Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Quân Lâm Thiên Hạ ZhouJieLun's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt city
    Thanks
    154

Ðề: jx3 sắp có mặt tại clbgamesvn

Mình càng ko nói bạn ko thể???
    Bạn đọc lại từ đầu xem? Mình chỉ nói là không nên dev thôi, vì cái công sức bạn bỏ ra và thứ bạn thu lại nó chênh lệch quá xa, và trước phiên bản trục lộc trung nguyên jx3 sử dụng pakv2 giờ sử dụng pakv3, thay đổi đáng kể để tạo thêm 3 phái mới(thuơng vân, trường ca môn, bá đao sơn trang)
    Quan trọng nhất là bộ kỳ huyệt mới, chứ bộ kỳ huyệt cũ thì gây mất cân bằng tưong đối.
    Khảo sát về jx3 mở lại VN cũng từng có nhà phát hành cũng như vài ông định mở pri đưa ra với nhóm chơi bên tàu và đài rồi
    Và câu trả lời hầu hết là:
    -Không đem được acc bên trung về thì về làm gì?
    -Mở lại rồi sống được bao lâu?
    -Game thu phí ở Việt Nam có sống được mấy con?
    -Game no auto VN còn được mấy đứa chơi?
    Cũng có 1 lượng nhỏ người vào hóng hớt(nhưng không chơi) đồng ý mở lại, nhưng bạn đảm bảo làm được ngang phiên bản với china không? Kể cả bản đài free cũng không quá nhiều người chơi bên đấy!
    Và như ở trên mình cũng nói, sắp update cấu hình mới, cấu hình cũ này vào game cũng rất ít người chơi
    Tiên sinh tử bất ly
    Hậu giang hồ bất kiến.

Quân Lâm Thiên Hạ ZhouJieLun's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt city
    Thanks
    154

P/s: Game này chủ yếu chia làm 5 trường phái
    PVP, PVE, PVX, PVQ, PVA
    PVP và PVE thì ai cũng biết rồi
    PVX là bọn chỉ mặc ngoại trang tìm chổ chụp hình, và phiên bản dưới trục lộc thì có được đâu vài bộ khác nhau, mặt mũi nhân vật cũng chưa sửa được.
    PVQ là bọn làm quest đọc cốt truyện game, và hầu như bọn nó đọc thuộc lòng luôn rồi
    PVA là bọn AFK
    PVX chiếm 30%, PVQ chiếm 22%, PVA chiếm 22% lượng người chơi
    Gamer nữ chiếm 54%, nam chiếm 46%
    Người chơi có tuổi từ 18 đến 22 chiếm 47,8%, người chơi từ 23 đến 27 đạt 31,8%
    Người chơi tham gia PvP chiếm 37,14%, chơi PvE chiếm 26,58%, đồng thời chơi cả PvP và PvE chiếm 23,3%.
    Theo thống kê mà 17173 công bố, 90% người chơi JX3 quan tâm đến ca khúc, video và tranh minh họa.
    Thông số này được khảo sát trực tiếp bởi kingsoft nhé
    Lần sửa cuối bởi ZhouJieLun, ngày 03-01-17 lúc 08:26 PM.
    Tiên sinh tử bất ly
    Hậu giang hồ bất kiến.

