[JX] Vòng sáng bang hội sever linux
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    83

Vòng sáng bang hội sever linux

Mọi người cho mình hỏi cách add vòng sáng của bang hội giống hình này với, mình đang dùng sever linux, chức năng bang hội Tống và Kim và vòng sáng rực lửa. Mình đang tập add chơi offline tự sướng đỡ buồn, mong mọi người giúp đỡ
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng chieudavl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Vòng sáng bang hội sever linux

tính năng thiên tử.
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

chieudavl (09-01-17)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    tính năng thiên tử.
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    cái vòng sáng bang hội đó đẹp ghê, không biết nó nằm ỡ số mấy để add nó vào

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Lần sửa cuối bởi chieudavl, ngày 09-01-17 lúc 09:33 PM.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    83

giúp em với mọi người ơi 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Thành Viên sky.light9530's Avatar
    Thanks
    118

Theo ngu kiến của mình thì cái vòng Quốc Chủ thì chỉ có công thành đc Lâm An , Biện Kinh mới set đc từ chức năng Bang Chủ , còn mấy cái vòng mà có chữ màu hồng trên đầu đó thì bạn xài hàm gán vào đâu đó lấy ra là đc bạn ơi mình gà , nói ra ngu kiến thôi ! Nếu bạn muốn lấy vòng sáng có chữ hồng đó thì up file lễ quan lên mình sửa lại cho mà lấy !
    Lần sửa cuối bởi sky.light9530, ngày 18-01-17 lúc 05:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sky.light9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sky.light9530 vì bài viết này !

chieudavl (18-01-17)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi sky.light9530 [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo ngu kiến của mình thì cái vòng Quốc Chủ thì chỉ có công thành đc Lâm An , Biện Kinh mới set đc từ chức năng Bang Chủ , còn mấy cái vòng mà có chữ màu hồng trên đầu đó thì bạn xài hàm gán vào đâu đó lấy ra là đc bạn ơi mình gà , nói ra ngu kiến thôi ! Nếu bạn muốn lấy vòng sáng có chữ hồng đó thì up file lễ quan lên mình sửa lại cho mà lấy !
    à mình cảm ơn bạn nha, mình còn gà hơn hehee, minh không cần chữ hồng trên đầu mình có file spr của vòng sáng đó rồi, giờ mình muốn nhận nó không biết phải nên làm thế nào, nhiều khi mình không công thành mà mình muốn kiếm cái vòng đó nhận để hiện dưới chân như những vòng có chữ hồng á không biết nên làm thế nào. Tại mình chơi offline, mình muốn nhận để cho nhân vật mình đi train nhìn thấy đẹp hơn nhìn đỡ chán hehe

Thành Viên sky.light9530's Avatar
    Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi chieudavl [Only registered and activated users can see links. ]
    à mình cảm ơn bạn nha, mình còn gà hơn hehee, minh không cần chữ hồng trên đầu mình có file spr của vòng sáng đó rồi, giờ mình muốn nhận nó không biết phải nên làm thế nào, nhiều khi mình không công thành mà mình muốn kiếm cái vòng đó nhận để hiện dưới chân như những vòng có chữ hồng á không biết nên làm thế nào. Tại mình chơi offline, mình muốn nhận để cho nhân vật mình đi train nhìn thấy đẹp hơn nhìn đỡ chán hehe
    Cái vòng mà trên đầu có chữ Quốc Chủ đó là chỉ có công thành mới set đc, còn mấy cái vòng như trong hình của bạn là có chữ trên đầu " Nhật Nguyệt Kim Quang " , " Tân Thủ " đó là bạn dùng hàm sẽ lấy ra đc !
    Bạn vô mục server1/settings tìm file playertitle.txt và server1/script/global tìm file ·ÈË_Àñ¹Ù.lua lên đây mình viết lại hàm cho bạn tới lễ quan nhận thôi ! Bạn up lên đây đi
    Khách viếng thăm hãy cùng sky.light9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sky.light9530 vì bài viết này !

chieudavl (18-01-17)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi sky.light9530 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái vòng mà trên đầu có chữ Quốc Chủ đó là chỉ có công thành mới set đc, còn mấy cái vòng như trong hình của bạn là có chữ trên đầu " Nhật Nguyệt Kim Quang " , " Tân Thủ " đó là bạn dùng hàm sẽ lấy ra đc !
    Bạn vô mục server1/settings tìm file playertitle.txt và server1/script/global tìm file ·ÈË_Àñ¹Ù.lua lên đây mình viết lại hàm cho bạn tới lễ quan nhận thôi ! Bạn up lên đây đi
    ừa bạn, vậy buồn luôn. cái hàm như bạn nói trong setting mình có add hàm nhận được nhưng mình mê cái vòng lửa của quốc chủ quá tại mình chơi offline đâu có ai đâu mà công thành mình chỉ muốn lấy vòng đó để hiện dưới chân cho đẹp chơi đỡ buồn :v tại mình có file spr của vòng đó mà không biết dùng sao,

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] hỏi cách xóa bang hội chiếm lĩnh thành jx linux
    Bởi Olala trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-06-18, 01:35 AM
  2. [JX] Nhờ cao nhân chỉ điểm tạo khu vực Bang Hội Riêng! Jx Linux
    Bởi ShareSever trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 13-04-18, 03:02 PM
  3. [JX] Xin cách fix liên đấu cùng bang không PK được [JX LINUX]
    Bởi tunglt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0