[MU] Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam - Trang 42
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 42 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 32 40 41 42 43 44 CuốiCuối
Kết quả 411 đến 420 của 432
    Thành Viên
    Thanks
    188

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

danh sách bạn 4000 người của mình chưa bao giờ có ai gọi mình với cái tên lmht mới đầu datdat gọi mình như vậy mình cũng kg hiểu tại sao,
    sau anh lmhuyenthoai đó cũng nhờ mình fix skill dl mình mới hiểu sao ông datdat lại gọi mình như vậy kg biết vì lý do gì mà datdat lại nghĩ mình là lmhuyenthoai )) nên nghe nhắc đến cái tên lmht là mình nghĩ ngay đến ông này vì 4000 bạn của mình chỉ có mình ông datdat này gọi mình như vậy.
    còn đây thì kg biết thật hay giả anh nhiều ac quá ))
    mình kg chấp bạn nhưng đừng nói xấu với chửi sau lưng mình vì khách hàng của mình sẽ nói lại cho mình nghe vì mình sống thật đúng với lương tâm
    và khả năng của mình, nếu mình chấp bạn thì mình repack server của bạn,của các anh chị khác được ngay và bán server của chính bạn bằng 1/3 giá của bạn thôi chuyện đó kg khó với mình, bạn kg biết dev, lừa của người lừa chỉ được thế thôi, có phát triển mới thì bỏ tiền ra mua tiếp mình làm cho )) mình kg thích đụng chạm đến ai việc ai người đó làm hãy cư xử cho đẹp

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi kenh14, ngày 26-05-17 lúc 02:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenh14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Thật giả lẫn lộn chả biết đâu mà lần, toàn thánh phán, mình chả cần phải biện hộ, đi ko đổi tên ngồi ko đổi họ ^.^ . Lại xuất hiện thêm 1 ông Đạt Đạt Tp.HCM cơ đấy, tai tiếng quá mà, ai nghe đến tên cũng quỳ. Cơ mà em gái tốt vs thằng kia thế làm free luôn, vậy giúp a 1 vé đi
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật giả lẫn lộn chả biết đâu mà lần, toàn thánh phán, mình chả cần phải biện hộ, đi ko đổi tên ngồi ko đổi họ ^.^ . Lại xuất hiện thêm 1 ông Đạt Đạt Tp.HCM cơ đấy, tai tiếng quá mà, ai nghe đến tên cũng quỳ. Cơ mà em gái tốt vs thằng kia thế làm free luôn, vậy giúp a 1 vé đi
    Trước em có làm free từ khi gặp ông datdat này là kg free nữa có 4 khách của Vy nói với vy là thằng đat nó bảo em lừa đảo có biết gì về dev đâu nghe buồn cười Vy bảo thế sao kg nói anh datdat đó đưa ra bằng chứng là Vy lừa đảo )) dev thì ai là người kg biết đã có hình minh họa )) người ta có mắt có tai và biết kg cần phải nói xấu người ta vẫn biết .nói xấu người khác thì người ta đánh giá người đi nói xấu chứ kg đánh giá người bị nói xấu ,vì ai cũng nhìn ra được ,đó là lời mà em tâm đắc từ thầy em,ông này lấy ac Facebook mugate chửi em nghe tức em mới dev ,em kg học về dev game
    Lần sửa cuối bởi kenh14, ngày 26-05-17 lúc 05:13 PM.

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi kenh14 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước em có làm free từ khi gặp ông datdat này là kg free nữa có 4 khách của Vy nói với vy là thằng đat nó bảo em lừa đảo có biết gì về dev đâu nghe buồn cười Vy bảo thế sao kg nói anh datdat đó đưa ra bằng chứng là Vy lừa đảo )) dev thì ai là người kg biết đã có hình minh họa )) người ta có mắt có tai và biết kg cần phải nói xấu người ta vẫn biết .nói xấu người khác thì người ta đánh giá người đi nói xấu chứ kg đánh giá người bị nói xấu ,vì ai cũng nhìn ra được ,đó là lời mà em tâm đắc từ thầy em,ông này lấy ac Facebook mugate chửi em nghe tức em mới dev ,em kg học về dev game
    -> Ba cái chuyện thị phi với vẩn gác qua 1 bên, ai làm người đó chịu, chả cần phải biện minh giải thích, cũng chả ai quan tâm, tốt thì chơi, xấu thì bye bye cho nhanh.

