[MU] Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 432
    Thành Viên
    Thanks
    54

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Mấy bác cứ tranh cải hoài, đợi vài tháng nữa mình sẽ tung cái bản titantech thương mại cho anh em luôn.
    (của DaRKav với Icarus và Omega), nên hoàn toàn không lỗi thanh HP và không lỗi skill Darkside của RF và có wing lv 5 và đặc biệt có cả set đồ hoàn hảo, khác biệt hoàn toàn với đồ thần rớt trong CC, chứ không phải dạng custom như Việt Nam mình là có danh hiệu, nào là 3d sương mù, cánh sockets hoành tráng lắm, mà cái cơ bản nhất là server mấy bác còn chưa có đủ toàn bộ thú cưng đi kèm, và chưa có hệ thống shop radom trực tiếp, các bạn cứ bỏ tiền mua bản thương mại đi chỉ có 450 đô thôi là được hỗ trợ tận răng từ phía NPP darksideofmutitanstech

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bethichdubu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to bethichdubu For This Useful Post:

KhongGianOL (30-03-17), nguyenanh_cntt (21-01-17), thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói như bạn thì sao bạn lại vào clb này hỏi fix cái nọ fix cái kia làm gì bạn không chia sẻ,không giúp ai thì ai chia sẻ giúp đỡ bạn
    Không phải tôi không hướng dẫn mà chỉ gợi ý vì tôi đang chờ các bạn có thể lấy dc những gì từ tôi, nếu tôi tạo chủ đề tự làm sẵn thì tôi đã share đồ full không lỗi rồi,cái tôi đang tìm là
    một hay vài người có chung mục đích và ý tưởng như tôi. Trước sau gì các vấn đề sẽ được giải quyết nên hãy làm điều gì để người khác tôn trọng mình chứ không phải là coi thường.

Fix bằng nhiều cách khác nhau tôi đã gợi ý cho các bạn về ghép source vì chỉ có thế các bạn mới fix triệt để các skill,bug chứ không phải bằng ofset bản thân scf skill đã lỗi mà các bạn không biết viết lại code thì có cách lấy của source khác sang, lấy vd là skill dl skill master rf v.v
    mình hỏi fix gì hả bác

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

toàn mấy thằng nói mồm miệng thì vi cộng đòng mà xin thằng socola cái fake skill mà nó bảo tự vọc vạch vkl kakak dẹp mẹ đê
    Khách viếng thăm hãy cùng mario_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mario_12 vì bài viết này !

thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi mario_12 [Only registered and activated users can see links. ]
    toàn mấy thằng nói mồm miệng thì vi cộng đòng mà xin thằng socola cái fake skill mà nó bảo tự vọc vạch vkl kakak dẹp mẹ đê
    bác tin người vậy
    ib ta share cho full fix agi k phải fake
    thôi k nói nữa các bác cứ hát cho nhau nghe đi bye bye
    Lần sửa cuối bởi 161012, ngày 09-01-17 lúc 01:36 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 161012 vì bài viết này !

thusinh1985 (05-04-17)

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi mario_12 [Only registered and activated users can see links. ]
    ---> Bạn nói cái gì vậy, bạn là 1 trong gần 3k lượt view cái topic này, bạn có đưa ra được ý kiến gì không mà đòi hỏi, bác devgame81 đã chia sẻ cách fix, tôi làm hàng fake, rồi sau đó bác Knight lên chỉ rõ ràng cách fix kô giới hạn như vậy mà bạn còn muốn sao, tôi bảo bạn tự vọc để bạn tự biết cách fix. Bạn muốn ăn ngay tôi cũng vậy, tôi làm được hay không đều chia sẽ lên đây, rõ ràng quá còn gì.
    --> Nói thật nhé cách đây 2 ngày tôi còn không biết cách build source như thế nào luôn chứ đừng nói fix phiếc gì này nọ, mọi người toàn gợi ý chứ có nói rõ ràng ra làm sao không.
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 09-01-17 lúc 01:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteamhoc

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    ---> Bác lầm rồi do em chụp hình lúc kết thúc nên bác thấy nó vậy thôi chứ đen kịt màn hình bác ạ.

--> Nhưng em nghĩ là nên stop cái chủ để bug agi ở đây đc rồi, mấy bác ko share thì e cũng thấy hài lòng với gì mình ngộ ra được.
    bwt, Không hiểu các bác nghĩ gì mà lấy cực hạn 65k agi ra test nhỉ, vì e thấy ko có server nào mà các member cày lên dc 65k point mà tăng hết vào agi như vậy.

--> Bác BladeKnight nói là 65k agi phải trên 6k speed mới đúng, nhưng e thấy là ở mốc agi từ 1500 trở lên hầu như là ko có gì khác biệt với mốc 6k cả, dame cũng ko drop nhanh hơn, nhân vật gần như là đứng yên khi ở mức agi cao ko có animation thì có gì hót.