Thành Viên
    Thanks
    1

Bản này là pakv3 và người việt dev sau quá trình việt hoá đội của anh văn sẽ dev theo cách thức phù hợp với người việt ví dụ như phần đánh phải đội sẽ theo nhiều cung cách tổ đội 1 đến 5 mời bạn bè mời người xung quanh và mời người dang cùng làm nv tất cả cái ko cần thiết sẽ lược bỏ và dễ chơi hơn việt hoá là để anh em ko biết tiếng trung dev cho dễ chứ ko phải chỉ là việt hoá để mem chơi ,mình chỉ chỉ tham gia phần bối cảnh xt3 như anh văn nói còn lại đội lo dc ,và miễn phí ở đây không giống như các bạn nghĩ ,vì sẽ không có khoản thu tiền giờ chơi mà là thu tiền lên đồ lên cấp,kỹ năng ,v.vví dụ thay vì bạn tự kiếm trong game bán cũng được nhưng có tiền sẽ dễ hơn dễ hơn thôi không phải có luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bosualongthanh's Avatar
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi ZhouJieLun [Only registered and activated users can see links. ]
    JX3 có mở lậu cũng có mấy người chơi đâu toàn bộ qua trung với đài(trung thu phí 180k/25 ngày đài free chỉ cần mua tài khoản) hơn 700 800 người rồi mở lại mà acc ko về chưa chắc bọn nó chơi
    Có chơi cũng mấy thằng bẩn bựa
    Mà dev bản cái bang 90 thì chán thôi rồi có mấy cái bí cảnh đánh tí là hết, chả có gì chơi
    Còn chả hổ trợ dx11 nữa trong năm nay Kingsoft update dx11 rồi dx9 nếu bản Trục Lộc Trung Nguyên còn có hi vọng
    Còn nếu đúng bản trung từng share(gồm 1 bản tàng kiếm sơn trang(7x) và 1 bản địch hoa thánh điện(8x)) thì thôi đừng dev nữa mất công
    đúng rùi . thường toàn ver cũ xì chả phát triển dc chắc dc vài trăm máp là hết . kiếm thế 2 ng` ta cả mấy ngàn map chơi phê lắm,
    Lần sửa cuối bởi bosualongthanh, ngày 03-01-17 lúc 11:11 PM.
    SELL TOOL Task TNGH P: 01644458951
    Sever Thề Non Hẹn Biển facebook / hieuexoz

Thành Viên
    Thanks
    31

qua rồi cái thời game pc. :V giờ có làm ra cũng éo có thanh niên chơi như xưa. thời đại công nghiệp.....
    Khách viếng thăm hãy cùng RunNingMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Em khoái cái Khinh Công của game này lắm , hóng .
    Khách viếng thăm hãy cùng darkbloody xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    vl anh em dev jx3 không thằng nào dev nói, tuyển nhân sự gấp

Đọc phát thấy không có cảm tình và hứng thú rồi, ( thằng nào dev nói ) thanh niên sử dụng từ ngữ cứng quá, chỉ comment nhiu đó không còn gì tả bla bla bla.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    Đọc phát thấy không có cảm tình và hứng thú rồi, ( thằng nào dev nói ) thanh niên sử dụng từ ngữ cứng quá, chỉ comment nhiu đó không còn gì tả bla bla bla.
    Bạn biết tại sao tôi lại để ở box tán gẫu mà không để ở box jx không,câu nói đó đi kèm theo 2 hình mà ông kia bảo xoá nên xoá rồi ,clb này không ai mù chữ nên không cần bạn nhắc lại,theo khoa học nghiên cứu con bò có tập quán nhai lại rất tốt cho dạ dày ,bạn chắc không bao giờ bị đau dạ dày,mình phải nói sao ? Anh hoangcungclub ơi em có source jx3 anh dev cùng em nhé hả,không có đâu đi wc đi.và một câu hỏi dành cho bạn là bạn biết gì về dev mà hứng với chả thú! Trình .khi tạo chủ đề đến bây giờ đã có vài bạn admin jx có kinh nghiệm dev lâu năm inbox cho mình nhưng khi mình hỏi về những yêu cầu để gia nhập nhóm vẫn chưa thấy bạn nào trả lời ,điều đó chứng tỏ cái gì?,ví dụ đơn giản thay vì khinh công bọn mình tạo skill mới cho class là độn thổ vậy cần yếu tố nào để hoàn thiện dc nó,các bạn chủ yếu làm việc trên những cái có sãn mà không biết dựa vào những cái đó để tạo nên cái mới, nguồn,cấu hình 2d,2d5 và 3D khác nhau nhiều lắm đừng nghĩ có thể làm 2d là sang 3D vô tư .mình nói thế thôi nếu không có gì mới xin mod xóa chủ đề đỡ tranh cãi ,thấy màu gạch đá rồi đó
    Lần sửa cuối bởi Devgame81, ngày 12-01-17 lúc 11:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [THÔNG BÁO] Thông báo diễn đàn clbgamesvn.com chính thức hoạt động trở lại
    Bởi The Guardian trong diễn đàn Tin Tức - Thông Báo
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-01-14, 10:32 PM
  2. Các Già làng của clbgamesvn vào đây tý
    Bởi co2tap_s2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-03-11, 08:59 AM
  3. help các thành viên của clbgamesvn....!!!!
    Bởi loccool0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-01-11, 11:49 PM
  4. Cần các Bác CLBgamesVn giúp đỡ
    Bởi chjpl0ve.vip trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-09-10, 01:09 PM
  5. Anh Em ClbGamesvn Chú Ý
    Bởi mrduc121 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-09-10, 04:19 PM