[JX] Cần hướng dẫn đăng ký 1 acc vào đc nhiều sv trên Linux - giá hữu nghị ai giúp pm - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Ðề: Cần hướng dẫn đăng ký 1 acc vào đc nhiều sv trên Linux - giá hữu nghị ai giú

Trích dẫn Gửi bởi kid1182000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm cách này thì 2 server chạy chung 1 thư mục Pays à bác ? Cấu hình chính xác của nó là 1 thư mục Pays dùng cho 1 server, và tất cả Pays đó dùng 1 DB mssql.
    Uh 1 máy Windows chạy với 3-4 JX luôn cũng đc. k phải 1 Pays dùng cho 1 server mà là 1 Pays dùng cho nhiều server. mới thử 2 server JX, còn 3 JX thì chưa thử, nhưng mìn nghĩ chắc k vấn đề gì.
    Lần sửa cuối bởi cuongvh93, ngày 14-01-17 lúc 09:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nyD-vEnus's Avatar
    Thanks
    69

Ðề: Cần hướng dẫn đăng ký 1 acc vào đc nhiều sv trên Linux - giá hữu nghị ai giú

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Uh 1 máy Windows chạy với 3-4 JX luôn cũng đc. k phải 1 Pays dùng cho 1 server mà là 1 Pays dùng cho nhiều server. mới thử 2 server JX, còn 3 JX thì chưa thử, nhưng mìn nghĩ chắc k vấn đề gì.
    Vấn đề là bao nhiêu SV cũng được con Windows chỉ cần mở Port 5002 và chạy 2 cái Paysys , trong Serverlist cứ thêm IP và MAC mới , copy cái trên xuống

Bao nhiêu sv cũng chung 1 cách như vậy hết nhé các cậu

Ai cần thì cứ inbox mình , mình thông não cho cái này . Còn về vấn đề Port của s3relay thì không ảnh hưởng vì Port đó chạy trên con Linux rồi , mà mỗi Server chạy riêng 1 con Linux thì đâu cần phải khác port ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng nyD-vEnus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

cái này làm được,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Kiến nghị [Thay đổi phần đăng ký] Phù hợp tiêu chuẩn CLB
    Bởi thmodz trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-12-16, 06:28 PM
  2. [JX] một gs sv linux tối đa đăng nhập được bao nhiêu người ??
    Bởi thientuvn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-16, 04:16 PM
  3. Sao Hollywood nhiễm HIV vẫn quan hệ với hàng nghìn cô gái
    Bởi ClipNhatCuong trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-15, 01:28 PM
  4. Đề nghị nhiều anh em xem lại thái độ của mình!
    Bởi lqthanh85bl trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 29-12-14, 04:53 PM
  5. [Gunny] Lỗi đăng nhập. bác nào biết lỗi này xin hướng dẫn mình cám ơn nhiều
    Bởi laibixoa trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 18-07-14, 05:13 PM