--> Tiếp theo em tiếp tục mày mò qua cái event TVT mà bác devgame81 đã chia sẻ, dù hỏi cũng deck ai thèm chỉ. --> vẫn thanks bác dvgame81

---> và để kết thúc chủ đề này em xin chia sẻ cực hạn của em. nếu các bạn quan tâm thì "dòm vào chữ ký của em phát"

!!! Bạn tham gia câu lạc bộ game vn để làm gì > học hỏi dev game !!!!
    Speed liên quan đến khoảng thời gian xuất chiêu kế tiếp trên GS nữa bạn nha. Speed có 2 loại: Magic Speed và Physical Speed. giống như tốc độ đánh nội công và tốc độ đánh ngoại công trong võ lâm vậy. Tùy vào từng class mà nó lấy thông số nào, ngoài ra, speed còn liên quan đến Skill đang dùng. Với lại, nếu bạn fake speed client không khớp với server thì khi sử dụng 1 số antihack, họ có check thông số này để so sánh với trên server, nếu không khớp thì client đó sẽ bị kick ra. Cách fix fake agi này mình nhớ là có người share lâu rồi, hoặc cũng có thể chỉnh sửa trong player.bmd.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteamhoc

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Speed liên quan đến khoảng thời gian xuất chiêu kế tiếp trên GS nữa bạn nha. Speed có 2 loại: Magic Speed và Physical Speed. giống như tốc độ đánh nội công và tốc độ đánh ngoại công trong võ lâm vậy. Tùy vào từng class mà nó lấy thông số nào, ngoài ra, speed còn liên quan đến Skill đang dùng. Với lại, nếu bạn fake speed client không khớp với server thì khi sử dụng 1 số antihack, họ có check thông số này để so sánh với trên server, nếu không khớp thì client đó sẽ bị kick ra. Cách fix fake agi này mình nhớ là có người share lâu rồi, hoặc cũng có thể chỉnh sửa trong player.bmd.
    ----> Đúng như bác BladeKnight109 nói, có thể fix trong player.bmd mà ít người biết, nhưng chẳng qua cũng chỉ là fake mà thôi
    ----> Đây dành cho những ai thích fake mà hok thích vọc code, bảo đảm fix bug 99% luôn chứ hok phải 90% như đồn thổi
    Link: [Only registered and activated users can see links. ]

Hướng dẫn nhẹ : Mở client --> Data -> player > copy & replace player.bmd> play game tận hưởng cuộc sống free
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 09-01-17 lúc 02:14 PM.

Thành Viên
    Thanks
    27

------> Em là em hận bác lắm sao bác hok vào sớm hơn, chỉ 1 câu nói của bác thôy đã giải quyết đc 1 đống shit do em tạo ra.

----> E tưởng cần phải coding gì cao siêu mà các bác kia giấu như mèo giấu cứt . thank you ^.^ you like a light in the dark sky !

-----> Nhân tiện em hỏi phát, sao em auto 1 lúc thì có mấy con mobs được nữa cây máu thì đánh ko mất máu nữa nó cứ đứng đánh hoài vậy luôn, chi khi nó di chuyển ra chỗ khác thì mới giết được thôi, đó có pải la bug ko bác
    ---> Coi vậy chứ nó rất là khó chịu, mong bác chỉ giáo
    bị lag chồng gói tin thì phải, lâu quá ko đụng lại nên cũng ko nhớ rõ lắm, cái này bạn cho chỉ số maxviewport trên sv ít lại chút thử xem
    Khách viếng thăm hãy cùng knight06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến knight06 vì bài viết này !

socolas (09-01-17)

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Icon14 Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]
    bị lag chồng gói tin thì phải, lâu quá ko đụng lại nên cũng ko nhớ rõ lắm, cái này bạn cho chỉ số maxviewport trên sv ít lại chút thử xem
    --> Em làm đêm cũng ráng vào thanks bác, lại có thê đầu mối để em và các bạn lần mò nữa rồi. Triệu Lai cho bác, chắc hok tốn bạc triệu để fix đâu bác nhỉ
    --> Lúc trước tập tành làm admin em cũng thuê sver VG của bác, nói chung là ngon nhưng giá hơi chát, em lại làm bảo vệ nên kinh tế có phần eo hẹp nên hok thuê nữa, giờ lên mạng nghịc sever shared.
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 09-01-17 lúc 09:24 PM.

Thành Viên
    Thanks
    27

--> Em làm đêm cũng ráng vào thanks bác, lại có thê đầu mối để em và các bạn lần mò nữa rồi. Triệu Lai cho bác, chắc hok tốn bạc triệu để fix đâu bác nhỉ
    --> Lúc trước tập tành làm admin em cũng thuê sver VG của bác, nói chung là ngon nhưng giá hơi chát, em lại làm bảo vệ nên kinh tế có phần eo hẹp nên hok thuê nữa, giờ lên mạng nghịc sever shared.
    tôi cũng chỉ onl đc ban đêm
    Khách viếng thăm hãy cùng knight06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share full Source Zteam Phát Triển Cho ikennylee
    Bởi Devgame81 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-11-18, 01:31 PM
  2. [MU] Share ZTeam Season 6 EP3 + Source By Ragezone !
    Bởi thiensu_muvn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-07-15, 07:21 PM
  3. [MU] [Leech] Source code zTeam Season 6.3 Share by SmallHabit!
    Bởi huythao229 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 09-09-14, 04:11 AM