[MU] Gift from muorigin EX700 of Webzen
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 8 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80
    Thành Viên
    Thanks
    54

Icon10 Gift from muorigin EX700 of Webzen

Server có thư mục JoinSV chứa đựng một số virus sâu bọ nguy hiểm chắc do mấy bạn China tặng cho mình rồi khuyến mãi luôn mấy con sâu virus worm trojan đánh cắp thông tin, nên mình đã phát hiện và xóa tất cả nó đi thay thế bằng một JoinSV an toàn khác, và đã update lại, mong các bạn vui lòng xóa thư mục MuServer cũ, rồi cài lại windows và tải lại Server mới để đảm bảo những dữ liệu của các bạn, Chân thành xin lỗi.
    Đây là món quà đặt biệt mà team GiadinhMU gửi tặng đến các fan hâm mộ trò chơi MU huyền thoại, được phát triển và chỉnh sửa hoàn toàn cơ bản nhất và điểm kinh nghiệm đến hệ thống quái vật hợp lý nhất. Chúc các bạn năm mới vui vẻ, khỏe mạnh và hạnh phúc.

PUBLISHED BY ⓒ Webzen Inc. ALL RIGHTS RESERVED.
    COPYRIGHTⓒ Shanghai Kaiying Network Technology Co., Ltd.
    and Beijing TIANMASHIKONG Network Technology Co.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Hệ thống:
    - Kinh nghiệm Ex10 drop 4
    - Nhiệm vụ 7 class 100%
    - Skill 7 class 100% hoàn toàn không Bug.
    - Quái vật all map 100%, hệ thống drop Box 100%
    - Tính năng sự kiện Season6 và EX700
    - Toàn bộ Item Season6 và Ex700 bao gồm vòng tròn ngũ hành. Wing mini, wing 2.5, wing lv 3, wing lv4 and Item level +15, Auto play and auto drop in game run 100% all map.
    - Để đảm bảo tương thích với máy cấu hình thấp nên đã lượt bỏ 3D, thanh hiển thị máu quái vật, đảm bảo nhẹ nhất và nguyên bản nhất giống như Mu season1 mà bạn từng chơi

Link download bao gồm
    Video hướng dẫn
    Cài đặt trên Windows XP, 7 , 8 , 8.1 (bao gồm 32 đến 64bit)

Cài đặt trên Windows 10:

Cài đặt trên máy ảo:
    https://www.mediafire.com/folder/fddnggx7lvl5u/Setup_in_VMware_Workstation

Client & Server & Website :

Khi chơi máy card rời thì các bạn nên chạy MU.exe, set cấu hình 800*600 mới không lagg nhé.
    Bản server đã được repack lại tích hợp chạy trên môi trường ổ đĩa NTFS và đã thử nghiệm chạy thành công trên
    windows ảo, Windows xp , Windows 7 8 10.
    Các bạn vào game dùng tài khoản 1234567 mật khẩu là 1234567, ID xóa nhân vật và guild là 1234567

Hướng dẫn cách cài đặt

Lần sửa cuối bởi bethichdubu, ngày 15-01-17 lúc 10:01 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bethichdubu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 30 Users Say Thank You to bethichdubu For This Useful Post:

8gamevn (09-01-17), Anh2SiTinh (09-01-17), bach102 (11-01-17), bethichdubu1 (16-01-17), boydanvip100 (09-01-17), conan067 (18-03-18), DJMaster (16-01-17), Domino9990 (09-01-17), duongsonbn (09-01-17), goku123 (10-01-17), HAHT169 (10-01-17), huntersun (09-01-17), justindn904 (10-01-17), KhongGianOL (18-01-17), lordpotter (09-01-17), ngoctu890 (09-01-17), nguyenanh_cntt (09-01-17), nhaodzo (09-01-17), noobkid (10-01-17), nuiystem (10-01-17), quanhongle (09-01-17), s3501519 (12-01-17), skriptank (13-01-17), socolas (09-01-17), thanhluan_lndh (09-01-17), thatislove (09-01-17), thefuture (09-01-17), tieudaokk (24-01-17), tigker (24-02-17), Tuan565 (09-01-17)

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Icon14 Ðề: Gift from muorigin EX700 of Webzen

[QUOTE=bethichdubu;1177969]Đây là món quà đặt biệt mà team GiadinhMU gửi tặng đến các fan hâm mộ trò chơi MU huyền thoại, được phát triển và chỉnh sửa hoàn toàn cơ bản nhất và điểm kinh nghiệm đến hệ thống quái vật hợp lý nhất. Chúc các bạn năm mới vui vẻ, khỏe mạnh và hạnh phúc.

