thánh Hỏa Tinh thạch 18 1 1331 4
    Tinh Thạch Đoạn Hải Tinh thạch 18 1 1331 3
    Tinh Thạch Ảnh Nguyệt Tinh thạch 18 1 1331 2
    Tinh Thạch Phượng Hoàng Tinh thạch 18 1 1331 1
    Lần sửa cuối bởi mylove2004tc, ngày 20-02-17 lúc 10:48 AM.

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mylove2004tc vì bài viết này !

namvincen (20-02-17)

Thành Viên
    Thanks
    0

Chào mọi người!

Lâu ngày vào lại, cho mình hỏi là SV sao kích thước dung lượng ít quá vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng phongtrym xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi phongtrym [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào mọi người!

Lâu ngày vào lại, cho mình hỏi là SV sao kích thước dung lượng ít quá vậy?
    Dung lượng nhỏ nhưng nó ngon, đây là clip mình quay lại 1 số chức năng của bản này: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Dung lượng nhỏ nhưng nó ngon, đây là clip mình quay lại 1 số chức năng của bản này: [Only registered and activated users can see links. ]
    Ram 4GB có chơi được không bác? Hồi xưa cài bản cũ thì k mở hết map nên chơi rất khó và chán
    Khách viếng thăm hãy cùng phongtrym xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  3. [TLBB] Share các thứ cần thiết của server Tuan565 đã share...
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 06-11-14, 07:09 PM
  4. [HKGH] Share Server 8.0 China share Full npc
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-13, 01:30 AM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM