[KT] Cách khai res add ngoại trang
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Vi phạm quy định
    Thanks
    1

Cách khai res add ngoại trang

Các bác cho em hỏi đường dẫn khai res ngoại trang vs ạ.
    vd có cái nó ghi: equip 49, upgrade 50 mà ko biết res ở đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng cutieisme xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định kebactinh86's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    32

Icon13 Ðề: Cách khai res add ngoại trang

Trích dẫn Gửi bởi cutieisme [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho em hỏi đường dẫn khai res ngoại trang vs ạ.
    vd có cái nó ghi: equip 49, upgrade 50 mà ko biết res ở đâu
    Dạo này box kiếm thế có nhiều thanh niên mới nổi box hỏi đáp có đủ hướng dẫn ko bao giờ tìm add fb hỏi tùm lum xong không được việc quay ra trở mặt trẻ trâu chửi ngược lại mình luôn rõ khổ.Những ng đi trước ngta bỏ vài ba tháng đọc vọc và làm thử mới vỡ vạc và hiểu thêm về res và về sv game nói chung.Thánh bỏ dc 1 ngày vác đi hỏi hết ng này ng nọ ko dc trả lời cái chửi ngược lại ng khác thì chúc thánh tìm dc ng trả lời cho thánh.Chưa ăn dc cháo đã có sẵn tâm lý đá bát bố láo
    Khách viếng thăm hãy cùng kebactinh86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tongtulenh's Avatar
    Thanks
    29

Ðề: Cách khai res add ngoại trang

Trích dẫn Gửi bởi kebactinh86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Dạo này box kiếm thế có nhiều thanh niên mới nổi box hỏi đáp có đủ hướng dẫn ko bao giờ tìm add fb hỏi tùm lum xong không được việc quay ra trở mặt trẻ trâu chửi ngược lại mình luôn rõ khổ.Những ng đi trước ngta bỏ vài ba tháng đọc vọc và làm thử mới vỡ vạc và hiểu thêm về res và về sv game nói chung.Thánh bỏ dc 1 ngày vác đi hỏi hết ng này ng nọ ko dc trả lời cái chửi ngược lại ng khác thì chúc thánh tìm dc ng trả lời cho thánh.Chưa ăn dc cháo đã có sẵn tâm lý đá bát bố láo
    Em thấy cái này bác ns đúng nè, em thì chưa làm sv bao h hôm qua ngồi vọc cái skill 150 vs 180 của ktbv mãi k đc, nhưng cũng chẳng biết hỏi ai nên đành chịu, cái cơ bản ai cũng có việc của mình đâu phải ai cũng có thời gian giúp đc đâu.
    Còn những thánh trẻ trâu đó cứ unfre đc rồi bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng tongtulenh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 18-10-19, 03:23 PM
  2. [KT] Hỏi Về Nâng Cấp Ngoại Trang
    Bởi visaothe123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-01-15, 02:09 PM
  3. [KT] Giúp đỡ lỗi không hiện ngoại trang?
    Bởi manhkst123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 16-12-14, 12:40 PM
  4. [KT] Xin script Chân Nguyên- Ngoại Trang - Trang bị pet để add vào sever Satthupro_95
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-13, 01:10 PM