[MU] Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 432
    Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ gợi ý gợi ý thì gợi ý rồi còn fix thế nào các bạn tự chia sẻ cho nhau khi đã thành công, nếu gặp lỗi hỏi mình chỉ fix thì cái ý định của mình share antihack +source+ postitem+code tự làm tự share cho mình à ý của mình là mong các bạn ý thức được việc tư duy vọc vạch và chia sẻ các bạn đã làm được những gì?
    Bác gợi ý cho em fix cái Skill nỏ eff 1 chút được không bác? SV MUEMU ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuan294 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Icon14 Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteamhoc

Trích dẫn Gửi bởi 161012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác dev81 troll bác rồi thấy ai 65k agi ra đc chục con giun chưa
    ---> Bác lầm rồi do em chụp hình lúc kết thúc nên bác thấy nó vậy thôi chứ đen kịt màn hình bác ạ.

--> Nhưng em nghĩ là nên stop cái chủ để bug agi ở đây đc rồi, mấy bác ko share thì e cũng thấy hài lòng với gì mình ngộ ra được.
    bwt, Không hiểu các bác nghĩ gì mà lấy cực hạn 65k agi ra test nhỉ, vì e thấy ko có server nào mà các member cày lên dc 65k point mà tăng hết vào agi như vậy.

!!! Bạn tham gia câu lạc bộ game vn để làm gì > học hỏi dev game !!!!
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 03-05-17 lúc 10:51 PM. Lý do: Sửa lại chút thôi :D
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

đọc comment của các bác đúng là không biết nói gì
    các bác làm như kiểu bọn tôi làm dể lắm mà đi share cho các bác
    làm gì có trò ăn sẵn hay như vậy
    ai cũng tự thân vận động người ta thì k biết nhưng mình cũng như các bạn cũng đi mò mà ra làm gì có ai hướng dẫn
    nếu muốn người ta hướng dẫn 1 2 code =>> triệu trở lên
    trong clb này mình ghét nhât cái câu " VÌ ĐAM MÊ "
    Lần sửa cuối bởi 161012, ngày 09-01-17 lúc 12:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

ai cũng tự thân vận động người ta thì k biết nhưng mình cũng như các bạn cũng đi mò mà ra làm gì có ai hướng dẫn
    ---> Hình như e thấy là bác vô nhầm room rồi ạ, mục đích bác devgame81 lập ra topic làm gì nhỉ ?

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    ---> Chắc e chuyển sang box hỏi và đáp quá.

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    ---> Hình như e thấy là bác vô nhầm room rồi ạ, mục đích bác devgame81 lập ra topic làm gì nhỉ ?

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    ---> Chắc e chuyển sang box hỏi và đáp quá.
    ---> Bác lầm rồi do em chụp hình lúc kết thúc nên bác thấy nó vậy thôi chứ đen kịt màn hình bác ạ.

--> Nhưng em nghĩ là nên stop cái chủ để bug agi ở đây đc rồi, mấy bác ko share thì e cũng thấy hài lòng với gì mình ngộ ra được.
    bwt, Không hiểu các bác nghĩ gì mà lấy cực hạn 65k agi ra test nhỉ, vì e thấy ko có server nào mà các member cày lên dc 65k point mà tăng hết vào agi như vậy.

--> Bác BladeKnight nói là 65k agi phải trên 6k speed mới đúng, nhưng e thấy là ở mốc agi từ 1500 trở lên hầu như là ko có gì khác biệt với mốc 6k cả, dame cũng ko drop nhanh hơn, nhân vật gần như là đứng yên khi ở mức agi cao ko có animation thì có gì hót.

--> Tiếp theo em tiếp tục mày mò qua cái event TVT mà bác devgame81 đã chia sẻ, dù hỏi cũng deck ai thèm chỉ. --> vẫn thanks bác dvgame81

---> và để kết thúc chủ đề này em xin chia sẻ cực hạn của em. nếu các bạn quan tâm thì "dòm vào chữ ký của em phát"

[Only registered and activated users can see links. ]

!!! Bạn tham gia câu lạc bộ game vn để làm gì > học hỏi dev game !!!!

cái fix agi 90% ko cần giới hạn tốc độ có sẵn trong source zteam hồi xưa rồi ấy, xài cái này là mấy cái skill aoe như chim lợn đen của dw là cỡ nào cũng ra thôi, và ra nhanh hơn so với cách sửa số tốc độ là chắc chắn
    //-> Speed bug fix
    //SetByte((PVOID)(0x00649E24 + 3), 14);
    lâu ko ghé qua tán thưởng cho 1 tình thần còn sót lại , phụ 1 tay thớt có câu hỏi gì post vào đây rảnh tôi giải đáp giúp chủ thớt
    Lần sửa cuối bởi knight06, ngày 09-01-17 lúc 12:57 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng knight06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 7 Users Say Thank You to knight06 For This Useful Post:

