[JX] Các bác giúp em lỗi tàng hình đồ Tinh Sương này với ạ .
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên sky.light9530's Avatar
    Thanks
    118

Các bác giúp em lỗi tàng hình đồ Tinh Sương này với ạ .

Em đang cài off server hkmp nhưng khi mang đồ Tinh Sương vào thì bị tàng hình nhân vật , em nhớ là có đọc cách fix ở đâu đó nhưng giờ dùng chức năng tìm trên diễn đàn thì không ra . Các bác ai biết thì chỉ giúp em với ! Cám ơn các bác
    Khách viếng thăm hãy cùng sky.light9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kid1182000's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Các bác giúp em lỗi tàng hình đồ Tinh Sương này với ạ .

Trích dẫn Gửi bởi sky.light9530 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em đang cài off server hkmp nhưng khi mang đồ Tinh Sương vào thì bị tàng hình nhân vật , em nhớ là có đọc cách fix ở đâu đó nhưng giờ dùng chức năng tìm trên diễn đàn thì không ra . Các bác ai biết thì chỉ giúp em với ! Cám ơn các bác
    Của bạn đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1182000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kid1182000 vì bài viết này !

sky.light9530 (13-01-17)

Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi kid1182000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Của bạn đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    Client của e không có mục nprec hay npcres luôn bác ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng sky.light9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi sky.light9530 [Only registered and activated users can see links. ]
    Client của e không có mục nprec hay npcres luôn bác ơi
    Xem comment của mình, trang 32 này nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]

làm theo, nó cũng y như ver tinh sương đấy thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

sky.light9530 (13-01-17)

Thành Viên nguyennhuloi's Avatar
    Thanks
    149

muốn có đồ Tinh Sương với lằng nhằng các đồ khác thì cứ vác client đi update bản mới nhất của vinagame nhưng lưu ý giữ lại file slistcache.pak trong data nhé bác không lại được cái nó hỏng cái kia
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennhuloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyennhuloi vì bài viết này !

sky.light9530 (16-01-17)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

vấn đề ở đây không phải chỉ là đồng bộ.
    mà là bạn nên coi thử client của bạn đã là client mới nhất của volam.zing chưa.
    bạn hãy kiểm tra updatejx14.pak xem có phải là 1.2 gb k
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

sky.light9530 (24-01-17)

Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    vấn đề ở đây không phải chỉ là đồng bộ.
    mà là bạn nên coi thử client của bạn đã là client mới nhất của volam.zing chưa.
    bạn hãy kiểm tra updatejx14.pak xem có phải là 1.2 gb k
    upjx14pak của e chuẩn 1.2gb bác , đợt lập topic này e có click vào link của bác nào ở trên xong làm theo cách là tải cái patch của sever nào về xả ra và đc rồi . Nhưng khi em chạy server của bác khác và xả patch của server đó thì client lại bị tàng hình và không nhớ cách fix nữa nên giờ bị tiếp nè ! Bác có cái patch nào không bị tàng hình share cho em với . Thanks bác !

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

upjx14pak của e chuẩn 1.2gb bác , đợt lập topic này e có click vào link của bác nào ở trên xong làm theo cách là tải cái patch của sever nào về xả ra và đc rồi . Nhưng khi em chạy server của bác khác và xả patch của server đó thì client lại bị tàng hình và không nhớ cách fix nữa nên giờ bị tiếp nè ! Bác có cái patch nào không bị tàng hình share cho em với . Thanks bác !
    vậy là đồng bộ các file goldequip.txt và goldequipres.txt từ sv không lỗi sang sv có lỗi . tìm tên đại khái nhá. vì đã del game rồi nên k nhớ kỹ nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Chắc lấy patch của mình rồi chép đè của người khác vô. Xoá thử file npcres trong patch mới xem. Patch mình npcres còn vì nó là res của skill hoa sơn mà thôi. Thích thì chép vào bản bạn dùng ko thì đơn giản là xoá đi.
    Nhưng cũng nên làm theo hd bthhhz nói trên, có thể goldequip.txt mấy bản này khác nhau và patch khác nhau
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share xếp hạng nhân vật theo tinh lực, xài game.exe hiển thị tinh lực -> hạng ?
    Bởi nhaodzo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 05-10-20, 12:28 PM
  2. Help me ! tìm game Tinh Hoa Tam Quốc (Tên gốc: Tướng Tinh Truyện)
    Bởi mrbinu2110 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-07-14, 02:11 PM
  3. [KT] Xin hỏi cách bỏ giới hạn ăn tinh lực hoạt lực
    Bởi babychum trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-01-12, 12:51 AM
  4. Quạ tinh màu vàng ???
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-01-11, 05:51 PM
  5. xin tên của 3 loại sói tinh ( bình thường,tấn công,phòng thủ )
    Bởi hellomoto2508 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-11-10, 02:37 AM