Con gái chơi game, dev game quá nể, khối thằng đàn ông mơ được như vậy, khả năng của em thì a không biết ntn vì thấy mấy cái bug này chỉ cần có code là fix được hết, or dùng phần mềm thứ 3 để can thiệp vào như hack& cheat này nọ, copy & paste dễ quá mà, còn nói tự mình viết ra mấy dòng code đó để tự fix thì mới nên dùng từ dev e nhé.
    A chưa thấy e nêu ra được tính năng mới nào, vì tất cả các bug trên thì các sư phụ đi trước đã fix được hết rồi, cái src này a cũng dày công nghiên cứu 1 số cái tự fix, 1 số cái buộc phải mua code mới fix được, cho dù có thành công cũng ko dám nói câu (tôi có khả năng dev game) trừ phi đoạn code đó do chính tay mình viết ra thì mới nên dùng chữ developing, programming or đại loại như vậy, cái mọi người muốn thấy là cái mới, tính năng mới, event mới .... chứ không phải dựa trên cái có sẵn rồi tự phán mình có khả năng dev.
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    -> Ba cái chuyện thị phi với vẩn gác qua 1 bên, ai làm người đó chịu, chả cần phải biện minh giải thích, cũng chả ai quan tâm, tốt thì chơi, xấu thì bye bye cho nhanh.

Con gái chơi game, dev game quá nể, khối thằng đàn ông mơ được như vậy, khả năng của em thì a không biết ntn vì thấy mấy cái bug này chỉ cần có code là fix được hết, or dùng phần mềm thứ 3 để can thiệp vào như hack& cheat này nọ, copy & paste dễ quá mà, còn nói tự mình viết ra mấy dòng code đó để tự fix thì mới nên dùng từ dev e nhé.
    A chưa thấy e nêu ra được tính năng mới nào, vì tất cả các bug trên thì các sư phụ đi trước đã fix được hết rồi, cái src này a cũng dày công nghiên cứu 1 số cái tự fix, 1 số cái buộc phải mua code mới fix được, cho dù có thành công cũng ko dám nói câu (tôi có khả năng dev game) trừ phi đoạn code đó do chính tay mình viết ra thì mới nên dùng chữ developing, programming or đại loại như vậy, cái mọi người muốn thấy là cái mới, tính năng mới, event mới .... chứ không phải dựa trên cái có sẵn rồi tự phán mình có khả năng dev.
    sai rồi )) kg phải hỏi ai kg phải mua của ai tự làm ra sản phẩm và bán thì đó là dev ))

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi kenh14 [Only registered and activated users can see links. ]
    sai rồi )) kg phải hỏi ai kg phải mua của ai tự làm ra sản phẩm và bán thì đó là dev ))
    Phát ngôn bừa, chẳng ai sinh ra cái gì cũng biết ngay cả.
    phải học mới biết, biết rồi thì làm theo ý mình, đó gọi là dev.
    Khách viếng thăm hãy cùng toilatoi266 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon9 Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Xin vui lòng giúp đỡ những người có thể giải quyết vấn đề này!

cách khắc phục trên màn hình hiển thị "Normal" trên bản đồ này?
    Cảm ơn trước!
    Lần sửa cuối bởi higlans, ngày 28-11-17 lúc 05:12 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng higlans xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên keo_ngot1418's Avatar
    Thanks
    158

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng keo_ngot1418 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi keo_ngot1418 [Only registered and activated users can see links. ]
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    A. Thằng lừa đảo.

Anh em box Mu đề phòng với thằng kầy tơ này nhé. Nó chuyên lừa đảo bên JX, bị chửi nhiều nay nó chạy sang đây
    Khách viếng thăm hãy cùng rang_sut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định onlinezajzaj's Avatar
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi rang_sut [Only registered and activated users can see links. ]
    A. Thằng lừa đảo.

Anh em box Mu đề phòng với thằng kầy tơ này nhé. Nó chuyên lừa đảo bên JX, bị chửi nhiều nay nó chạy sang đây
    Mu giờ có cái vẹo nồi gì nữa đâu

Haizzzzz

Comment cho đủ 30 ký tự

Cảm ơn các bạn đã đọc

Chờ thằng bên dưới commnet
    Khách viếng thăm hãy cùng onlinezajzaj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 42 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 32 40 41 42 43 44 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share full Source Zteam Phát Triển Cho ikennylee
    Bởi Devgame81 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-11-18, 01:31 PM
  2. [MU] Share ZTeam Season 6 EP3 + Source By Ragezone !
    Bởi thiensu_muvn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-07-15, 07:21 PM
  3. [MU] [Leech] Source code zTeam Season 6.3 Share by SmallHabit!
    Bởi huythao229 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 09-09-14, 04:11 AM