Hackerviet (20-01-17), HAHT169 (12-01-17), KhongGianOL (30-03-17), lequangvu (09-01-17), socolas (09-01-17), ThaoVybaba (22-01-17), tinhx001 (09-01-17)

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Icon10 Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái fix agi 90% ko cần giới hạn tốc độ có sẵn trong source zteam hồi xưa rồi ấy, xài cái này là mấy cái skill aoe như chim lợn đen của dw là cỡ nào cũng ra thôi, và ra nhanh hơn so với cách sửa số tốc độ là chắc chắn

lâu ko ghé qua tán thưởng cho 1 tình thần còn sót lại , phụ 1 tay thớt có câu hỏi gì post vào đây rảnh tôi giải đáp giúp chủ thớt
    >>> Đấy hô hô, chỉ cần thế thôi anh em có cái mà lần mò, giấu vs chả diếm
    >>> Thanks bác trước, tuy e chưa biết có làm được không nhưng ít ra phải như thế mới đúng mục đích cái Tôpic này lập ra.

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

source nguyên gốc của zTeam n fix sẵn bug AGI rồi mà nhỉ. chả hiểu còn phải fix agi gì nữa
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]

------> Em là em hận bác lắm sao bác hok vào sớm hơn, chỉ 1 câu nói của bác thôy đã giải quyết đc 1 đống shit do em tạo ra.

----> E tưởng cần phải coding gì cao siêu mà các bác kia giấu như mèo giấu cứt . thank you ^.^ you like a light in the dark sky !

-----> Nhân tiện em hỏi phát, sao em auto 1 lúc thì có mấy con mobs được nữa cây máu thì đánh ko mất máu nữa nó cứ đứng đánh hoài vậy luôn, chi khi nó di chuyển ra chỗ khác thì mới giết được thôi, đó có pải la bug ko bác
    ---> Coi vậy chứ nó rất là khó chịu, mong bác chỉ giáo
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 09-01-17 lúc 08:27 AM.

Thành Viên
    Thanks
    1

------> Em là em hận bác lắm sao bác hok vào sớm hơn, chỉ 1 câu nói của bác thôy đã giải quyết đc 1 đống shit do em tạo ra.

----> E tưởng cần phải coding gì cao siêu mà các bác kia giấu như mèo giấu cứt . thank you ^.^ you like a light in the dark sky !

-----> Nhân tiện em hỏi phát, sao em auto 1 lúc thì có mấy con mobs được nữa cây máu thì đánh ko mất máu nữa nó cứ đứng đánh hoài vậy luôn, chi khi nó di chuyển ra chỗ khác thì mới giết được thôi, đó có pải la bug ko bác
    ---> Coi vậy chứ nó rất là khó chịu, mong bác chỉ giáo
    hướng dẫn mình với, share cho mình cái code fake skill với
    Khách viếng thăm hãy cùng mario_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Nói như bạn thì sao bạn lại vào clb này hỏi fix cái nọ fix cái kia làm gì bạn không chia sẻ,không giúp ai thì ai chia sẻ giúp đỡ bạn
    Không phải tôi không hướng dẫn mà chỉ gợi ý vì tôi đang chờ các bạn có thể lấy dc những gì từ tôi, nếu tôi tạo chủ đề tự làm sẵn thì tôi đã share đồ full không lỗi rồi,cái tôi đang tìm là
    một hay vài người có chung mục đích và ý tưởng như tôi. Trước sau gì các vấn đề sẽ được giải quyết nên hãy làm điều gì để người khác tôn trọng mình chứ không phải là coi thường.

Fix bằng nhiều cách khác nhau tôi đã gợi ý cho các bạn về ghép source vì chỉ có thế các bạn mới fix triệt để các skill,bug chứ không phải bằng ofset bản thân scf skill đã lỗi mà các bạn không biết viết lại code thì có cách lấy của source khác sang, lấy vd là skill dl skill master rf v.v
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 2 Users Say Thank You to Devgame81 For This Useful Post:

jamescma1 (10-04-17), kenh14 (16-02-17)

Trang 10 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share full Source Zteam Phát Triển Cho ikennylee
    Bởi Devgame81 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-11-18, 01:31 PM
  2. [MU] Share ZTeam Season 6 EP3 + Source By Ragezone !
    Bởi thiensu_muvn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-07-15, 07:21 PM
  3. [MU] [Leech] Source code zTeam Season 6.3 Share by SmallHabit!
    Bởi huythao229 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 09-09-14, 04:11 AM