Hệ thống:
    - Kinh nghiệm Ex10 drop 4
    - Nhiệm vụ 7 class 100%
    - Skill 7 class 100% hoàn toàn không Bug.
    - Quái vật all map 100%, hệ thống drop Box 100%
    - Tính năng sự kiện Season6 và EX700
    - Toàn bộ Item Season6 và Ex700 bao gồm vòng tròn ngũ hành. Wing mini, wing 2.5, wing lv 3, wing lv4 and Item level +15, Auto play and auto drop in game run 100% all map.
    - Để đảm bảo tương thích với máy cấu hình thấp nên đã lượt bỏ 3D, thanh hiển thị máu quái vật, đảm bảo nhẹ nhất và nguyên bản nhất giống như Mu season1 mà bạn từng chơi

Link download bao gồm
    Video hướng dẫn
    Cài đặt trên Windows XP, 7 , 8 , 8.1 (bao gồm 32 đến 64bit)

Cài đặt trên Windows 10 and máy ảo:

Client & Server & Website:

Khi chơi máy card rời thì các bạn nên chạy MU.exe, set cấu hình 800*600 mới không lagg nhé.
    Bản server đã được repack lại tích hợp chạy trên môi trường ổ đĩa NTFS và đã thử nghiệm chạy thành công trên
    windows ảo, Windows xp , Windows 7 8 10.
    Các bạn vào game dùng tài khoản 1234567 mật khẩu là 1234567, ID xóa nhân vật và guild là 1234567

---> Hàng hot nhỉ, hàng thương mại luôn cơ đấy, có hướng dẫn sử dụng đi kèm nữa chứ, Cú đêm em bóc team trước vậy, kéo về mai nghịch thử xem sao. Triệu like cho bác ^.^
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 09-01-17 lúc 01:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

bethichdubu (10-01-17)

Thành Viên
    Thanks
    54

Ðề: Gift from muorigin EX700 of Webzen

[QUOTE=socolas;1177971]
    Trích dẫn Gửi bởi bethichdubu [Only registered and activated users can see links. ]
    ---> Hàng hot nhỉ, hàng thương mại luôn cơ đấy, có hướng dẫn sử dụng đi kèm nữa chứ, Cú đêm em bóc team trước vậy, kéo về mai nghịch thử xem sao. Triệu like cho bác ^.^
    Mình vừa update lại Server đó bác tải lại đi, cái server mình up date lúc bác giải nén FixServer.7z ra thì thấy trong thư mục Run Server có "Server 2 to Create SM RF" là khi bác muốn tạo RF với SU thì chạy cái SV này vào Sub 2 tạo nhân vật rồi thoát ra, vì Sub 2 không có chơi được. Lúc đầu định không cho tạo RF với SU để ép người ta mua card bằng tiền nên mình fix lại tạo miễn phí cho vui luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng bethichdubu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to bethichdubu For This Useful Post:

justindn904 (10-01-17), ngoctu890 (09-01-17), quanhongle (09-01-17)

Thành Viên
    Thanks
    234

bạn ơi up lại link server đi bạn, hình như mấy file đuôi exe như gameserver, dataserver bị phần mềm diệt virus nó xóa hết rồi, mình down đi down lại mấy lần vẫn bị thế. Thank you

Problem Solved.
    Lần sửa cuối bởi quanhongle, ngày 09-01-17 lúc 10:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quanhongle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

[QUOTE=bethichdubu;1177978]
    Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]

