[MU] Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 432
    Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    từ nay cho đến khi các bạn hỗ trợ nhau làm 1 source hoàn chỉnh từ những source mà mình share, mình hứa sẽ share positem hơn nữa là cả source positem + antihack lưu ý đây không phải hàng free như mhp của muemu các bạn tự hiểu ý mình nói, và một số thứ mà mình hoạt động bên ragezone tất cả đều là hàng hiếm ! đây cũng coi như 1 cái đích mình tạo ra cho các bạn cố gắng để trước khi mình rời việt nam có chút thành quả và để lại cái gì trong tâm trí anh em như mình cũng đã nói share source jx và tlbb hãy vì nhau tạo nên 1 sự vững mạnh
    Hoàn chỉnh là hoản chỉnh những gì như thế nào gọi là hoàn chỉnh??? Để bác share??
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 161012 vì bài viết này !

thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi 161012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoàn chỉnh là hoản chỉnh những gì như thế nào gọi là hoàn chỉnh??? Để bác share??
    1 server mu tốt không phải là 1 server có nhiều custom, một server mu tốt là server ít bug ít lỗi có đủ chức năng cần thiết ,có thể thương mại mà tất cả các server hiện tại đang có không bị mem chỉ chích là ồ mu của anh không có xxx như mu aaa , ngắn gọn trong 3 source anh share đã có thể nói đầy đủ chức năng giờ hãy tìm hiểu lỗi và fix lỗi + các chức năng đem online mem không báo lỗi anh sẽ share vì các server này đả đem online rồi nên lỗi rất ít thời hạn hoàn thành là 2 tháng
    Khách viếng thăm hãy cùng Devgame81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 6 Users Say Thank You to Devgame81 For This Useful Post:

cuocdoisp (08-01-17), Hackerviet (20-01-17), KhongGianOL (18-01-17), socolas (07-01-17), ThaoVybaba (22-01-17), thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Update 1
    fix tvtevent
    add danh hiệu 3 lớp check colums bỏ check từ rs để dùng cho dwebmu
    fix agility all class
    add logo in client
    add HP/SDbar show class chính
    Update 2
    Add lệnh /offexp, /autoattack, /autoparty, /uythac

TVTevent working 100% đang viết lại như eck
    [Only registered and activated users can see links. ]
    fix bug agi
    [Only registered and activated users can see links. ]
    ----> Không còn lời nào để nói, Cao thủ ^.^ , bạn có thể share hoặc hướng dẫn cách fix như vậy được không. Let share to be shared
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to socolas For This Useful Post:

cuocdoisp (08-01-17), thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

không biết fix cứ hỏi anh lequangvu với anh cuocdoisp ,domino ,v.v toàn các thánh code cứ giấu nghề mãi thôi tất nhiên mình cũng sẽ tham gia gợi ý nhưng các bạn chia sẽ cho nhau là chính

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    1 server mu tốt không phải là 1 server có nhiều custom, một server mu tốt là server ít bug ít lỗi có đủ chức năng cần thiết ,có thể thương mại mà tất cả các server hiện tại đang có không bị mem chỉ chích là ồ mu của anh không có xxx như mu aaa , ngắn gọn trong 3 source anh share đã có thể nói đầy đủ chức năng giờ hãy tìm hiểu lỗi và fix lỗi + các chức năng đem online mem không báo lỗi anh sẽ share vì các server này đả đem online rồi nên lỗi rất ít thời hạn hoàn thành là 2 tháng
    Nói như bạn " ồ mu anh k có xxx như mu aaa kia" thế mem nói mu anh k có postitem như mu kia thì dẹp cho rồi đợi add đc postitem như mu kia thì đợi tự add đc postitem thì bác share đã là quá muộn đùa thôi có ve hơi bắt bẻ

Bác cuocdoisp e thấy 2 năm nay chưa share cái gì rồi từ thời share cái main ss6 có wing ss8 đến giờ thì phải
    Lần sửa cuối bởi 161012, ngày 07-01-17 lúc 10:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 161012 vì bài viết này !

thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Nói như bạn " ồ mu anh k có xxx như mu aaa kia" thế mem nói mu anh k có postitem như mu kia thì dẹp cho rồi đợi add đc postitem như mu kia thì đợi tự add đc postitem thì bác share đã là quá muộn đùa thôi có ve hơi bắt bẻ
    cái antihack+positem là mình cho thì không cần có.. antihack này là source antihack giống của ugk đang phát triển nhưng team mình đã phát triển xong hơn 1 năm trước
    và khi các bạn làm xong mình sẽ hỗ trợ thêm bằng 1 source scf titantech hoàn chỉnh full chứ không giống như cái source dc titantech share trên clb hay ragezone kia đâu cùng các code hiếm như đã nói
    Lần sửa cuối bởi Devgame81, ngày 07-01-17 lúc 10:49 PM.

11. The Following 5 Users Say Thank You to Devgame81 For This Useful Post:

cuocdoisp (08-01-17), Hackerviet (20-01-17), KhongGianOL (29-03-17), ThaoVybaba (22-01-17), thusinh1985 (05-04-17)

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

cái antihack+positem là mình cho thì không cần có.. antihack này là source antihack giống của ugk đang phát triển nhưng team mình đã phát triển xong hơn 1 năm trước
    và khi các bạn làm xong mình sẽ hỗ trợ thêm bằng 1 source scf titantech hoàn chỉnh full chứ không giống như cái source dc titantech share trên clb hay ragezone kia đâu cùng các code hiếm như đã nói
    --> Cách bác làm thật tuyệt vời nhưng chả thấy bạn nào down về chia sẻ thành quả, biết cách dev thì im luôn
    --> Em ko rành dev code, chỉ hiểu sơ sơ thôi, nên ko dám hỏi nhiều mất thời gian của bác, sever em đã đem online test, bạn nào ghé qua cần trao đổi gì thì a e cùng chia sẻ để có thể phát triển source cũng như tâm huyết của bác, việc mà những Dever khác không làm được vì miếng cơm manh áo.

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Nói chung fix cái event này thì nản giải lắm. yêu cầu vẫn cần có admin vào game hướng dẫn ))
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Bác cuocdoisp e thấy 2 năm nay chưa share cái gì rồi từ thời share cái main ss6 có wing ss8 đến giờ thì phải
    --> Cả source Muemu bác đã share rồi thì còn gì khúc mắc nữa mà bác không share cách fix bug như trên. riêng em thì không thích muemu vì nó sao sao ấy, cảm giác
    --> Em thấy mấy cái này với bác chỉ là chuyện nhỏ vì bác đã quá am hiểu code, chỉ có dân tay ngang như tụi em mới thấy nó khó khăn thoy.
    --> Cám ơn bác vì tinh thần

Thành Viên
    Thanks
    17

Có lẽ tư tưởng của bác dvgame81 không bao giờ thành công, toàn các thánh mong chờ dowload rồi về im ỉm thôi.
    Gà như mình không biết gì chỉ mong gợi ý cũng chẳng có ai gợi ý cho mà làm cả.
    Thôi thì Người Việt mà, phong cách vậy rồi.
    Mình chỉ kết MUEMU thôi ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuan294 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share full Source Zteam Phát Triển Cho ikennylee
    Bởi Devgame81 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-11-18, 01:31 PM
  2. [MU] Share ZTeam Season 6 EP3 + Source By Ragezone !
    Bởi thiensu_muvn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-07-15, 07:21 PM
  3. [MU] [Leech] Source code zTeam Season 6.3 Share by SmallHabit!
    Bởi huythao229 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 09-09-14, 04:11 AM