Mình vừa update lại Server đó bác tải lại đi, cái server mình up date lúc bác giải nén FixServer.7z ra thì thấy trong thư mục Run Server có "Server 2 to Create SM RF" là khi bác muốn tạo RF với SU thì chạy cái SV này vào Sub 2 tạo nhân vật rồi thoát ra, vì Sub 2 không có chơi được. Lúc đầu định không cho tạo RF với SU để ép người ta mua card bằng tiền nên mình fix lại tạo miễn phí cho vui luôn.
    --> Vẫn là câu đó, triệu lai cho bác. Thanks for all
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

bethichdubu (10-01-17)

Thành Viên
    Thanks
    254

1 Hành động hơn triệu lời nói, sẳn đây bác nào cho xin client full với
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi quanhongle [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi up lại link server đi bạn, hình như mấy file đuôi exe như gameserver, dataserver bị phần mềm diệt virus nó xóa hết rồi, mình down đi down lại mấy lần vẫn bị thế. Thank you

Problem Solved.
    Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    1 Hành động hơn triệu lời nói, sẳn đây bác nào cho xin client full với
    Server mình là dạng server repack chạy trên máy chủ DNS hoặc Hostting nên đó chỉ là trojan không ảnh hưởng gì đến hệ thống và máy tính nên nếu bạn chơi thì tắt trình duyệt virus, nếu sợ thì tạo windows ảo, set ram 1gb rồi chạy Server và client luôn, bảo đảm sạch sẽ, server cũng an toàn, không đánh cắp thông tin hay dữ liệu và phá hoại windows nha bạn.

Client full thì bạn cứ lấy client Mu HN
    Còn nếu muốn skin đẹp và giao diện hoành tráng thì tải client của Mu việt
    Tải xong cũng phải copy toàn bộ file trong patch Ex700 chép đè vào client SS6 hoặc Client Ex700 bất kì.

12. The Following 3 Users Say Thank You to bethichdubu For This Useful Post:

Anh2SiTinh (09-01-17), justindn904 (10-01-17), quanhongle (09-01-17)

Thành Viên
    Thanks
    234

Trích dẫn Gửi bởi bethichdubu [Only registered and activated users can see links. ]
    Server mình là dạng server repack chạy trên máy chủ DNS hoặc Hostting nên đó chỉ là trojan không ảnh hưởng gì đến hệ thống và máy tính nên nếu bạn chơi thì tắt trình duyệt virus, nếu sợ thì tạo windows ảo, set ram 1gb rồi chạy Server và client luôn, bảo đảm sạch sẽ, server cũng an toàn, không đánh cắp thông tin hay dữ liệu và phá hoại windows nha bạn.

Client full thì bạn cứ lấy client Mu HN
    Còn nếu muốn skin đẹp và giao diện hoành tráng thì tải client của Mu việt
    Tải xong cũng phải copy toàn bộ file trong patch Ex700 chép đè vào client SS6 hoặc Client Ex700 bất kì.
    Thank bạn, mình không biết là phải giải nén file fixserver đó lên tưởng virus no ăn mất, lấy mò sang topic mu ss2 của bác thì mới biết
    P/s: bản này xài software nào để edit item thế mấy bạn nhỉ?
    Lần sửa cuối bởi quanhongle, ngày 09-01-17 lúc 01:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quanhongle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Agi vẫn không ra skill . đã fix đâu bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng haibays2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

nói câu này bạn đừng nghĩ là mình nói xấu bạn nha, nhìn lại thử xem giờ có ai còn quan tâm nữa đâu, không thấy là ai nấy đều ỉm có kẻ cười có kẻ khóc kia à nhưng dù sao thì 1 bài viết hay, mang tính chia sẻ cộng đồng
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 8 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Nhận Gift Code .!
    Bởi mylove8 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-05-16, 10:51 AM
  2. [JX] Xin Spirt Gift Code
    Bởi hackervnk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-03-15, 09:17 PM
  3. [MU] Gift code tân thủ nbb vẫn bán đc
    Bởi khongthe trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu